Ni wiki ya kulia au kucheka,mahakama ya rufaa itakapoamua rufaa ya kamanda Lema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wiki ya kulia au kucheka,mahakama ya rufaa itakapoamua rufaa ya kamanda Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gagonza, Sep 17, 2012.

  1. g

    gagonza JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 309
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    kama mnavyojua wanan jf tarehe 20.9.2012 mahakama ya rufaa itahamua rufaaa ya kamanda lema,itaamiliwa na majaji watatu,naomba makamanda wa arusha mkipata muda tujumuike kwa wingi kumpa sapoti kamanda.
     
  2. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nikusahihishe, si wiki ya kucheka au kulia ni wiki ya" KUCHEKA AU KUENDELEA KUCHEKA"
    Maana ashinde kesi au asishinde tayari cdm imempa jukumu la kufanya kuzunguka nchi nzima kujenga chama,kazi ambayo ni mwiba kwa magamba.
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,764
    Likes Received: 3,468
    Trophy Points: 280
    Inaamuliwa au ndio inaanza kupitiwa/kusikilizwa appeal ?
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,715
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu hii lazima ashinde kesi ili apunguziwe kasi ya kuvua magamba
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,484
    Likes Received: 9,904
    Trophy Points: 280
    Mahakama ni mali ya CCM hamna muujiza kwenye hii kitu ya Lema
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Inaanza kusikilizwa. Mr Rocky njoo utupe mwanga zaidi mkuu.
     
  7. g

    gagonza JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 309
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    inaanza kusikilizwa apeal
     
  8. M

    Mdundulizaji Senior Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jitahidi kuwaza kwa kichwa; m a k a l i o yaachie kazi yake!
     
  9. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunge, Mahakama na Serikali kuu kwa Tanzania tunashindwa kutenganisha mihimili hii. Ni ajabu pia la TANZANIA ukiacha Mt.Kili na mengine.
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,412
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    batilda vs jiwe ,jiwe linashinda tu.
     
  11. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mahakama ya Rufani husikiliza kwa siku moja au mbili kisha hutoa muda wa siku mbili au tatu kupitia Arguements na baadaye huwa wanaandika hukumu kwa kupigia kura vifungu watakavyoibua/vitakavyoibuliwa. Kwa hiyo siku hiyo siyo ya maamuzi (Japokuwa inaweza kuonyesha mwanga wa maamuzi kwa 40% kulingana na majibu ya hoja kadri zitakavyojibiwa na pande zote mbili.
     
  12. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Dawa ya mbwa mkali ili asidhuru watu ni kumfungia ndan ya banda.kupitia Lema ccm wamejifunza mengi sana yeye peke yake alivuliwa ubunge lakini kavuna wanachama kibao na kasambaza sumu kila kona ya mtaaa nina iman mahakama ya ccm itampatia Lema ubunge wake ili asiendelee zaidi kueneza sumu ambayo huwateketeza Inzi wa kijani.MUNGU MBARIKI GODBLESS LEMA,HI NI WIKI YA KICHEKO KWA CDM
     
  13. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 896
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Haki lazima itendeke,majaji waliteuliwa watumie taaluma yao ili waendelee kuheshimiwa out of that they w'd got shame
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,738
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    ushaidi uko wazi kabisa Lema hachomoki
     
  15. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sina shaka na kurudishiwa kwake ubunge ili kulinda hadhi ya mahakama
    kwani hukumu yake imeikosesha imani kubwa kwa wananchi
    walidhani upepo utapita kumbe umewawakia,
    mbegu waliyodhani itakufa ioze imezaa miche mingi zaidi
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    kwetu watakacho kiamua ni harusi tu..
     
  17. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,919
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Hivi nchi hii kuna mahakimu? Mimi naona kuna wachumia tumbo tu ndo wako wengi. We miaka yote katima inaeleza mahakama ni chombo huru aafu bado wanafurahia kuteuliwa na mhimili mwingine, huo uhuru uko wapi? Pamoja na kukariri vifungu vyote,hayo hawayaoni?
     
  18. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 3,287
    Likes Received: 1,269
    Trophy Points: 280
    CDM tuna kila sababu ya kufurahi; nje ama ndani ya bunge kamanda GL ni mwiba! wamrudishe bungeni akamuumbue PM na uongo wake wa waliyojili Arusha Jan 5, 2011! siyo rahisi lakini kwetu yote ni kheri!
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,959
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Vyovyote iwavyo sisi ni Sherehe tu, mitaa tushahukumu siku mingi. Weka CCM v. Jiwe, Jiwe linashinda.

    Hukumu mliipanga nje ya mahakama, na tulijua.
    Sasa imewarudi inawakaang'a, Jombii anakimbiza Tanzania Na Dunia kwa M4C mnaanza kuona ni niaje mnataka rudi nyuma mfute mapicha picha yenu.


    Lema aishinde asiishinde sisi hatuna kwere tunajua na kuwahakikishieni CCM jimbo hili hamkuwahi pendwa na hamtokaa mkubalike, Muulizeni RC,Chatanda na Polisi.

    N round hii msije kimawenge bado tunakumbukumbu ya January Tano Last Year.
     
  20. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,764
    Likes Received: 3,468
    Trophy Points: 280

    Noted and thank you
     
Loading...