Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

MUBIKU

MUBIKU

Senior Member
Joined
Oct 24, 2014
Messages
168
Points
250
MUBIKU

MUBIKU

Senior Member
Joined Oct 24, 2014
168 250
Natafuta rockaz anthem ya rackaz screw ,(quick racka, mo racka, chiefracka)
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
22,578
Points
2,000
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
22,578 2,000
"Ahadi yangu mm na wewe,
Ilikuwa tuishi pamoja,
Kwa kuwa umebadilika,
Mimi na wewe baasi!"

AFANDE SELE
 
T

TEZI JIKE

Member
Joined
Jul 14, 2019
Messages
41
Points
125
T

TEZI JIKE

Member
Joined Jul 14, 2019
41 125
Mi nautafuta
1. Hohehahe wameimba Swahili by Nature.
2. Tumbo deni la dunia wameimba Uswahilini Matola.
3. Kitambo kidogo wameimba Big Doggy Pose.
4. Ana ana doo aliimba Soggy Doggy kwa kigugumizi.
5. Usingizi aliimba Soggy Doggy.
6. Mtoto Pili aliimba Dogo Hamidu.
Hizo nimezitafuta bila mafanikio, natanguliza shukrani.
Naungana na wewe nongeza list kuna
1. Starehe gharama ya L.W.P
2.Mshenga ya banza ft mando&domo kaya
3.mkao wa kula T.m.k manyigu


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zakayophillyx

Zakayophillyx

Senior Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
189
Points
225
Zakayophillyx

Zakayophillyx

Senior Member
Joined Jun 2, 2012
189 225
Mwenye wimbo wa Q CHIEF Unaitwa nikipata mashabiki anisaidie ni wakitambo kidogo 2002
 
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
2,726
Points
2,000
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
2,726 2,000
Mkuu KIOO naomba nyimbo nyingine za Eminem na za Snoop Dogg
 
Jinjinho

Jinjinho

Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
73
Points
125
Jinjinho

Jinjinho

Member
Joined Aug 6, 2018
73 125
1-Easy to the I feat.Suma G-Demu Wako
2-Mchizi Mox-Kinyume Nyume
3-Q-Chief feat.Fanani-Mwana Mnyonge
4-Baba Levo-Mbunge wetu Anatucheka.
5-Ngoni Tribe-Tuserebuke(huu wimbo uliimbwa na wale jamaa walioimba Manungayembe,waliurekodi Bongo Records kwa Majani na upo kwenye album ya wasanii wa label ya Majani pa1 na nyimbo kama Kamua ya GWM)
6-Mitaa ya Home(kuna wasanii wa TMK waliimba huu wimbo; Hapa ndio maskani nyumbani ndipo tunapoishi sisi mitaa ya home.)
 
muntally ally

muntally ally

Member
Joined
Apr 27, 2019
Messages
37
Points
125
muntally ally

muntally ally

Member
Joined Apr 27, 2019
37 125
1-Easy to the I feat.Suma G-Demu Wako
2-Mchizi Mox-Kinyume Nyume
3-Q-Chief feat.Fanani-Mwana Mnyonge
4-Baba Levo-Mbunge wetu Anatucheka.
5-Ngoni Tribe-Tuserebuke(huu wimbo uliimbwa na wale jamaa walioimba Manungayembe,waliurekodi Bongo Records kwa Majani na upo kwenye album ya wasanii wa label ya Majani pa1 na nyimbo kama Kamua ya GWM)
6-Mitaa ya Home(kuna wasanii wa TMK waliimba huu wimbo; Hapa ndio maskani nyumbani ndipo tunapoishi sisi mitaa ya home.)
 

Attachments:

Forum statistics

Threads 1,336,451
Members 512,613
Posts 32,539,465
Top