Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?


ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2017
Messages
13,615
Points
2,000
ningendako

ningendako

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2017
13,615 2,000
Kwema bro?habari za siku,,,naomba wimbo wa Godzillah -Boss Life
 
Jonah Hex

Jonah Hex

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2011
Messages
236
Points
225
Age
30
Jonah Hex

Jonah Hex

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2011
236 225
Naomba nyimbo inaitwa huduma Ya Mungu ni ngumu ndugu sikia yahitaji kujitolea
 
Banyambala

Banyambala

Member
Joined
Apr 27, 2019
Messages
8
Points
45
Banyambala

Banyambala

Member
Joined Apr 27, 2019
8 45
Wakuu naombeni nyimbo zifuatazo,
Kuishi na watu vizuri-Dollo
Mami-Juma Nature
Noma- bboy Stereo
Usiishi kwa leo- one incredible
Tunakupenda-JPOp
Ukimuona-Diamond
Nilie na nani-Afande Sele
Wanatamani-Solo Thang
Hakuna noma -Profesa J
Asante -bob junior
Oyoyo-Jmartins
Good or bad-Jmartins
Rizwan-Izzo B
We Ni wangu-Belle nine
Kilio changu- solo Thang
Kilingen- mwiduka
 
clonazepam

clonazepam

Senior Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
102
Points
225
clonazepam

clonazepam

Senior Member
Joined Sep 10, 2017
102 225

Attachments:

Flava90s

Flava90s

Member
Joined
Dec 13, 2017
Messages
84
Points
125
Flava90s

Flava90s

Member
Joined Dec 13, 2017
84 125
Natafuta wimbo wa One The Incredible ft Wakazi & Nikki Mbishi ni wa muda kidogo nadhani ulitoka 2014 - 2015

Update: Nimeshaupata tayari unaitwa CHAFU.
 
Shaffihsiraji

Shaffihsiraji

Member
Joined
Dec 15, 2018
Messages
14
Points
45
Shaffihsiraji

Shaffihsiraji

Member
Joined Dec 15, 2018
14 45
Washkaji kuna wimbo wa professor j siujui jina ila uko hv kuna watoto wanaimba kiitikio
(Baba baba baba nione huruma baba nione huruma baba) naiomba tafadhali”
 
Flava90s

Flava90s

Member
Joined
Dec 13, 2017
Messages
84
Points
125
Flava90s

Flava90s

Member
Joined Dec 13, 2017
84 125
Wakuu naombeni nyimbo zifuatazo,
Kuishi na watu vizuri-Dollo
Mami-Juma Nature
Noma- bboy Stereo
Usiishi kwa leo- one incredible
Tunakupenda-JPOp
Ukimuona-Diamond
Nilie na nani-Afande Sele
Wanatamani-Solo Thang
Hakuna noma -Profesa J
Asante -bob junior
Oyoyo-Jmartins
Good or bad-Jmartins
Rizwan-Izzo B
We Ni wangu-Belle nine
Kilio changu- solo Thang
Kilingen- mwiduka

Ngoja tusubirie wengine waje wamalizie list yako hiyo mkuu.
 

Attachments:

V

Victor Ngowa

New Member
Joined
May 12, 2019
Messages
4
Points
45
V

Victor Ngowa

New Member
Joined May 12, 2019
4 45
Pitia huu uzi vizuri.hiyo ngoma ipo humu ilishawekwa
mkuu fanya msaada wa
1:shika mic _ king gk ft Jeff jafary
2: haturap fa ft kwanza unit
3: acha kulia mic t
4: jamaa mmoja nimemsahau jina _njoo tutoke
5: dudu baya kaza buti
6: albam ya uvc
 

Forum statistics

Threads 1,294,032
Members 497,789
Posts 31,162,867
Top