Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?


Mama Debora

Mama Debora

Senior Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
168
Likes
257
Points
80
Mama Debora

Mama Debora

Senior Member
Joined Aug 30, 2018
168 257 80
Iba wa Hassan rehan bitchuka

Sent using Jamii Forums mobile app
we mkaka, huu hapa wimbo kama bado hujaupata. Leo baba debo kaenda night shift.
ameimba Bitchuka, gitaa la solo yupo ndala kasheba, rythm kasimama komandoo hamza kalala.
Jamani bado natafuta wimbo wa "buzi limewekwa chini shangingi analichuuna"
 

Attachments:

Mama Debora

Mama Debora

Senior Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
168
Likes
257
Points
80
Mama Debora

Mama Debora

Senior Member
Joined Aug 30, 2018
168 257 80
Nyimbo za oliva ngoma please

Sent using Jamii Forums mobile app
Mdada mambo tena, nyimbo za zouk/lingala/roumba kwangu umefika.
Baba Debo leo kaenda night shift, nakesha peke yanguuuu.
Namie nitafutie wimbo wa taarab "buzi limewekwa chini shangingi analichuuuna"
 

Attachments:

Mama Debora

Mama Debora

Senior Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
168
Likes
257
Points
80
Mama Debora

Mama Debora

Senior Member
Joined Aug 30, 2018
168 257 80
Please nitumie kwa wasap

Sent using Jamii Forums mobile app
we mkaka mambo, mie zangu hazina hayo ma MB sijui 20, enjoy.
karibu home kwangu mbezi goba uoshe macho.
namie nitafutie wimbo wa "buzi limewekwa chini shangingi analichuuna" taarab ya zaman kidogo
 

Attachments:

Mama Debora

Mama Debora

Senior Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
168
Likes
257
Points
80
Mama Debora

Mama Debora

Senior Member
Joined Aug 30, 2018
168 257 80
Bana Congo tosimbana maboko nautafuta sana huu wimbo.

Sent using Jamii Forums mobile app
we kaka unaamanisha huu wa Defao akiwa na kundi zima la BIG STARS ama
namie nitafutie wimbo wa "buzi limewekwa chini shangingi analichuuna" taarab ya zaman kidogo
 

Attachments:

Mama Debora

Mama Debora

Senior Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
168
Likes
257
Points
80
Mama Debora

Mama Debora

Senior Member
Joined Aug 30, 2018
168 257 80
Natafuta wimbo wa "Nkurukumbi Nkurukumbi niyo yazaile mainda..."

Uliimbwa na Band moja ya Taarabu/Mipasho ikiwa na makazi yake mjini/jijini Mwanza miaka ya nyuma kidogo...
Kama ulikua bado hujaupata.
namie nitafutie wimbo wa "buzi limewekwa chini shangingi analichuuna" taarab ya zaman kidogo
 

Attachments:

Mama Debora

Mama Debora

Senior Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
168
Likes
257
Points
80
Mama Debora

Mama Debora

Senior Member
Joined Aug 30, 2018
168 257 80
Wakuu sana natafuta wimbo wa muziki wa dansi ambao melody yake (hasa kwenye chorus) ni kama hivi:
we mkaka, huu hapa wimbo wako, babu yangu alikua anaweka anaanza kucheza huku amelewa kimpumu.
namie nitafutie taarab ya buzi limewekwa chini shangingi analichuuna
 

Attachments:

B

Bajuda

Senior Member
Joined
Nov 29, 2018
Messages
126
Likes
168
Points
60
B

Bajuda

Senior Member
Joined Nov 29, 2018
126 168 60
We mkaka utakua unaongelea moja kati ya hizi. Mie kwaito na flash kwangu ndio umefika
Sikia basi, namie nitafutie taarab inaitwa "Buzi limewekwa chini shangingi analichuuna"
Habar mama debora.
Mama debora naomba hizo kwaito zenye vibe kama lote.
Niwekee Hata folder zima
Yaani Kama zoteee
Ntashkur sana mama debora
Maana ndo ugonjwa wangu huo.


#MamaDebora
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,064
Likes
29,301
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,064 29,301 280
We mkaka utakua unaongelea moja kati ya hizi. Mie kwaito na flash kwangu ndio umefika
Sikia basi, namie nitafutie taarab inaitwa "Buzi limewekwa chini shangingi analichuuna"
Nashukuru sana Mama Debora ila hakuna wowote miongoni wa hizo.

Dah ule wimbo siku nikiupata nitafurahi sana.
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,064
Likes
29,301
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,064 29,301 280
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
4,474
Likes
6,651
Points
280
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
4,474 6,651 280
Ahsante. Sawa nakutafutia
Mdada mambo tena, nyimbo za zouk/lingala/roumba kwangu umefika.
Baba Debo leo kaenda night shift, nakesha peke yanguuuu.
Namie nitafutie wimbo wa taarab "buzi limewekwa chini shangingi analichuuuna"
Sent using Jamii Forums mobile app
 
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,354
Likes
3,491
Points
280
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,354 3,491 280
narudi nyuma kidogo natafuta ngoma hizi

Mida bado-dullayo(prod.marco chali)

Peter kapita-tunda man

Acha party iendelee-g solo(prod.marco chali) studio kama kawa record
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,249,937
Members 481,161
Posts 29,715,161