Ni wenye pesa tu ndo watakaohudhuria mahafali ya 40 UDSM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni wenye pesa tu ndo watakaohudhuria mahafali ya 40 UDSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBUFYA, Oct 8, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kiwango cha pesa kilichowekwa na chuo kikuu cha dar es salaam kwa ajili ya kukodi majoho kwa ajili ya mahafali ambacho ni zaidi ya 45000; kimeonekana kuwa tatizo miongoni mwa wahitimu wengi. mpaka sasa ni zaidi ya rafiki zangu kumi wamesema watashindwa kulipa pesa hiyo kwani ni nyingi mno na wengi ni masikini na mpaka sasa hawajapata kazi.
    hivyo utofauti upo kati ya maskini na matajiri udsm
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Majoho yamekuwa issue sasa.
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,130
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
    Wameshafanya mradi hao..pesa yote ya nini! Kwani watu watarudi nayo nyumbani..ni ufisadi tu huo.
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    bado wanataka watu wawe wazalendo
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hivi ifm ni shilingi ngapi?..
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    japo ni kumbukumbu nzuri, si lazima kuhudhuria
     
  7. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 3,104
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Wahitimu na degree kichwani bado wanajihesabu masikini? Kushindwa kumobilize 45,000 ni msiba wa kitaifa wakati tunashuhudia sherehe za mamilioni za mahafali.
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    siyo wote wenye akil ya kuomba omba kama yako
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,271
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Mpwa japo ni kubwa lakini sio hio uliotaja, ni sh.42,000 na nimelipia leo kwa Masters labda kama undergraduate ni zaidi ya hapo ila kwa Masters ni kiasi hicho, na sisi tulilalamika sana maana at the same time huwezi kupokea thesis-dissertation yako hadi uwe umemaliza ada! Ni maumivu japo ni investment ya maisha!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Jamani hivi ni Master's au Masters degree. Katika hili hata wenye akili timamu wamekuwa mazuzu tu, khaaaaa!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hahahaha..kweli TZ maisha magumu!
    Mtu anashindwa kulipia 45k kwa ajili ya mahafali??
     
  12. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mi nilidhan 450,000 kumbe 45,000 nyambaf
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    acha ulimbuken mkuu, ndo nyie hata mtu akiwa na njaa humsaidii kwa lolote na unabak kujitapa kizembe humu.
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    sijakuona kinachokuchekesha ktk hili, huyajui maisha ya Mtz au umeamua tu kuandika? Usijifanye umemaliza kila kitu ktk hii dunia.
     
  15. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watu wanakufa kwa kukosa 5000 ya matibabu! Nyinyi mnadharau 45000?
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    umeona mkuu, sijui wanatumia mantiki gan kudharau 45,000?
     
  17. m

    mataka JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    ndg yangu hii nchi ukifikiria mambo yake inaboa sana. Imagine pesa zote hizo za nini! Ufisadi tuu! Ila we subiri siku 2kiingia vita vya msituni hayo matunda ya ufisadi hawatayafaidi, make hasira zinapanda kila kukicha!
     
  18. m

    mataka JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    achana nae huyo, nadhani analipiwa na shemeji yake hana lolote coz hajajua maisha akiyaona atabadilika.
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yaani 45,000 tu? Aaaaah jamani
     
  20. n

    ngwini JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mna pesa za kuonga 2...za kuchangia 2kio muhmu hamna.
     
Loading...