Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,189
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,189 2,000
Mwenye wimbo Najitoa mhanga wa Luteni kalama naomba tafadhari pia pilato na game pamoja na heshima zote za bwana misosi pia napokea simu ya ngwes
 

Attachments:

troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
9,186
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
9,186 2,000
Mkuu KIOO

Kuna nyimbo naitafuta nahisi ni ya lil wayne na Mavado(sina akika lkn ni sauti kama ya mavado kwenye korus)

Haina muda mrefu sana nahisi. Kila nikiisearch siipati nisaidie mkuu
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
9,186
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
9,186 2,000
Mkuu KIOO

Kuna nyimbo naitafuta nahisi ni ya lil wayne na Mavado(sina akika lkn ni sauti kama ya mavado kwenye korus)

Haina muda mrefu sana nahisi. Kila nikiisearch siipati nisaidie mkuu
Basi
Nimefanikiwa🙏🙏

 
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
1,032
Points
2,000
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
1,032 2,000
Always hauniangushi ninja langu!!
Una ngoma yako moja Kwangu tutasomana zaidi ktk hilo!

Sema nini man, kama zitapatikana Nyimbo Au
Album ya jamaa wa kuitwa -
The Kila Kitu
walikua wanafanya cover za mbele kiswahili kama vile Careless whisper na za kina chaka demus

Swahili By Nature
Walikua na wimbo Oehae wkimshirikisha Mack2B

Pia
Kafa by Trigger Mc

T Block Solgerz
sikumbuki jina la wimbo mbali na ule wa Msamiati ft Nemo huo ninao

Hard Mad - Kama Unanipenda (Raggatone)

Black Wa Uswazi - Sema Ooh

J Pop Ft Rama Dee - Utaweza

Bantu Mcz - Tangazo

BJB - Ndivyo Ilivyo

Mkenya ft Linex - Top Up
 
shomary byellah

shomary byellah

Member
Joined
Jul 22, 2019
Messages
10
Points
45
shomary byellah

shomary byellah

Member
Joined Jul 22, 2019
10 45
Natfuta wimbo ule uliokuwa unapigwa radio Tanzania ktk kipindi cha wagonjwa hospitalini please natanguluza shukrani
 
chipwepwe junior

chipwepwe junior

Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
12
Points
45
chipwepwe junior

chipwepwe junior

Member
Joined Jul 16, 2019
12 45
Mkuu kioo salute mingi mingi kwako ila bado sijapata nyimbo hizi; kwenye tv na umaarufu za g_solo na miss bongo wa jaji hakim niliomba umu mwenye nazo aniwekee tafadhali
 

Forum statistics

Threads 1,326,435
Members 509,513
Posts 32,221,861
Top