Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?


gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,150
Likes
3,175
Points
280
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,150 3,175 280
Wakuu kuna wimbo nautafuta sana

Baadhi ya mistari yake

Siku ulioondoka nashindwa kuamini hajui kama utarudi lini uniambie kosa langu nini hadi ukaamua mamy kunipiga chini naomba mamy we rudi nyumbani mwenzio bado niko matatani

Mkuu Idimi kama unao naomba uuweke hapa
Yoram-Moyo Unauma
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
8,691
Likes
7,759
Points
280
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
8,691 7,759 280
Naombeni nyimbo za mamong'ooo
Hawa jamaa hatari sana ila basi tu mziki huu
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,100
Likes
4,448
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,100 4,448 280
Naombeni wimbo ambao ameimba JIMMY MAZANGA, (mziki wa Dance-congo), kibao kipya sijui jina lake.
 
Sapta Sapta

Sapta Sapta

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
993
Likes
1,091
Points
180
Sapta Sapta

Sapta Sapta

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
993 1,091 180
Wakuu msaada wa huu wimbo

Baadhi ya mistari yake

Uchungu wa mapenzi unauma sana usiambiwe uchungu wa mapenzi unauma sana usiambiwe mpenzi wangu nishike mkono usiniachie ukiniacha nitaenda wapi mimi

Kiitikio

Helo napiga simu pokea baby am sorry

Wakuu kama kuna mtu anao naomba auweke hapa natanguliza shukrani zangu
 
Shaibu Hiwalisi

Shaibu Hiwalisi

Verified Member
Joined
Feb 11, 2017
Messages
510
Likes
469
Points
80
Shaibu Hiwalisi

Shaibu Hiwalisi

Verified Member
Joined Feb 11, 2017
510 469 80
Naombeni wimbo wa 20 percent, usinibembeleze
 
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,150
Likes
3,175
Points
280
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,150 3,175 280
Kuna wimbo aliimba Godfrey Gregory (GG) unaitwa "Mke ni ndugu au rafiki"... nauomba...

Huyu ndiye aliyeimba vibao kama "Penzi la kweli" na "Hellow"
 
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
3,150
Likes
3,175
Points
280
gwankaja

gwankaja

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
3,150 3,175 280
"Unaonekana Unaye" ya Mez B naiomba wakuu...

Pia Neema ya Makamua ft Dully & Mr Blue
 
V

vuvunduli

Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
90
Likes
33
Points
25
V

vuvunduli

Member
Joined Jan 15, 2012
90 33 25
Hiyo ngoma inaitwa Pokea Simu yake Ruta Bushoke.....hope Kioo atakuwa nayo pia!
Wakuu msaada wa huu wimbo

Baadhi ya mistari yake

Uchungu wa mapenzi unauma sana usiambiwe uchungu wa mapenzi unauma sana usiambiwe mpenzi wangu nishike mkono usiniachie ukiniacha nitaenda wapi mimi

Kiitikio

Helo napiga simu pokea baby am sorry

Wakuu kama kuna mtu anao naomba auweke hapa natanguliza shukrani zangu
 
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2015
Messages
830
Likes
1,019
Points
180
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2015
830 1,019 180
Mkuu KIOO naomba nisaidie ngoma Ray c upo wapi na Baby girl mad ice yamenikuta GWM na nyimbo fulani hivi ya wana manzese kiitikio chake kila mtu na starehe yke anae tumia ujuzi wake na hayo ndio mapenzi yke... muhimu sna kaka plz
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
5,125
Likes
3,305
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
5,125 3,305 280
Mkuu KIOO naomba nisaidie ngoma Ray c upo wapi na Baby girl mad ice yamenikuta GWM na nyimbo fulani hivi ya wana manzese kiitikio chake kila mtu na starehe yke anae tumia ujuzi wake na hayo ndio mapenzi yke... muhimu sna kaka plz
 

Attachments:

Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2015
Messages
830
Likes
1,019
Points
180
Rubawa

Rubawa

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2015
830 1,019 180
Shukuran sna kaka heshima kwako gwm yamenikuta basi mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972