Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,201
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,201 2,000
Wadau natafuta wimbo ambao msanii simjui jina ila jina la wimbo nahisi ni kampa kampa tena,Huu wimbo ulitengenezewa hadi tangazo na Airtel lile la"Airtel kanipa tena GB sijui nini nini..."..Pia ule wimbo OG verse ya kwanzamwanzo anaimba"Jamani mama yenu ananimalizaga../
Anawazidi hadi ma'pusha akinyogaga..//
Akichezea pen hadi namaliza wino..//
Anapenda muhogo utafikiri bwana kilimo..//",,wadau mwenye kujua jina la msanii na unapatikana Wapi mtandaoni anisaidie naukubali sana...Asanteni.
KIOO ebu jongea hapa huu wimbo hata mimi nimeutafuta sana Google sijaupata.
Sjui mnamaanisha huu...! Au sio huo...?
 

Attachments:

waOLDmoshi

waOLDmoshi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2018
Messages
618
Points
1,000
waOLDmoshi

waOLDmoshi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2018
618 1,000
Kwema wakuu.
Kuna hii nyimbo ya Banana Zoro Sogea nikushike mkono, nimeitafuta sana bila mafanikio.

Masada wa kuipata tafadhari.
 
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2015
Messages
1,250
Points
2,000
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2015
1,250 2,000
Sjui mnamaanisha huu...! Au sio huo...?
Mkuu wa Wakuu naomba ngoma Q chief tutaonana wabaya Naomba ngoma Kassim ile Usije Itamapaka leo Naomba Ngoma Fm ile Heshima kwa Mwanamke bila kusahau Ili Game ya Sugu Shukuran sna Mkuu...
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,201
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,201 2,000
Mwanangu Nimechelewa Sana Hii Kitu Ila Naomba Nisaidie Ngoma Ya
1: Umeondoka Mama Rmx Ya Afande Sele
2: Nimbo Za K Sal Yule Jamaa Aliyeimba Mkiwa Na Feruz Na Pia
3: Kuna Ngoma Moja Cjui Kaimba Nani, Ila Inaimbwa Hv.. Wanamwita Kaka Poa Huyu Jamaa, Wanamwita Mambo Safi Huyu Jamaa..

InCase Ukiiona Hii Nisaidie
 

Attachments:

KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,201
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,201 2,000
Wakuu kuna nyimbo nazitafuta mtandaoni sizipati km kuna mmoja wetu anazo anisaidie,
1; deso - my sweat heart
2: t.o.t band - sweat baby

Wikiendi itakua mzuri nikizipata.
 

Attachments:

Kali kichele

Kali kichele

Member
Joined
May 28, 2019
Messages
41
Points
95
Kali kichele

Kali kichele

Member
Joined May 28, 2019
41 95
Wakuu habar za majukumu,MTU mwenye nyimbo ya TBT CREW inaitwa CHINGA naomba anitumie
 
Kali kichele

Kali kichele

Member
Joined
May 28, 2019
Messages
41
Points
95
Kali kichele

Kali kichele

Member
Joined May 28, 2019
41 95
Mkuu Kioo naomba nitafutie nyimbo ya TBT CREW-inaitwa CHINGA nimeitafuta bila mafanikio
 

Forum statistics

Threads 1,335,759
Members 512,423
Posts 32,514,877
Top