Ni wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

KIOO

JF-Expert Member
Mar 3, 2013
6,144
2,000

Attachments

Shomary Byellah dunia

JF-Expert Member
Oct 21, 2018
209
225
Kuna wimbo nilishawahi kuuomba naona kimya mpaka leo ni wimbo wa hot pot family aliyeimba sijui in sogg dog hanter au Suma g ameimba kama kigugumizi fulani unaimbwa hivi maneno yake " ha ha ha hanana do....hotpot....kamili gado...mh mh mambo bado....mh mh mmh" Halafu kiitikio pia anaimba kwa kigugumizi na verse kwa kigugumizi pia koo na wengine mwenye nao tafadhali auweke hapa
 

Mwamba028

JF-Expert Member
Nov 15, 2013
4,079
2,000
Wakuu kuna nyimbo 1 ya jamaa wa kenya anaitwa Lenny km sjakosea, chorus yake ni "sasa bebigal, sio kamdigida nataka nikutach, nimekutafuta kwa shidaa sio kamdigida nataka nikutach"

Nna miaka zaid ya 5 nausaka huu wimbo bila mafanikio

Cc KIOO
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom