Ni website gani nyingine zimeshawahi kufungiwa hapa nchini kwetu tanzanzaia?

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,286
Likes
26
Points
0

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,286 26 0
Nakumbuka ni Jambo forums na ze utamu ndio website pekee zilizowahi kufungiwa hapa nchini kwetu.
Kimaadili, kimuonekano na kimaslahi ya taifa jambo forums ilikuwa very positive kwa mweleko wa Taifa letu ukiilinganisha na ze utamu.
je kuna website gani zaidi ya hizo mbili zilizowahi kufungiwa hapa Tanzania?
 
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
60
Points
145

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 60 145
Nakumbuka ni Jambo forums na ze utamu ndio website pekee zilizowahi kufungiwa hapa nchini kwetu.
Kimaadili, kimuonekano na kimaslahi ya taifa jambo forums ilikuwa very positive kwa mweleko wa Taifa letu ukiilinganisha na ze utamu.
je kuna website gani zaidi ya hizo mbili zilizowahi kufungiwa hapa Tanzania?
Wewe utakuwa huna issue zaidi ya ku-miss zeutamu swali lako mbona ushajijibu na halina jibu lingine??
 

Forum statistics

Threads 1,189,736
Members 450,798
Posts 27,645,707