Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

Shite boss

Shite boss

Senior Member
Joined
Feb 18, 2018
Messages
150
Points
250
Shite boss

Shite boss

Senior Member
Joined Feb 18, 2018
150 250
Wakuu, kwanza poleni na majukumu ya hapa na pale
Naomba mwenye nyimbo za EXTRA MUSICA
Ktk albam yao ya ETAT MAJOR kama atakuwa nazo hata zote.
Natanguliza Shukrani zangu kwenu
 
SteveJr99

SteveJr99

Member
Joined
May 13, 2019
Messages
27
Points
45
SteveJr99

SteveJr99

Member
Joined May 13, 2019
27 45
Asee ni wimbo wa cover ya "shida" sijajua ni nandy au msanii gani aliyefanya hii cover her voice so nimetafuta had nimechoka mwenye nayo anambie asee naipataje
 
muntally ally

muntally ally

Member
Joined
Apr 27, 2019
Messages
29
Points
45
muntally ally

muntally ally

Member
Joined Apr 27, 2019
29 45
Kuna JAMAA WA mbeya walikuwa wanaitwa Wajukuu wa skeleton (WAWASKE) Kuna song linaitwa muda unakwenda mwenye Hilo song please
 
S

Simply Kaiza

Member
Joined
Nov 7, 2017
Messages
13
Points
45
S

Simply Kaiza

Member
Joined Nov 7, 2017
13 45
Huu ni Uzi Maalum kwa MwanaJF kutoa Wimbo wake ambao amekuwa akiutafuta kwa miaka mingi, Bila ya Mafanikio. Kwa yule aliyenao anaweza kumsaidia mwenzie kwa kumtumia wimbo huo hapa.

View attachment 628965
Mwanangu Nimechelewa Sana Hii Kitu Ila Naomba Nisaidie Ngoma Ya
1: Umeondoka Mama Rmx Ya Afande Sele
2: Nimbo Za K Sal Yule Jamaa Aliyeimba Mkiwa Na Feruz Na Pia
3: Kuna Ngoma Moja Cjui Kaimba Nani, Ila Inaimbwa Hv.. Wanamwita Kaka Poa Huyu Jamaa, Wanamwita Mambo Safi Huyu Jamaa..

InCase Ukiiona Hii Nisaidie
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,164
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,164 2,000
Mwanangu Nimechelewa Sana Hii Kitu Ila Naomba Nisaidie Ngoma Ya
1: Umeondoka Mama Rmx Ya Afande Sele
2: Nimbo Za K Sal Yule Jamaa Aliyeimba Mkiwa Na Feruz Na Pia
3: Kuna Ngoma Moja Cjui Kaimba Nani, Ila Inaimbwa Hv.. Wanamwita Kaka Poa Huyu Jamaa, Wanamwita Mambo Safi Huyu Jamaa..

InCase Ukiiona Hii Nisaidie
Wee kweli New Member karibu sana JF...!
 
R

razyfarajacassy

New Member
Joined
Feb 19, 2019
Messages
1
Points
20
R

razyfarajacassy

New Member
Joined Feb 19, 2019
1 20
Natafuta wimbo wa asili unaitwa akatope zamani nlikua nausikia TBC taifa
 
chipwepwe junior

chipwepwe junior

Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
10
Points
45
chipwepwe junior

chipwepwe junior

Member
Joined Jul 16, 2019
10 45
Naomba nyimbo Fulani za zamani
1: g_solo - kwenye tv
2; g_solo - umaarufu
3: jaji hakim - miss bongo
Kioo, idimi, msaada tafadhali
 
Azaria Daudi

Azaria Daudi

Member
Joined
May 3, 2016
Messages
44
Points
95
Azaria Daudi

Azaria Daudi

Member
Joined May 3, 2016
44 95
mm natafuta wimbo flani wa kusifu sijui ni sebene wanaimba "huyu Mungu ni baba", sijui jina LA wimbo wala waimbaj naomba anisaidie mwenye kujua
 
chipwepwe junior

chipwepwe junior

Member
Joined
Jul 16, 2019
Messages
10
Points
45
chipwepwe junior

chipwepwe junior

Member
Joined Jul 16, 2019
10 45
Wakuu kuna nyimbo nazitafuta mtandaoni sizipati km kuna mmoja wetu anazo anisaidie,
1; deso - my sweat heart
2: t.o.t band - sweat baby

Wikiendi itakua mzuri nikizipata.
 

Forum statistics

Threads 1,324,708
Members 508,809
Posts 32,170,517
Top