Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

mbutamaseko

mbutamaseko

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2018
Messages
347
Points
500
mbutamaseko

mbutamaseko

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2018
347 500
Nakulia Elly rmx by lovy longomba ft banza stone
 
zagalo

zagalo

Senior Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
128
Points
225
zagalo

zagalo

Senior Member
Joined Mar 5, 2009
128 225
Wandava Click wakimshirikisha Juma Nature wimbo unaitwa kigetogeto original version
 
Zakayophillyx

Zakayophillyx

Senior Member
Joined
Jun 2, 2012
Messages
179
Points
225
Zakayophillyx

Zakayophillyx

Senior Member
Joined Jun 2, 2012
179 225
philbert kabago ft cheleaman na Keisha wimbo unaitwa mama mia au my dear mwenye nao aongeze furaha ya moyo wangu.
 
C

Charlzy De Nice

Member
Joined
Jan 21, 2013
Messages
14
Points
45
C

Charlzy De Nice

Member
Joined Jan 21, 2013
14 45
Kuna nyimbo ya Chid benz ft Ngwea ... achana na Speed 120 ipo ngoma moja ya zaman.. Ivi... Mc nimetoka mbali nio kwenye safari ..... msaada
 
J

jovas jonathan

Member
Joined
Apr 7, 2019
Messages
17
Points
45
J

jovas jonathan

Member
Joined Apr 7, 2019
17 45
Eee wadau kuna jingoma lungine smkumbuki alieimba wala jina la wimbo ila kaanza kuchana akisema:mimi ni mwenzenu nasikitika sana ,sina hata la kusema nahuzunika sana ...kama kuna mtu anaijua basi anisaidie ntamzawadi konyagi
 
B

binswedi

Senior Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
113
Points
250
B

binswedi

Senior Member
Joined Dec 1, 2013
113 250
Eee wadau kuna jingoma lungine smkumbuki alieimba wala jina la wimbo ila kaanza kuchana akisema:mimi ni mwenzenu nasikitika sana ,sina hata la kusema nahuzunika sana ...kama kuna mtu anaijua basi anisaidie ntamzawadi konyagi
Labda ni huu sina uhakika
 

Attachments:

Forum statistics

Threads 1,316,166
Members 505,519
Posts 31,881,032
Top