Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

B

bana imbwa

Member
Joined
Feb 25, 2014
Messages
12
Points
45
B

bana imbwa

Member
Joined Feb 25, 2014
12 45
Mwenye wimbo ule uliokua unaoneshwa ITV kipindi cha hawavumi lakini wamo WAZAZI WANGU BABA NA MAMA MNANIAIBISHA KILA SIKU KUGOMBANA GOMBANA.... SIO VIZURI!
 
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2018
Messages
3,345
Points
2,000
Richard irakunda

Richard irakunda

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2018
3,345 2,000
Naomba nyimbo ya diamond UKIMWONA
Jamani ni kama maoni tu kuna watu mnaomba nyimbo ambazo zinapatikana kwenye website kibao kabisa mfano kama hizo za akina emnem snoop dog na wengine zipo zimejaa tu sijui ni uvivu Omba wimbo ambao ni adimu kwako kuupata
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,189
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,189 2,000
Wakuu habari,,,,, msaada wa hizi nyimbo:-
1. Another day in paradise by brandy feat rey jay
2.Time after time by Cindy lauper
3.Sometime the snow comes down in dew by Vanessa William
 

Attachments:

Forum statistics

Threads 1,326,248
Members 509,448
Posts 32,215,758
Top