Farolito

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
7,810
2,000
Naombeni mnisaidie kupata wimbo unaitwa
Ole Ola- by James Kaleth&Bob Mitchell & Jez Pike

Album -Ibiza Guitar

Nimeenda YouTube haupo na nimetafuta Google kila ninakopita sipati mahali ambapo upo free,yaani ni lazima uununue.
Nakumbushia tena wadau,nitaupataje?
 

m2mixh

JF-Expert Member
Jan 3, 2017
333
250
Nisaidieni nyimbo hizi za dini wakuu;
1-Kwa nini wasimama mbali ya katoliki
2-Mungu wangu mbona umeniacha ya katoliki
3-Navumilia ya katoliki
4-Chenga ya mwili ya katoliki
 

Sirdml

Senior Member
May 20, 2021
118
250
Wakuu! Natumaini mu wazima

Nina shida na kwaito "Zilizotamba bongo" kwenye sherehe na tafrija mbalimbali tangu miaka ya 2014! Kwa bahati mbaya sijui majina ya nyimbo wala wasanii.

Nimefanikiwa kupata ngoma moja tu "Ndifuna wena"

Naomba nisaidiwe majina ya hizo Kwaito/artist

Kumbuka: Zilizosumbua Bongo hivi karibuni
 

Sophoghani

JF-Expert Member
Mar 3, 2018
327
500
Kuna ngoma flan ya Godzilla, nakumbuka sehemu flan anaimba...

Hata kama mi ni star
Im suppose to be the same.

Msaada tafadhali
 

MtoaSadakaWaKujitegemeaNi

JF-Expert Member
Sep 22, 2020
491
1,000
Wakuu! Natumaini mu wazima

Nina shida na kwaito "Zilizotamba bongo" kwenye sherehe na tafrija mbalimbali tangu miaka ya 2014! Kwa bahati mbaya sijui majina ya nyimbo wala wasanii.

Nimefanikiwa kupata ngoma moja tu "Ndifuna wena"

Naomba nisaidiwe majina ya hizo Kwaito/artist

Kumbuka: Zilizosumbua Bongo hivi karibuni
 

MtoaSadakaWaKujitegemeaNi

JF-Expert Member
Sep 22, 2020
491
1,000
Wakuu! Natumaini mu wazima

Nina shida na kwaito "Zilizotamba bongo" kwenye sherehe na tafrija mbalimbali tangu miaka ya 2014! Kwa bahati mbaya sijui majina ya nyimbo wala wasanii.

Nimefanikiwa kupata ngoma moja tu "Ndifuna wena"

Naomba nisaidiwe majina ya hizo Kwaito/artist

Kumbuka: Zilizosumbua Bongo hivi karibuni
Arthur _Zombo
 

m2mixh

JF-Expert Member
Jan 3, 2017
333
250
Naombeni nyimbo hizi;
1-Kwa nini wasimama mbali
2-Mungu wangu mbona umeniacha?
3-Navumilia tu
4-Chenga ya mwili
ZOTE ZA KATOLIKI
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom