Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
15,748
Points
2,000
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
15,748 2,000
Kioo natafuta wimbo flani ukipigwa sana RFA miaka flani, jamaa anasikika hivi "oooh jamani eeeh sikilizeni niwaeleze hayaaa, oooh ukimwiii........", msaada please.
Wimbo unaitwa Kazeze Jamaa anaitwa OCG,,usearch hapa utaupata,tayali walishauweka hapa
 
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
15,748
Points
2,000
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
15,748 2,000
Mkuu kuna ngoma za Nash niliziweka hapa wadau wakaweka hoja za msingi kuwa tuwa-support kwa kununua album za Hip Hop ni kama Elf 7 au haizidi Elf 10 ili wafaidi matunda ya kazi zao kama kweli tunaipenda na kui-feel Hip Hop mkuu.

Unafikiriaje hiyo hoja ya wadau unakubaliana nayo mkuu...? Au...?
Mm mwenyewe wiki ijayo nataka nimsupport Maalim,niinunnue hii Diwani Ya Maalim
 
EZZ CHEZZ

EZZ CHEZZ

Senior Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
159
Points
250
EZZ CHEZZ

EZZ CHEZZ

Senior Member
Joined Apr 10, 2011
159 250

Hi guys,

Naomba msaada kwenye tuta. Anayejua hiyo instrumental ni ya wimbo gani please. Naikubali sana ila sijui wimbo wake OH unaitwaje.
 
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
15,748
Points
2,000
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
15,748 2,000
Thank Bro!!much respect to you,,unatisha sana mzee,,,Mungu azidi kutupatia afya bora na yenye uzima tuzidi kufurahia haya mangoma mzee

Daaaaah umetisha mpaka basi mkuu. Notifications za kutosha mtu mzima much respekt Buddah.

Much Love Bro...!

 
S

Simply Kaiza

Member
Joined
Nov 7, 2017
Messages
13
Points
45
S

Simply Kaiza

Member
Joined Nov 7, 2017
13 45
Mwanangu Nimepitia
Huu ni Uzi Maalum kwa MwanaJF kutoa Wimbo wake ambao amekuwa akiutafuta kwa miaka mingi, Bila ya Mafanikio. Kwa yule aliyenao anaweza kumsaidia mwenzie kwa kumtumia wimbo huo hapa.

View attachment 628965
Threads Zote Hadi Ya 432... Nimepata Ngoma Nyingi Ambazo Nilikuwa Nazihitaji.. Ila Nahitaji Sana Ngoma Za K Sal Jamaa Aliyeimba Mkiwa Na Feruz Na Umeondoka MamA Rmx Ya Afande Sele Ambayo Kaimba Ditto Peke Ake
 
Fredrick Haba

Fredrick Haba

Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
5
Points
45
Fredrick Haba

Fredrick Haba

Member
Joined Jul 1, 2019
5 45
Mwenye wimbo wa Makamua uitwao 'Wanatamani' (original version, acha ile remix walifanya 2 in 1 kati ya Wanatamani ya Makamua na Staili Gani ya Moz B) tafadhali nauomba wadau.
Nahitaji ile original ya Makamua mwenyewe.
 
S

Simply Kaiza

Member
Joined
Nov 7, 2017
Messages
13
Points
45
S

Simply Kaiza

Member
Joined Nov 7, 2017
13 45
Mwenye wimbo wa Makamua uitwao 'Wanatamani' (original version, acha ile remix walifanya 2 in 1 kati ya Wanatamani ya Makamua na Staili Gani ya Moz B) tafadhali nauomba wadau.
Nahitaji ile original ya Makamua mwenyewe.
Ukipata Mda Pitia Threads Zote... Lazima Utaipata Tu... Ngoma Nyingi Sana Zimetupiwa Humu
 

Forum statistics

Threads 1,336,151
Members 512,550
Posts 32,528,780
Top