Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

FirstClass

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
521
Points
1,000

FirstClass

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2016
521 1,000
Kuna ngoma ya Stereo jamaa anasema.. ' Wanaopenda lift hawaisimamishi hii defender, km mkwawa naresist no sestrete no surrender..'

Maadui awaponi mbele ya komando kipensi..
Nawaza paka mtoni ubongo wangu hauna fens..
Whats the defferent, kat yawakali n nice..

Naombeni sanaaaa hii ktu
 

Rayzee

New Member
Joined
Aug 17, 2019
Messages
3
Points
45

Rayzee

New Member
Joined Aug 17, 2019
3 45
Mi nautafuta
1. Hohehahe wameimba Swahili by Nature.
2. Tumbo deni la dunia wameimba Uswahilini Matola.
3. Kitambo kidogo wameimba Big Doggy Pose.
4. Ana ana doo aliimba Soggy Doggy kwa kigugumizi.
5. Usingizi aliimba Soggy Doggy.
6. Mtoto Pili aliimba Dogo Hamidu.
Hizo nimezitafuta bila mafanikio, natanguliza shukrani.
 

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,846
Points
2,000

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,846 2,000
Naam Wadau! Kuna wimbo mmoja ameimba Marehemu Mzee Muhidini Gurumo akiwa na wenzake sijui ni bendi ipi kati ya alizopitia. Humo ndani analalamika kuwa ndugu wanamtaka aachane na mpenzi wake . wanadai hamfai. Naomba anayeujua wimbo huo.
 

nkumbison

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
1,177
Points
2,000

nkumbison

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
1,177 2,000
Mi nautafuta
1. Hohehahe wameimba Swahili by Nature.
2. Tumbo deni la dunia wameimba Uswahilini Matola.
3. Kitambo kidogo wameimba Big Doggy Pose.
4. Ana ana doo aliimba Soggy Doggy kwa kigugumizi.
5. Usingizi aliimba Soggy Doggy.
6. Mtoto Pili aliimba Dogo Hamidu.
Hizo nimezitafuta bila mafanikio, natanguliza shukrani.
No 1 na 3 ni Salute! Kuna na ile Utawamaliza Wote ya BDP ukizipata kabla yangu ni Tag plz!
 
Joined
Jul 22, 2019
Messages
20
Points
45
Joined Jul 22, 2019
20 45
Kuna wimbo mmoja jina sikumbuki ila kaimba banza stone na sijajua aliimbia bendi gani vile kuna baadhi ya maneno yanabwa hivi" hata ukoo sina sina ubini wala kabila sins ndugu wa damu sijui mzaramu hata mlugulu sijui mmakonde wala msukuma" nifanyieni mpango tafadhali
 

Hong25

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2012
Messages
1,184
Points
1,500

Hong25

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2012
1,184 1,500
Always hauniangushi ninja langu!!
Una ngoma yako moja Kwangu tutasomana zaidi ktk hilo!

Sema nini man, kama zitapatikana Nyimbo Au
Album ya jamaa wa kuitwa -
The Kila Kitu
walikua wanafanya cover za mbele kiswahili kama vile Careless whisper na za kina chaka demus

Swahili By Nature
Walikua na wimbo Oehae wkimshirikisha Mack2B

Pia
Kafa by Trigger Mc

T Block Solgerz
sikumbuki jina la wimbo mbali na ule wa Msamiati ft Nemo huo ninao

Hard Mad - Kama Unanipenda (Raggatone)

Black Wa Uswazi - Sema Ooh

J Pop Ft Rama Dee - Utaweza

Bantu Mcz - Tangazo

BJB - Ndivyo Ilivyo

Mkenya ft Linex - Top Up
Zikiwekwa nitag asee hasa Tangazo, ongeza na "Tunakupenda ya Jaypop Prospa"
 

Forum statistics

Threads 1,344,421
Members 515,467
Posts 32,820,593
Top