Ni wenye pesa tu ndo watakaohudhuria mahafali ya 40 UDSM


MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
445
Likes
1
Points
33
MBUFYA

MBUFYA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
445 1 33
Kiwango cha pesa kilichowekwa na chuo kikuu cha dar es salaam kwa ajili ya kukodi majoho kwa ajili ya mahafali ambacho ni zaidi ya 45000; kimeonekana kuwa tatizo miongoni mwa wahitimu wengi. mpaka sasa ni zaidi ya rafiki zangu kumi wamesema watashindwa kulipa pesa hiyo kwani ni nyingi mno na wengi ni masikini na mpaka sasa hawajapata kazi.
hivyo utofauti upo kati ya maskini na matajiri udsm
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Majoho yamekuwa issue sasa.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,495
Likes
3,751
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,495 3,751 280
Wameshafanya mradi hao..pesa yote ya nini! Kwani watu watarudi nayo nyumbani..ni ufisadi tu huo.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Wameshafanya mradi hao..pesa yote ya nini! Kwani watu watarudi nayo nyumbani..ni ufisadi tu huo.
bado wanataka watu wawe wazalendo
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
hivi ifm ni shilingi ngapi?..
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
japo ni kumbukumbu nzuri, si lazima kuhudhuria
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,792
Likes
1,340
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,792 1,340 280
Wahitimu na degree kichwani bado wanajihesabu masikini? Kushindwa kumobilize 45,000 ni msiba wa kitaifa wakati tunashuhudia sherehe za mamilioni za mahafali.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Wahitimu na degree kichwani bado wanajihesabu masikini? Kushindwa kumobilize 45,000 ni msiba wa kitaifa wakati tunashuhudia sherehe za mamilioni za mahafali.
siyo wote wenye akil ya kuomba omba kama yako
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,852
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,852 280
Mpwa japo ni kubwa lakini sio hio uliotaja, ni sh.42,000 na nimelipia leo kwa Masters labda kama undergraduate ni zaidi ya hapo ila kwa Masters ni kiasi hicho, na sisi tulilalamika sana maana at the same time huwezi kupokea thesis-dissertation yako hadi uwe umemaliza ada! Ni maumivu japo ni investment ya maisha!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Jamani hivi ni Master's au Masters degree. Katika hili hata wenye akili timamu wamekuwa mazuzu tu, khaaaaa!
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Hahahaha..kweli TZ maisha magumu!
Mtu anashindwa kulipia 45k kwa ajili ya mahafali??
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Mi nilidhan 450,000 kumbe 45,000 nyambaf
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Mi nilidhan 450,000 kumbe 45,000 nyambaf
acha ulimbuken mkuu, ndo nyie hata mtu akiwa na njaa humsaidii kwa lolote na unabak kujitapa kizembe humu.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Hahahaha..kweli TZ maisha magumu!
Mtu anashindwa kulipia 45k kwa ajili ya mahafali??
sijakuona kinachokuchekesha ktk hili, huyajui maisha ya Mtz au umeamua tu kuandika? Usijifanye umemaliza kila kitu ktk hii dunia.
 
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,270
Likes
21
Points
135
Mizizi

Mizizi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,270 21 135
Watu wanakufa kwa kukosa 5000 ya matibabu! Nyinyi mnadharau 45000?
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Watu wanakufa kwa kukosa 5000 ya matibabu! Nyinyi mnadharau 45000?
umeona mkuu, sijui wanatumia mantiki gan kudharau 45,000?
 
M

mataka

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
287
Likes
30
Points
45
M

mataka

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
287 30 45
Wameshafanya mradi hao..pesa yote ya nini! Kwani watu watarudi nayo nyumbani..ni ufisadi tu huo.
ndg yangu hii nchi ukifikiria mambo yake inaboa sana. Imagine pesa zote hizo za nini! Ufisadi tuu! Ila we subiri siku 2kiingia vita vya msituni hayo matunda ya ufisadi hawatayafaidi, make hasira zinapanda kila kukicha!
 
M

mataka

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
287
Likes
30
Points
45
M

mataka

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
287 30 45
acha ulimbuken mkuu, ndo nyie hata mtu akiwa na njaa humsaidii kwa lolote na unabak kujitapa kizembe humu.
achana nae huyo, nadhani analipiwa na shemeji yake hana lolote coz hajajua maisha akiyaona atabadilika.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Yaani 45,000 tu? Aaaaah jamani
 
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
473
Likes
5
Points
35
N

ngwini

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
473 5 35
Mna pesa za kuonga 2...za kuchangia 2kio muhmu hamna.
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,008