Ni wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

Mgunduz son

New Member
Sep 30, 2019
4
20
Kuna nyimbo 2 naziyafuta kea mwenye kuzijua anitumie..
1.Taarabu inaitea Mama shughuri Ameimba Mwanahawa ally.
2.Kuna wimbo ameimba afande sele sijui unaitwaje nakumbuka baadhi ya mistari tu..
"Ametoroshwa mpenzi wangu ameniacha mama aaa
Ameondoka ameniacha sina la kufanya,
Amini ipo siku moja utakuja nikumbuka aaa
Ipo siku utakuja nikumbuka mimi...
 

nkumbison

JF-Expert Member
Sep 22, 2013
1,855
2,000
Ipo hapa hapa, i search kwa jina umeondoka
Kuna nyimbo 2 naziyafuta kea mwenye kuzijua anitumie..
1.Taarabu inaitea Mama shughuri Ameimba Mwanahawa ally.
2.Kuna wimbo ameimba afande sele sijui unaitwaje nakumbuka baadhi ya mistari tu..
"Ametoroshwa mpenzi wangu ameniacha mama aaa
Ameondoka ameniacha sina la kufanya,
Amini ipo siku moja utakuja nikumbuka aaa
Ipo siku utakuja nikumbuka mimi...
 

kakere

New Member
Sep 29, 2015
2
45
Natafuta bongo flava ya kitambo chorus ulikuwa " ajiraaa ajira kwa watoto noma, tuwapeleke watoto shule ili wapate elimu, elimuu elimu ni muhimu".
 

tpaul

JF-Expert Member
Feb 3, 2008
16,421
2,000
Wakuu nautafuta sana wimbo unaoitwa KONDAKTA uliochezwa na mwanamuziki Daudi Kabaka kutoka nchini Kenya. Nimeutafuta youtube lakini nimekuta umefungwa. Naomba mdau yeyote aliye na wimbo huu anigaie tafadhali. Asante.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom