Ni wapi naweza kupata nakala ya Kitabu cha Mbio za Jasusi

XhosaVica

Member
Sep 29, 2020
62
125
Nakumbuka kipindi kile miaka ya 90 nilipata mahali kusoma kitabu chenye kichwa cha habari "Mbio za Jasusi" simkumbuki mwandishi ila nakumbuka maudhui yake yalikua ni jasusi wa kitanzania akienda kuiokoa Afrika ya kusini.

Kwa anayefahamu wapi naweza kuipata nakala na hasa PDF form.

Kuna website yeyote naweza kupata nakala za Riwaya za kiswahili?

Shukrani
 

Coloneli

Member
Aug 24, 2020
10
75
Mimi niliwahi kusoma kitabu chenye maudhui kama hayo, kilitungwa na marehemu Ben Mtobwa kikiitwa Tutarudi na Roho zetu (Sina uhakika sana) huyo jasusi aliitwa Joram Kiango
 

Team JPM

JF-Expert Member
Nov 11, 2018
937
1,000
Nakumbuka kipindi kile miaka ya 90 nilipata mahali kusoma kitabu chenye kichwa cha habari "Mbio za Jasusi" simkumbuki mwandishi ila nakumbuka maudhui yake yalikua ni jasusi wa kitanzania akienda kuiokoa Afrika ya kusini.

Kwa anayefahamu wapi naweza kuipata nakala na hasa PDF form.

Kuna website yeyote naweza kupata nakala za Riwaya za kiswahili?

Shukrani
Ukienda Maktaba Kuu ya Chuo Kikuu Cha Dar es salaam, kitengo maalumu, utakipata. Au katika Maktaba ya (TATAKI) idara ya Kiswahili
 

MUBIKU

JF-Expert Member
Oct 24, 2014
207
250
Mm pia nahitaj nakala ya kitabu cha shushuuu mwandishi ni evarist chahali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom