Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2019
Messages
589
Points
1,000
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2019
589 1,000
Wadau kuna nyimbo naitafuta siijui jina
Nimeiskilizisha shazam sijaipata
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
2,308
Points
2,000
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
2,308 2,000
Wadau natafuta wimbo ambao msanii simjui jina ila jina la wimbo nahisi ni kampa kampa tena,Huu wimbo ulitengenezewa hadi tangazo na Airtel lile la"Airtel kanipa tena GB sijui nini nini..."..Pia ule wimbo OG verse ya kwanzamwanzo anaimba"Jamani mama yenu ananimalizaga../
Anawazidi hadi ma'pusha akinyogaga..//
Akichezea pen hadi namaliza wino..//
Anapenda muhogo utafikiri bwana kilimo..//",,wadau mwenye kujua jina la msanii na unapatikana Wapi mtandaoni anisaidie naukubali sana...Asanteni.
 
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2019
Messages
589
Points
1,000
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2019
589 1,000
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
4,407
Points
2,000
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
4,407 2,000
Wakuu habar..

Bado natafuta
Mpenzi kwaheri-Jay Moe ft TID..

Mwenye nayo anisaidie!!

Pia Kalamu na karatasi kashirikishwa Nuruely(Sikumbuki muimbaji either ni Dataz au Vivian)
 
EZZ CHEZZ

EZZ CHEZZ

Senior Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
159
Points
250
EZZ CHEZZ

EZZ CHEZZ

Senior Member
Joined Apr 10, 2011
159 250
Nenda youtube
unaitwa Mpongo love wa ndaya
Aisee hii sasa kiboko. Wimbo nimeutafuta miaka 10+. JF nimeupata within 24 hrs! Jonah Hex, heshima zote kwako na team nzima ya JF.

Ila tuning yangu ilikuwa funny japo nilijitahidi.

Kudos.
 
Jonah Hex

Jonah Hex

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2011
Messages
653
Points
500
Jonah Hex

Jonah Hex

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2011
653 500
Good Music Family ndo Hapa
Aisee hii sasa kiboko. Wimbo nimeutafuta miaka 10+. JF nimeupata within 24 hrs! Jonah Hex, heshima zote kwako na team nzima ya JF.

Ila tuning yangu ilikuwa funny japo nilijitahidi.

Kudos.
 
KING KIGODA

KING KIGODA

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2018
Messages
487
Points
250
KING KIGODA

KING KIGODA

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2018
487 250
Habari wakuu!.

Goma inaitwa "NIMEISHA KWAMA" by Juma nature.

Ngoma ya kitambo sana,nimeitafuta bila mafanikio.

Msaada tafadhali.
 
Smart Guy

Smart Guy

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
2,151
Points
2,000
Smart Guy

Smart Guy

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2016
2,151 2,000
Wadau natafuta wimbo ambao msanii simjui jina ila jina la wimbo nahisi ni kampa kampa tena,Huu wimbo ulitengenezewa hadi tangazo na Airtel lile la"Airtel kanipa tena GB sijui nini nini..."..Pia ule wimbo OG verse ya kwanzamwanzo anaimba"Jamani mama yenu ananimalizaga../
Anawazidi hadi ma'pusha akinyogaga..//
Akichezea pen hadi namaliza wino..//
Anapenda muhogo utafikiri bwana kilimo..//",,wadau mwenye kujua jina la msanii na unapatikana Wapi mtandaoni anisaidie naukubali sana...Asanteni.
KIOO ebu jongea hapa huu wimbo hata mimi nimeutafuta sana Google sijaupata.
 
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2019
Messages
589
Points
1,000
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2019
589 1,000
Wadau samahanini kwa hii video jikite kwenye wimbo maana kuna songi linaskika humo mwenye nalo anisaidie hapa au hata jina tu nta download
 

Forum statistics

Threads 1,336,544
Members 512,652
Posts 32,542,672
Top