Ni wiki sasa Tabora matangazo ya TBC kwa upande wa radio yanakatika katika

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
3,996
2,000
Ni wiki sasa Tabora matangazo ya shirika hili kwa upande wa radio yanakatakata na zaidi usiku.
Kinachonisangaza ni kuona hakuna mfanyakazi wake (kama yupo) anayejali hali hii. Najiuliza kulikoni huko TBC?
 

Jacobus

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
3,996
2,000
Si uangalie ITV, kwani una ndoa na hiyo Tbc? kwanza haieleweki na taarifa zake ni za kizamani kizamani.
Mkuu, sijazungumzia TV. Hata hivo TBC ni chombo cha umma yaani wewe na mie hivo ni jukumu letu kuona mambo yakienda sawa kwani mishahara ya wafanyakazi wake inatokana na kodi zetu.
 

Kanye2016

JF-Expert Member
Jun 4, 2016
2,077
2,000
Mkuu, sijazungumzia TV. Hata hivo TBC ni chombo cha umma yaani wewe na mie hivo ni jukumu letu kuona mambo yakienda sawa kwani mishahara ya wafanyakazi wake inatokana na kodi zetu.
chombo cha umma kinachoendeshwa kwa maslahi ya wana Njano njano
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
49,345
2,000
usifanshe clouds navtu vyaovyo ovyo ww kama huna lakucoment tulia
Wé Uko duniani ipi...mkulu,rc wote kutwa kukicha wako clouds....
Tbc kutwa kukicha ni ccm tu watu hawana mpango nayo...

Ova
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
1,667
2,000
ATCL ilikaa miaka mingapi bila kuwa na muelekeo na huku wafanyakazi wakilipwa?..Tusubiri labda huko mbeleni wataamua kuiendeleza, si unaona sasa hivi tunaletewa mpaka Dreamliner. Akiamua anaweza hata kurusha satelite kama 3 hivi za TBC pekee ili matangazo yapatikane duniani kote, lakini nitoe kana angalizo msije mkaanza kulalama pale mabilioni ya pesa yatakapoanza kutumika kulifufua shirika hilo:D
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
49,345
2,000
clouds au tbc ndyo ambao cyo wabunfu
Hivi wé NI mgeni jf ......ehh Kuna uzi nyibgi TU zilianzishwa za kuikosoa tbccm....
Clouds wao wanatumiwa kwa sababu ni vimbelembele na wanajua kuwapa watu misifa
Tu.....

Ova
 

dvjnews5

JF-Expert Member
Dec 22, 2016
369
225
Hivi wé NI mgeni jf ......ehh Kuna uzi nyibgi TU zilianzishwa za kuikosoa tbccm....
Clouds wao wanatumiwa kwa sababu ni vimbelembele na wanajua kuwapa watu misifa
Tu.....

Ova
huo nmtazamo wako ww cyo kilamtu haipend clouds mm nawaelewa sana ucfoc tufanane kjana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom