Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?


American nigga

American nigga

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
436
Likes
167
Points
60
American nigga

American nigga

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
436 167 60
Hata ukiongea haina shida kwa sisi wenye vibes za music tutakuwa tumeshajua ni wimbo gani unaouzungumzia mkuu.

Jirekodi japo kidogo kiongozi tuuskie tukusaidie kuupandisha hapa jukwaani mkuu. Thanks.
Kioo kuna wimbo wa miaka hiyo unaitwa babaDhao na mamadhao aliyeimba anaitwa mdhee wa kadhi , hebu fanya mambo hapa kama unao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,929
Likes
5,123
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,929 5,123 280
we mkaka, huu hapa wimbo wako, babu yangu alikua anaweka anaanza kucheza huku amelewa kimpumu.
namie nitafutie taarab ya buzi limewekwa chini shangingi analichuuna
Asante sana Mama Debora kwa kunitupia huu wimbo maana nilikuwa nausaka sana bila mafanikio na nisingeweza kuupata bila msaada wako. Ama kweli JF ni kisima cha maarifa! Wimbo wako mpaka sasa hivi nakutafutia. Unaweza kukumbuka uliimbwa na bendi gani au kundi gani la taarabu?
 

Forum statistics

Threads 1,249,945
Members 481,161
Posts 29,715,396