Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

N

nnyenya

Member
Joined
Apr 27, 2019
Messages
30
Points
125
N

nnyenya

Member
Joined Apr 27, 2019
30 125
Yap ngoma ni yenyewe mkuu dah bongo bwana huwezi amini video ya hii ngoma alicheza bro wangu kabisaa toka nikutoke akiwa anasoma MUCE lakini video sijahi kuiona
 
N

nnyenya

Member
Joined
Apr 27, 2019
Messages
30
Points
125
N

nnyenya

Member
Joined Apr 27, 2019
30 125
1:NAOMBENI NYIMBO HIZI:-
SI ULILETA NYODO - WA DAJOO

2:WAPE VIDONGE WA SUMA G

3:TUMBO DENI LA DUNIA WA USWAHILINI MATOLA

4:JIKO LIMENUNA WA ZIG ZAG CREW

5:HEKAHEKA ZA TEACHER WA G SOLO NA INSPECTOR HAROUN

6:SITAKI DEMU RMX WA J NATURE ILA SIKUMBUKI ALIEMSHIRIKISHA.

NINGESHUKURU SANA KUZIPATA HIZI SABABU NIMESHAZITAFUTA HADI NIMECHOKA.
Mkuu namba 1 na 5 umenikumbusha mbali sana
 
N

nnyenya

Member
Joined
Apr 27, 2019
Messages
30
Points
125
N

nnyenya

Member
Joined Apr 27, 2019
30 125


Sikutaka ni-comment chochote zaidi ya kushusha vyuma chakavu tu ila kwa comment yako hii imenifanya ni-comment na nimejikuta nafurahi tu mkuu.



Ngoja nikupe zawadi, waskilize kaka na dada aisee. ENJOY.
Mkuu salaam pls hebu nipm no yako fasta maana umenikosha sana
 
B

binswedi

Senior Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
113
Points
250
B

binswedi

Senior Member
Joined Dec 1, 2013
113 250
Yap ngoma ni yenyewe mkuu dah bongo bwana huwezi amini video ya hii ngoma alicheza bro wangu kabisaa toka nikutoke akiwa anasoma MUCE lakini video sijahi kuiona
nahic video nilikuwa nayo ngoja nitafukunyua kwenye Library yangu
 
Tom da hustler

Tom da hustler

Member
Joined
Aug 28, 2014
Messages
24
Points
45
Tom da hustler

Tom da hustler

Member
Joined Aug 28, 2014
24 45
Kuna nyimbo waliimba wasanii wengi kiitikio kinasema "tusiwatenge kwani sote ni Sasa"
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
1,986
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
1,986 2,000
Mimi naomba hizi zenye maneno haya,

-"Haya twendeni wote kule betlehemu tukamwone mkombozi wetu"

-"Mwanadamu kumbuka u mavumbi" ni wa majivu huu

-"Nitarudi na kusema,baba yangu nisamehe,nimekosa kwa imani na mbele....."
Mwenye hizi nyimbo tafadhali sana!
 
last king of uscoch

last king of uscoch

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2015
Messages
1,717
Points
2,000
last king of uscoch

last king of uscoch

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2015
1,717 2,000
Abrakadabra ya kofi olomide hamna
 
fordzz

fordzz

Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
58
Points
125
fordzz

fordzz

Member
Joined Mar 26, 2017
58 125
Mkuu KIOO, naomba nyimbo kadhaa kama unazo itapendeza sana
1: MZESE CREW ft JUMA NATURE -siku nzuri inavyokwenda
2: HARDMAN ft H-BABA ( wimbo nimeusahau kidogo, una mahadhi ya rumbha ,
 

Forum statistics

Threads 1,314,769
Members 505,047
Posts 31,837,814
Top