Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,083
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,083 2,000
Mkuu KIOO, naomba nyimbo kadhaa kama unazo itapendeza sana
1: MZESE CREW ft JUMA NATURE -siku nzuri inavyokwenda
2: HARDMAN ft H-BABA ( wimbo nimeusahau kidogo, una mahadhi ya rumbha ,
Mkuu huo wimbo wa Manzese Crew unamaanisha ni huu...?
 

Attachments:

Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
2,635
Points
2,000
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
2,635 2,000
Mkuu KIOO nifanyie zile nyimbo za Eminem kuna baadhi ulishanitumia ukaniambia unazo nyingine nyingi mkuu
 
Dreamliner787

Dreamliner787

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2017
Messages
367
Points
250
Dreamliner787

Dreamliner787

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2017
367 250
Natafuta wimbo/mziki aina sweet reggae unaitwa dreams are just for dreamers
 
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
1,090
Points
2,000
Tomaa Mireni

Tomaa Mireni

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
1,090 2,000
Mimi naomba hizi zenye maneno haya,

-"Haya twendeni wote kule betlehemu tukamwone mkombozi wetu"

-"Mwanadamu kumbuka u mavumbi" ni wa majivu huu

-"Nitarudi na kusema,baba yangu nisamehe,nimekosa kwa imani na mbele....."
Mwenye hizi nyimbo tafadhali sana!
Kwa Mamu atakua nazo
 
fordzz

fordzz

Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
58
Points
125
fordzz

fordzz

Member
Joined Mar 26, 2017
58 125
Wakuu na kuna wimbo mwingine, natafta wimbo au sebene, nisijue alieimba ni nan au kundi ngan" lkn kama ckosei wimbo unaitwa mgogo mgogo ( shika mgogo mgogo , na ndo wanavyoimba
 
N

nnyenya

Member
Joined
Apr 27, 2019
Messages
30
Points
125
N

nnyenya

Member
Joined Apr 27, 2019
30 125
Mkuu kwamba kwenye le tenant du titre inaifunika Internet?

LE TENANT DU TITRE wa JB Mpiana na Bendi yake nzima Kipenzi changu ya Wenge BCBG ambapo Mghani / Rapa kwa Kiswahili au Atalaku kwa Kilingala au Animateur kwa Kifaransa ninayempenda kuzidi maelezo na niliyechukua jina lake na kulitumia rasmi humu JamiiForums aitwae GENTAMYCINE ( majina yake halisi Pitshou Lisimo ) alifanya Kazi ya ajabu humu huku akisaidiana kwa karibu sana na Baba wa Marapa / Waghani wote Congo DR Tutu Caludgi ( majina yake halisi Yombo Lumbu ) na pembeni yao wakimtambulisha Rapa / Mghani Kijana kabisa ila bahati mbaya sasa hivi ameshatangulia mbele za haki CELLULAIRE Mokili Mobimba ( majina yake halisi Faustine Nzinga Yankobo ) Kwa mpenzi yoyote wa Nyimbo za Kikongo akiusikiliza huu Wimbo hasa sehemu ile ya Sebene lake nina uhakika hata akiwa anambaiolojia Mkewe au anabaiolojiwa na Mumewe ataacha Kwanza ili aserebuke nao kwani ni moja ya Wimbo mtamu na umejaa kila kitu huku Vyombo vyote vikitulia kabisa. Nautafuta sana mwenye nao aniwekee hapa tafadhali na nitamshukuru mno / sana tu.
 
fordzz

fordzz

Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
58
Points
125
fordzz

fordzz

Member
Joined Mar 26, 2017
58 125
Wakuu na kuna wimbo mwingine, natafta wimbo au sebene, nisijue alieimba ni nan au kundi ngan" lkn kama ckosei wimbo unaitwa mgogo mgogo ( pinda mgogo mgogo na nahis ni twaga pepeta vle cjui , na ndo wanavyoimba
 

Forum statistics

Threads 1,316,441
Members 505,597
Posts 31,890,470
Top