Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
841
Points
1,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
841 1,000
kuna nyimbo fulani mbili za bongo fleva nilikuwa nazisikia sana 2004 sijui nani aliimba
mmoja unataka kufanana na ule nampenda kikongwe lakini kwenye mashairi yake kuna sehemu anaimba "Nimedharauliwa sana.." pia mwingine sehemu ya mashairi yake inasema "mama yake amesema niachane na mwanae na mwanae bado anasoomaaa eeh" na wa mwisho ni huu hapa chini.Nataka kujua unaitwaje na nani kaimba
 
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
966
Points
1,000
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
966 1,000
Kizz Daniel - Yeba (huo wa kwenye. Video)
kuna nyimbo fulani mbili za bongo fleva nilikuwa nazisikia sana 2004 sijui nani aliimba
mmoja unataka kufanana na ule nampenda kikongwe lakini kwenye mashairi yake kuna sehemu anaimba "Nimedharauliwa sana.." pia mwingine sehemu ya mashairi yake inasema "mama yake amesema niachane na mwanae na mwanae bado anasoomaaa eeh" na wa mwisho ni huu hapa chini.Nataka kujua unaitwaje na nani kaimba
View attachment 1151598
 
C

CHEDU

Member
Joined
Dec 24, 2015
Messages
98
Points
125
C

CHEDU

Member
Joined Dec 24, 2015
98 125
Kioo
Kuna nyimbo kaimba dataz na q chief ni zamani kidogo kjma sehem wanaimba ....dataz natawala nyota njema imeng'ala ....

Ebhana kama unayo naiomba nahis ilikua ni ya 2002 kama ckosei
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,076
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,076 2,000
Kioo
Kuna nyimbo kaimba dataz na q chief ni zamani kidogo kjma sehem wanaimba ....dataz natawala nyota njema imeng'ala ....

Ebhana kama unayo naiomba nahis ilikua ni ya 2002 kama ckosei
Nilishaiweka humu mkuu.
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,076
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,076 2,000
Umeona jina la Album bob??
Mkuu kuna ngoma za Nash niliziweka hapa wadau wakaweka hoja za msingi kuwa tuwa-support kwa kununua album za Hip Hop ni kama Elf 7 au haizidi Elf 10 ili wafaidi matunda ya kazi zao kama kweli tunaipenda na kui-feel Hip Hop mkuu.

Unafikiriaje hiyo hoja ya wadau unakubaliana nayo mkuu...? Au...?
 
FirstClass

FirstClass

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
488
Points
500
FirstClass

FirstClass

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2016
488 500
Dah..
Wadau waliona mbali sanaa..

Sina pingamizi katka hili, ila kwa kuwa skufahamu kabla, basi nahitaji nafasi ya upendeleo ya 'Angalau ' ngoma 5 toka kwny album hiyo thru PM

Nko safarini aisee. Nahitaji madini ' Konk '
Mkuu kuna ngoma za Nash niliziweka hapa wadau wakaweka hoja za msingi kuwa tuwa-support kwa kununua album za Hip Hop ni kama Elf 7 au haizidi Elf 10 ili wafaidi matunda ya kazi zao kama kweli tunaipenda na kui-feel Hip Hop mkuu.

Unafikiriaje hiyo hoja ya wadau unakubaliana mkuu...? Au...?
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,076
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,076 2,000
Usije mjini!
Kibabu cha maajabu! Na zingine kadhaa za Juma Mpogo!!

Na pia wimbo wa Q-chief mdau kasema unaitwa naanzaje!!
 

Attachments:

Forum statistics

Threads 1,316,016
Members 505,466
Posts 31,876,595
Top