Ni Wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?


V

vuvunduli

Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
90
Likes
32
Points
25
V

vuvunduli

Member
Joined Jan 15, 2012
90 32 25
Hiyo ngoma ipo youtube inaitwa Neema imeimbwa na Bima Lee Ochestre wana Magnet Tingisha.
Sikutaka ku-comment chochote zaidi ya ku-like na kushusha TRAXX tu ila huyu jamaa ametisha sana na hiyo "tululu taaa".

Ila kwa kuwa tumelelewa na music tumeshamsoma na kumpatia anachohitaji hapo juu aisee.

 
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Messages
2,395
Likes
1,511
Points
280
Ligogoma

Ligogoma

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2010
2,395 1,511 280
KIOO
Jamaa umeutendea haki sana huu uzi! Watu walishapoteana ikabaki requests hazina majibu. Big up sana.

Mie nina ombi la nyimbo za TOT Plus Band chini ya Legendary Banza Stone!

Wakati huo wanawika walikuwa na wimbo ambao sina uhakika na jina utakuwa ni mtoto wa mtaani au mtoto yatima lakini unazungumzia mtoto aliyeokotwa na kulelewa na watu baki hivyo amekuwa mkubwa hajui kabila lake wala dini!!

Ombi la pili ni wimbo wa Maprosoo.

Natanguliza shukrani nyingi kwako
 
mtu watu

mtu watu

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
1,685
Likes
1,198
Points
280
mtu watu

mtu watu

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2017
1,685 1,198 280
Jamani nina huitaji wa ngoma za sister p mwenye nazo msaada
 
mkulu senkondo

mkulu senkondo

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
846
Likes
1,191
Points
180
Age
24
mkulu senkondo

mkulu senkondo

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
846 1,191 180
Mwenye wimbo wa Bizman- nikupeleke kwa baba/ nateseka juu yako. Msaada please..
 
Sapta Sapta

Sapta Sapta

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2018
Messages
992
Likes
1,090
Points
180
Sapta Sapta

Sapta Sapta

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2018
992 1,090 180
Wakuu kuna wimbo nautafuta sana

Baadhi ya mistari yake

Siku ulioondoka nashindwa kuamini hajui kama utarudi lini uniambie kosa langu nini hadi ukaamua mamy kunipiga chini naomba mamy we rudi nyumbani mwenzio bado niko matatani

Mkuu Idimi kama unao naomba uuweke hapa
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,321