Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,201
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,201 2,000

Attachments:

body contact

body contact

Senior Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
110
Points
225
body contact

body contact

Senior Member
Joined Jul 28, 2015
110 225
Boss Kioo ukipata muda naomba uniangalizie ngoma ya wanene wembamba ya warwill na mtoto wa raisi ya qchief
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,201
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,201 2,000

Attachments:

Shomary Byellah dunia

Shomary Byellah dunia

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2018
Messages
211
Points
225
Shomary Byellah dunia

Shomary Byellah dunia

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2018
211 225
Young tuso ft nay wa mitego please weka tupakue
 
TsotsiKwesta

TsotsiKwesta

Senior Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
113
Points
250
TsotsiKwesta

TsotsiKwesta

Senior Member
Joined Jan 12, 2014
113 250
Oyaa niaje kamanda. Nina shida ya nyimbo kadhaa za zamani sana bongo flavors.
1. Diplomatz
2. Imam Abbas
3. Hasheem Dogo
4. Mambo gani crew
5. Saigon kalinyekalinye
 
Shomary Byellah dunia

Shomary Byellah dunia

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2018
Messages
211
Points
225
Shomary Byellah dunia

Shomary Byellah dunia

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2018
211 225
Mimi Nataka taarabu kaimba latifa salum wimbo unaitwa mpaji ni mungu kama sihakosea
 
V

Victor Ngowa

Member
Joined
May 12, 2019
Messages
48
Points
125
V

Victor Ngowa

Member
Joined May 12, 2019
48 125
1: niacheni nimuoe_john woka ft dully sykes
2: tuko bwaa rmx capital letaz
3: neema rmx John flower ft rogath catapila & banza stone
4: nyimbo za diamond sound zile za mwanzoni kabisa kimalu malu na nyinginezo
 
Gota8s

Gota8s

Senior Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
152
Points
225
Gota8s

Gota8s

Senior Member
Joined Aug 4, 2014
152 225
Habarini wakuu.

Kuna wimbo niliusikia mwaka 2012 nadhani muimbaji ni mkenya.. ila mashairi yake kidogo yako hivi;

...ingawa yupo hapa hapa duniani,
lakini uzuri kama katoroka peponi,
lazima mimi nimuweke ndanii."

Kama kuna mtu anaufaham tafadhali naomba anijuze japo jinale na mwimbaji. Ama ikiwa pana mtu anao, naomba
 

Forum statistics

Threads 1,336,547
Members 512,651
Posts 32,542,781
Top