Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?


M

mbarakasaidi

Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
21
Likes
6
Points
5
Age
41
M

mbarakasaidi

Member
Joined Feb 19, 2017
21 6 5
Kuna wimbo unaimbwa yeelo yeelo,yeelo wa zamani sana ni katika old is gold kama kuna anaepata aidia akaujua anipe jina la mwanamuziki alieimba
Huu Uzi wa yeelo yelo hakuna mwenye nao jamani...ni old is gold hii ngoma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
5,234
Likes
3,489
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
5,234 3,489 280

Attachments:

TRAOMY

TRAOMY

Member
Joined
Jan 11, 2019
Messages
19
Likes
14
Points
5
TRAOMY

TRAOMY

Member
Joined Jan 11, 2019
19 14 5
habar wakuu ...aisee kipindi nipo mdogo hivi kuna nyimbo niliwai kuisikia inaimbwa hivi
"ufupi mama wee...ufupi unanipa tabu wiki iliyopita nyumbani kulikuwa na show walikisanyika matozi na mabishoo" nakumbuka hivyo tu ni old song aisee kama kuna mtu anayeifaham au anamfahamu huyu msanii naomba mnisaidie.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,937
Members 481,161
Posts 29,715,161