Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?


D

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
4,090
Points
2,000
D

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
4,090 2,000
Una uhakika na hilo jina la huo wimbo?nash kaida ana santuri 4 mpaka sasa na hamna ngoma inayoitwa jina hilo.au labda useme kiitikio kinaimbwaje tujue labda haikujumuishwa katika hizo santuri
Aliimba remix ule wimbo unaimbwa hivi "penzi kwako nimelionaaaa,moyoni lanichooma yani kabisa napata homaaaaa" ni wimbo fulani hivi wa kizamani aliurudia
 
clonazepam

clonazepam

Senior Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
102
Points
225
clonazepam

clonazepam

Senior Member
Joined Sep 10, 2017
102 225
Aliimba remix ule wimbo unaimbwa hivi "penzi kwako nimelionaaaa,moyoni lanichooma yani kabisa napata homaaaaa" ni wimbo fulani hivi wa kizamani aliurudia
Anha kumbe ni huo.ndomana nilishangaa hilo jina...Inaitwa HOMA IMENIZIDIA
 

Attachments:

nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
889
Points
1,000
nkumbison

nkumbison

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
889 1,000
Album au wimbo wowote wa "ZE KILA KITU" Hawa walikua wanabadirisha nyimbo za mbele wanaimba Kwa kiswahili kama Vile Careless Whisper.a

Mack D.. kifo cha Nyani.. UMASIKINI NI BALAA

JO MAKINI FT RAMA DEE - SINA MUDA/SINA TIME (sina time ya kuwa nawe, bora niishi mwenyeweeeh, mwenyeweeeh.)

DOGO HAMIDU - WANYAMWEZI FAMILY FOREVER

NIKIZIPATA - CHALII FLANI HIVI WA SHY TOWN ( nikizipata, aah masela wote watadata, nikizipata hata madem walionitosa watataka wawe wangu)

Mbio za ukingoni sasa sakafuni - temba, daz baba...

Hali halisi - kb ft sumalee
AY FT FID Q - SINA MUDA
 
J

James88

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
791
Points
1,000
J

James88

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
791 1,000
Dah kuna wimbo nautafuta kishenzi... Ila siufahamu jina lake... ila baadhi ya maneno yaliyopo ndani yanasema..." the grass is greener on the other side"...

Pia nimeweka clip flan ya youtube ambapo inapoanza tu unapigwa huo wimbo.


Naomba msaada kama kuna mtu anaaufahamu...
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,757
Points
2,000
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,757 2,000
Wimbo wa kitambo kidogo "nimekufananisha we dada, nimekufananisha we sister, ndio maana Leo nimekuita....." Daah sijui aliimba nani
 
Jonah Hex

Jonah Hex

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2011
Messages
236
Points
225
Age
30
Jonah Hex

Jonah Hex

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2011
236 225
Una uhakika na hilo jina la huo wimbo?nash kaida ana santuri 4 mpaka sasa na hamna ngoma inayoitwa jina hilo.au labda useme kiitikio kinaimbwaje tujue labda haikujumuishwa katika hizo santuri
Mkuu naomba kama una nyimbo ya nash mc-nilivyompata
uipandishe
 

Forum statistics

Threads 1,294,041
Members 497,789
Posts 31,163,268
Top