Ni wakati wa wanachadema kumuelewa Dr. Slaa na kumuwajibisha Mbowe!


meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,069
Likes
961
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,069 961 280
Dr Slaa hakukataa hivi hivi kudahili makapi ya CCM bila mpangilio.

Hii ni kwa sababu Dr Slaa alikuwa na mpango mkakati wa kuunda Chadema yenye nguvu kwa maslahi ya upinzani na watanzania kwa ujumla.

Jambo hili lisingeweza kufanikiwa kwa kutegemea makapi tena yenye sifa chafu kutoka CCM.jambo hili lilihitaji wanachama asili wanaounda chadema kutokea kwenye msingi.

Ilifaa kuwe na utaratibu maalumu zaidi ya biashara za kununuliwa katika kudahili oil chafu na makapi kutoka CCM.

Wengi wa wanachadema mamluki walidhania kuwa Slaa ni mbishi,asiyejua mahesabu au aliyehongwa na CCM.HIVYO maoni ya Slaa juu ya utaratibu wa kuchukua makapi ya CCM yalipuuzwa.

Juma Duni hajji aliondoka Chadema mara baada ya uchaguzi ilihali ushirika wa UKAWA ukisemekana bado upo...sasa kilichomtoa Chadema ni kipi??

Lawrance Masha anaondoka Chadema akitaja hoja za msingi kabisa kwamba yale aliyoyaamini kuwa yanafaa ndani ya Chadema sio ya kweli bali ni ujanja ujanja wa kula ruzuku za serikali na wafadhili tu.

Mwenyekiti Mbowe anatakiwa ajiuzulu kwa kwenda njia ya kushoto kabisa ukilinganisha na matarajio ya Chadema kama chama na matarajio ya wananchi kwa chadema.

Hoja ya kwamba kupigania demokrasia na haki inahitaji uvumilivu haimaanishi lawarance Masha ndio kakosa uvumilivu bali ni Chadema yenyewe iliyokosa pumzi ya kujiamini na kujisimamia bila utegemezi wa makapi ili kufikia tamati.

Chadema ya Mbowe inaamini kutuletea mabadiliko,kupigania haki na demokrasia nchini huku ikitaka kuwatumia wale wale tuliowasema wanakandamiza haki,mafisadi na wabadhirifu...Huu ni ujuha ambao hata mtoto mdogo anaushangaa.

Mwenyekiti Mbowe kubali kuwa umekosea sana kutaka kuipandisha Chadema kwa makapi yaliyotaka kusababisha CCM ife.

Leo hii ninafurahi sana kuona somo la kwanza kutoka kwa Masha linaandikwa na kusomwa...tuendelee kusubiri somo la pili na hatimaye injili takatifu.

Nategemea Kingunge...Sumaye...Makongoro na hatimaye lowassa kurejea CCM na watafanya hivyo hivi karibuni au baadaye katika wakati utakaoumiza sana.

Mwenyekiti Mbowe atupe sababu ya kwa nini wanachadema wanahama na sio kutubabaisha na porojo za watu kuhongwa kama ilivyokuwa kwa madiwani...Masha hajahongwa ameamua kidemokrasia kabisa hata katibu Mashinji amekiri hivyo.

CCM ilipata tiketi ya kutawala milele mwaka 2015 kwa uzembe au makusudi ya Mbowe.
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,263
Likes
1,964
Points
280
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,263 1,964 280
Chama kimeshika majiji yote chini ya mbowe kwako ww mafanikio ni nini?mtu yeyote anaye kubali kununuliwa hulaaniwa fuatilia historia ya yuda escaliuti
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,069
Likes
961
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,069 961 280
Chama kimeshika majiji yote chini ya mbowe kwako ww mafanikio ni nini?mtu yeyote anaye kubali kununuliwa hulaaniwa fuatilia historia ya yuda escaliuti
Kushika majiji yote ilikuwa ni "pi" kwa kuwa kazi kubwa sana ilifanywa na Slaa na wanachadema asilia.2015 ilikuwa ni zaidi ya majiji kama ushauri wa Slaa ungefuatwa.

Opportunity iliyopotea 2015 inabadilika na kuwa kaburi la Chadema.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,069
Likes
961
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,069 961 280
Wengine tukisema tunaonekana ni wasariti,,huwa tulilaani na tunalaaani sana ishu za kuchukua watu kutoka ccm na kuwapa heshima ndani ya chama
Ukisema utaitwa mwanaCCM...HATUWEZI KUWA NA TANZANIA MPYA CHINI YA MAKAPI YA ZAMANI KUTOKA CCM NDANI YA CHADEMA
 
M

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
279
Likes
238
Points
60
M

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2014
279 238 60
CCM aliondoka Nyalandu kwa sababu ambazo aludai ccm imepoteza dira. Leo CHADEMA anaondoka Masha kwa sababu pia chadema haina dira.

Hii ni hatari kwa wanachadema ambao waliingia kwenye chama hicho kwa kukumbwa na propaganda tu.
 
M

mambio

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2017
Messages
460
Likes
214
Points
60
Age
70
M

mambio

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2017
460 214 60
tulionya tangu mapema kwamba ujio wa Lowasa na wenzake kutomka ccm tena walitoka baada ya kukatwa ccm, lilikuwa ni kaburi la chadema. ukweli na uongo huwa havikai pamoja. Mbowe huu ni muda muafaka wa kujiuzuru uenyekiti na kumuomba radhi dk Slaa.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,069
Likes
961
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,069 961 280
tulionya tangu mapema kwamba ujio wa Lowasa na wenzake kutomka ccm tena walitoka baada ya kukatwa ccm, lilikuwa ni kaburi la chadema. ukweli na uongo huwa havikai pamoja. Mbowe huu ni muda muafaka wa kujiuzuru uenyekiti na kumuomba radhi dk Slaa.
Wito huu kwa Mbowe ni wa siku nyingi...namfananisha na Mugabe.
Mbowe hana sababu mpya ya kusingizia hili anguko na aibu ya Chadema.
 
B

Bazilio

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
632
Likes
334
Points
80
B

Bazilio

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
632 334 80
Walishasema kama mtu aliyepanda tren wapo watashuka na wengine watapanda hiyohiyo tren wapandaji hawajulikani ni wema au waovu ila wanaoshuka na mlobaki mkiendelea na hiyo safari yenu salama mjue walioshuka ni watu wema

lakini daima wanaopanda huwa ni wawasiwasi hamjui wana namabegi ya milipuko au ni manyofo wa mabegi yawatu na mifukoni mwa abiria mliomo ndani ya hiyo treni isiyofikaga safari yake

Ndomana slaa alikua abiria mwema aliyeshuka njiani na walioendelea wanafasiri salama mpka leo japo hawafiki hiyo safari

Angalizo ni hao abiria wanaopanda bila kukwakagua mjue hiyo safari itakuja fia njiani tu.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,438
Likes
7,004
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,438 7,004 280
Dr Slaa hakukataa hivi hivi kudahili makapi ya CCM bila mpangilio.

Hii ni kwa sababu Dr Slaa alikuwa na mpango mkakati wa kuunda Chadema yenye nguvu kwa maslahi ya upinzani na watanzania kwa ujumla.

Jambo hili lisingeweza kufanikiwa kwa kutegemea makapi tena yenye sifa chafu kutoka CCM.jambo hili lilihitaji wanachama asili wanaounda chadema kutokea kwenye msingi.

Ilifaa kuwe na utaratibu maalumu zaidi ya biashara za kununuliwa katika kudahili oil chafu na makapi kutoka CCM.

Wengi wa wanachadema mamluki walidhania kuwa Slaa ni mbishi,asiyejua mahesabu au aliyehongwa na CCM.HIVYO maoni ya Slaa juu ya utaratibu wa kuchukua makapi ya CCM yalipuuzwa.

Juma Duni hajji aliondoka Chadema mara baada ya uchaguzi ilihali ushirika wa UKAWA ukisemekana bado upo...sasa kilichomtoa Chadema ni kipi??

Lawrance Masha anaondoka Chadema akitaja hoja za msingi kabisa kwamba yale aliyoyaamini kuwa yanafaa ndani ya Chadema sio ya kweli bali ni ujanja ujanja wa kula ruzuku za serikali na wafadhili tu.

Mwenyekiti Mbowe anatakiwa ajiuzulu kwa kwenda njia ya kushoto kabisa ukilinganisha na matarajio ya Chadema kama chama na matarajio ya wananchi kwa chadema.

Hoja ya kwamba kupigania demokrasia na haki inahitaji uvumilivu haimaanishi lawarance Masha ndio kakosa uvumilivu bali ni Chadema yenyewe iliyokosa pumzi ya kujiamini na kujisimamia bila utegemezi wa makapi ili kufikia tamati.

Chadema ya Mbowe inaamini kutuletea mabadiliko,kupigania haki na demokrasia nchini huku ikitaka kuwatumia wale wale tuliowasema wanakandamiza haki,mafisadi na wabadhirifu...Huu ni ujuha ambao hata mtoto mdogo anaushangaa.

Mwenyekiti Mbowe kubali kuwa umekosea sana kutaka kuipandisha Chadema kwa makapi yaliyotaka kusababisha CCM ife.

Leo hii ninafurahi sana kuona somo la kwanza kutoka kwa Masha linaandikwa na kusomwa...tuendelee kusubiri somo la pili na hatimaye injili takatifu.

Nategemea Kingunge...Sumaye...Makongoro na hatimaye lowassa kurejea CCM na watafanya hivyo hivi karibuni au baadaye katika wakati utakaoumiza sana.

Mwenyekiti Mbowe atupe sababu ya kwa nini wanachadema wanahama na sio kutubabaisha na porojo za watu kuhongwa kama ilivyokuwa kwa madiwani...Masha hajahongwa ameamua kidemokrasia kabisa hata katibu Mashinji amekiri hivyo.

CCM ilipata tiketi ya kutawala milele mwaka 2015 kwa uzembe au makusudi ya Mbowe.
ccm achaneni na mambo ya Chadema, tunajua Dr. Slaa yuko kwenye payroll yenu kama Chadema inaharibikiwa si ndiyo furaha kwenu? pambaneni na ya kwenu.
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,666
Likes
3,653
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,666 3,653 280
Dr Slaa hakukataa hivi hivi kudahili makapi ya CCM bila mpangilio.

Hii ni kwa sababu Dr Slaa alikuwa na mpango mkakati wa kuunda Chadema yenye nguvu kwa maslahi ya upinzani na watanzania kwa ujumla.

Jambo hili lisingeweza kufanikiwa kwa kutegemea makapi tena yenye sifa chafu kutoka CCM.jambo hili lilihitaji wanachama asili wanaounda chadema kutokea kwenye msingi.

Ilifaa kuwe na utaratibu maalumu zaidi ya biashara za kununuliwa katika kudahili oil chafu na makapi kutoka CCM.

Wengi wa wanachadema mamluki walidhania kuwa Slaa ni mbishi,asiyejua mahesabu au aliyehongwa na CCM.HIVYO maoni ya Slaa juu ya utaratibu wa kuchukua makapi ya CCM yalipuuzwa.

Juma Duni hajji aliondoka Chadema mara baada ya uchaguzi ilihali ushirika wa UKAWA ukisemekana bado upo...sasa kilichomtoa Chadema ni kipi??

Lawrance Masha anaondoka Chadema akitaja hoja za msingi kabisa kwamba yale aliyoyaamini kuwa yanafaa ndani ya Chadema sio ya kweli bali ni ujanja ujanja wa kula ruzuku za serikali na wafadhili tu.

Mwenyekiti Mbowe anatakiwa ajiuzulu kwa kwenda njia ya kushoto kabisa ukilinganisha na matarajio ya Chadema kama chama na matarajio ya wananchi kwa chadema.

Hoja ya kwamba kupigania demokrasia na haki inahitaji uvumilivu haimaanishi lawarance Masha ndio kakosa uvumilivu bali ni Chadema yenyewe iliyokosa pumzi ya kujiamini na kujisimamia bila utegemezi wa makapi ili kufikia tamati.

Chadema ya Mbowe inaamini kutuletea mabadiliko,kupigania haki na demokrasia nchini huku ikitaka kuwatumia wale wale tuliowasema wanakandamiza haki,mafisadi na wabadhirifu...Huu ni ujuha ambao hata mtoto mdogo anaushangaa.

Mwenyekiti Mbowe kubali kuwa umekosea sana kutaka kuipandisha Chadema kwa makapi yaliyotaka kusababisha CCM ife.

Leo hii ninafurahi sana kuona somo la kwanza kutoka kwa Masha linaandikwa na kusomwa...tuendelee kusubiri somo la pili na hatimaye injili takatifu.

Nategemea Kingunge...Sumaye...Makongoro na hatimaye lowassa kurejea CCM na watafanya hivyo hivi karibuni au baadaye katika wakati utakaoumiza sana.

Mwenyekiti Mbowe atupe sababu ya kwa nini wanachadema wanahama na sio kutubabaisha na porojo za watu kuhongwa kama ilivyokuwa kwa madiwani...Masha hajahongwa ameamua kidemokrasia kabisa hata katibu Mashinji amekiri hivyo.

CCM ilipata tiketi ya kutawala milele mwaka 2015 kwa uzembe au makusudi ya Mbowe.
hahhahahah...kwamba wewe CCM ndio Mbowe anakuuma sana kiasi cha kutaka ajiuzulu...hahahaha
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,069
Likes
961
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,069 961 280
Maccm achaneni na mambo ya Chadema, tunajua Dr. Slaa yuko kwenye payroll yenu kama Chadema inaharibikiwa si ndiyo furaha kwenu? Wacheni umbwiga, pambaneni na ya kwenu.
Nyie ndio wale mlioingia Chadema na gari la mabadiliko?
 
MZALENDO ORIGINAL

MZALENDO ORIGINAL

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
377
Likes
150
Points
60
Age
41
MZALENDO ORIGINAL

MZALENDO ORIGINAL

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
377 150 60
Dr Slaa hakukataa hivi hivi kudahili makapi ya CCM bila mpangilio.

Hii ni kwa sababu Dr Slaa alikuwa na mpango mkakati wa kuunda Chadema yenye nguvu kwa maslahi ya upinzani na watanzania kwa ujumla.

Jambo hili lisingeweza kufanikiwa kwa kutegemea makapi tena yenye sifa chafu kutoka CCM.jambo hili lilihitaji wanachama asili wanaounda chadema kutokea kwenye msingi.

Ilifaa kuwe na utaratibu maalumu zaidi ya biashara za kununuliwa katika kudahili oil chafu na makapi kutoka CCM.

Wengi wa wanachadema mamluki walidhania kuwa Slaa ni mbishi,asiyejua mahesabu au aliyehongwa na CCM.HIVYO maoni ya Slaa juu ya utaratibu wa kuchukua makapi ya CCM yalipuuzwa.

Juma Duni hajji aliondoka Chadema mara baada ya uchaguzi ilihali ushirika wa UKAWA ukisemekana bado upo...sasa kilichomtoa Chadema ni kipi??

Lawrance Masha anaondoka Chadema akitaja hoja za msingi kabisa kwamba yale aliyoyaamini kuwa yanafaa ndani ya Chadema sio ya kweli bali ni ujanja ujanja wa kula ruzuku za serikali na wafadhili tu.

Mwenyekiti Mbowe anatakiwa ajiuzulu kwa kwenda njia ya kushoto kabisa ukilinganisha na matarajio ya Chadema kama chama na matarajio ya wananchi kwa chadema.

Hoja ya kwamba kupigania demokrasia na haki inahitaji uvumilivu haimaanishi lawarance Masha ndio kakosa uvumilivu bali ni Chadema yenyewe iliyokosa pumzi ya kujiamini na kujisimamia bila utegemezi wa makapi ili kufikia tamati.

Chadema ya Mbowe inaamini kutuletea mabadiliko,kupigania haki na demokrasia nchini huku ikitaka kuwatumia wale wale tuliowasema wanakandamiza haki,mafisadi na wabadhirifu...Huu ni ujuha ambao hata mtoto mdogo anaushangaa.

Mwenyekiti Mbowe kubali kuwa umekosea sana kutaka kuipandisha Chadema kwa makapi yaliyotaka kusababisha CCM ife.

Leo hii ninafurahi sana kuona somo la kwanza kutoka kwa Masha linaandikwa na kusomwa...tuendelee kusubiri somo la pili na hatimaye injili takatifu.

Nategemea Kingunge...Sumaye...Makongoro na hatimaye lowassa kurejea CCM na watafanya hivyo hivi karibuni au baadaye katika wakati utakaoumiza sana.

Mwenyekiti Mbowe atupe sababu ya kwa nini wanachadema wanahama na sio kutubabaisha na porojo za watu kuhongwa kama ilivyokuwa kwa madiwani...Masha hajahongwa ameamua kidemokrasia kabisa hata katibu Mashinji amekiri hivyo.

CCM ilipata tiketi ya kutawala milele mwaka 2015 kwa uzembe au makusudi ya Mbowe.
Tumekuelewa mkuu heri wewe unalijua ilo sasa hivi hicho chama ni dustbin mafisadi papa utawakuta umo CCM ikitapika fisadi CHADEMA wanapokea wanasema tumepata jembe
 
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
2,083
Likes
1,524
Points
280
Age
55
N

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2013
2,083 1,524 280
Kwanza ungetueleza, how you, as an individual, would benefit with Mr. Mbowe's resignation.

Pili, una-comment nini kwa wana Chadema au wapinzani wanaovihama vyama vyao na kujiunga na ccm.

Tatu, je m- ccm akihamia say Chadema na huku akiwa na tuhuma za ufisadi ambazo serikali imeshindwa kuzithibitisha je Chadema wamhukumu tu wao bila mahakama kuhusishwa?

Nne, nini maoni yako kwani hata wakuu wa chi hii nao hawako salama saaana kwani nao wana hizo tuhuma, unafikiri kwa maoni yako nini kifanywe? Please tell us.
 
NAREI

NAREI

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2017
Messages
1,447
Likes
1,102
Points
280
Age
28
NAREI

NAREI

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2017
1,447 1,102 280
Acha vijana wa ufipa waje uone hilo povu Lao!
Maana wao hawapendi kuambiwa ukweli dawa yao ni uongo tu.
 

Forum statistics

Threads 1,214,253
Members 462,617
Posts 28,506,716