BabaLove

Senior Member
Feb 19, 2017
145
250
kuna kibao kimoja cha miaka ya 90 mwanzoni sjui aliimbaga nani. kuna hook inaimba "MKE WANGU MI MLEVI ANANUKA POMBE".
ikipatikana ntashukuru sana
 

Volatility

JF-Expert Member
Aug 22, 2018
3,470
2,000
Kati ya mwaka 2008 na 2009 ilifanyika Birthday party ya mzee mandela, natafuta live performance video ya waimbaji siku hiyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom