Ni wakati sasa kumfichua anayemtuma Musiba kuleta taharuki

G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
4,389
Points
2,000
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
4,389 2,000
Taharuki katika jamii ni jambo lenye kuchukuliwa kwa hadhari kubwa sana.
Tumeona zipo habari za taharuki ambazo huwa zinaweza kuleta hata mtikisiko wa kiuchumi, mfano kushuka ghafla au kupanda kwa masoko ya hisa au wawekezaji kukimbia au kukimbiza mitaji..
Tumeshuhudia huyu mtu (ambaye ukimuangalia kwa umakini ana tatizo kisaikolojia) akija na tuhuma kedekede kwa watu mbalimbali na ambao wanaheshimika katika jamii, lakini la kusikitisha ni kuwa hachukuliwi hatua yeyote hata ya kuonywa tuu. Jee yeye ni nani? Au yeye anatumwa na nani?
Jana magazeti yake yametoa taarifa kuwa kuna watu wanataka kumuua, Polisi wakasoma magazeti hao mbio kuwahoji waliotajwa kama vile hizo tuhuma zimekuwa FILED kwao. Nani tumepata kuona anapewa huduma hii first class na jeshi letu la polisi? Lazima kuna mtu mzito ambaye yeye ndiye "Musiba" na huyu mropokaji ni photocopy tuu, jee ni nani huyo anayeogopwa na wahusika wa tasnia hizo za habari na wa usalama?
Maana sio Dr Abass au Mwakyembe anaye furukuta, na wala sio Kamanda Sirro au Kangi mwenye kuweza kukohoa kwa Musiba.
Tuwe sasa wakweli, ni nani huyo ndio mwamvuli wa Musiba? Ndiye backup yake kiasi cha kujiaibisha kwa kuonyesha kazi hawawezi?
Ukiona polisi wanamuita Max ahojiwe kwa tuhuma nzito kama hizo kisha wanamuachia bila masharti ujue tuhuma hizo ni baseless na zimedharaulika lakini wao wametaka kumuonyesha huyo wamuogopaye kuwa wamechukua hatua.
NI NANI HUYO TUMFICHUE?
Mbona anajulikana kuwa ni yule boss anayejua sana chingeleza na ana Phd fake
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,570
Points
2,000
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,570 2,000
Ataongezewa ulinzi ili azidi kufichua, inaonekana kazi anaifanya vizuri😂
 
Masanva Aya

Masanva Aya

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
241
Points
1,000
Masanva Aya

Masanva Aya

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
241 1,000
Wabongo bwana,
yeye mwenyewe alisha tamka wazi kwamba anamtetea yule wa pale ufukweni mwenye nguvu kuliko wote kikatiba. Cha ajabu kwa nguvu aliyonayo yule wa ufukweni bado haja mkemea huyu musiba.... Sasa unadhani anaye mtuma musiba kuleta misiba kwenye jamii ni nani?
Anajulikana ila ni mmoja ya wale ambao hatuwajui.
 
O

Onjwaria

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
730
Points
1,000
O

Onjwaria

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
730 1,000
Majasusi siku ZOTE wanatengeneza scenario ya kumalizana na chambo. Huyu Musiba hajitambui atafaidi sana kutumia na majasusi lakini mwisho wake ni hatari tupu kwake. Sijui ni vipi hawezi kuwasoma hao wanaomtuma?
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,778
Points
2,000
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,778 2,000
Taharuki katika jamii ni jambo lenye kuchukuliwa kwa hadhari kubwa sana.
Tumeona zipo habari za taharuki ambazo huwa zinaweza kuleta hata mtikisiko wa kiuchumi, mfano kushuka ghafla au kupanda kwa masoko ya hisa au wawekezaji kukimbia au kukimbiza mitaji..
Tumeshuhudia huyu mtu (ambaye ukimuangalia kwa umakini ana tatizo kisaikolojia) akija na tuhuma kedekede kwa watu mbalimbali na ambao wanaheshimika katika jamii, lakini la kusikitisha ni kuwa hachukuliwi hatua yeyote hata ya kuonywa tuu. Jee yeye ni nani? Au yeye anatumwa na nani?
Jana magazeti yake yametoa taarifa kuwa kuna watu wanataka kumuua, Polisi wakasoma magazeti hao mbio kuwahoji waliotajwa kama vile hizo tuhuma zimekuwa FILED kwao. Nani tumepata kuona anapewa huduma hii first class na jeshi letu la polisi? Lazima kuna mtu mzito ambaye yeye ndiye "Musiba" na huyu mropokaji ni photocopy tuu, jee ni nani huyo anayeogopwa na wahusika wa tasnia hizo za habari na wa usalama?
Maana sio Dr Abass au Mwakyembe anaye furukuta, na wala sio Kamanda Sirro au Kangi mwenye kuweza kukohoa kwa Musiba.
Tuwe sasa wakweli, ni nani huyo ndio mwamvuli wa Musiba? Ndiye backup yake kiasi cha kujiaibisha kwa kuonyesha kazi hawawezi?
Ukiona polisi wanamuita Max ahojiwe kwa tuhuma nzito kama hizo kisha wanamuachia bila masharti ujue tuhuma hizo ni baseless na zimedharaulika lakini wao wametaka kumuonyesha huyo wamuogopaye kuwa wamechukua hatua.
NI NANI HUYO TUMFICHUE?
Wewe tatizo lako ni lipi hasa? Musiba anacho kisema kina mantiki sana sio kwamba anakurupuka tu - nyie watu baki mnaojifanya kukwazwa na uwazi wa Musiba basi you are obviously an ardent supporter of the gang hell bent to unseat JPM by throwing a monkey spanner in his bid for a second term in office - hamtafanikiwa.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
14,659
Points
2,000
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
14,659 2,000
Musiba ana backup ya Buligi
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
36,272
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
36,272 2,000
Wako Watatu tu wa Kwanza yupo Jirani na Mahakama ya Samaki Jijini Dar es Salaam Kikazi na Kimakazi, wa Pili yupo Masaki anaishi karibu na Hotel ya Sea Cliff japo Kikazi hayuko mbali na Shule ya Ilala Boma na Soko la Ilala Karume na wa mwisho ( wa Tatu ) ana Kazi za aina mbili ya Kimedani na ya Kiuchungaji na muda wake mwingi wa Utumishi upo Oysterbay mkabala na Shule ya Chekechea ya Mtakatifu Peter. Nimeshangaa sana wanavyohangaika na Watu kama akina Maxence Melo ambao ukipima na Kuchunguza Kiumakini hawahusiki na hizo Tuhuma zao za Kiduduna ( Kipumbavu ) kabisa dhidi yao.
Maxine ni njia tu ya juicing a JF
 
Dereva wa Kirikuu

Dereva wa Kirikuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
643
Points
500
Dereva wa Kirikuu

Dereva wa Kirikuu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
643 500
Taharuki mtapata nyinyi walalamikaji/wavivuu na wapiga deals
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
29,892
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
29,892 2,000
Wewe tatizo lako ni lipi hasa? Musiba anacho kisema kina mantiki sana sio kwamba anakurupuka tu - nyie watu baki mnaojifanya kukwazwa na uwazi wa Musiba basi you are obviously an ardent supporter of the gang hell bent to unseat JPM by throwing a monkey spanner in his bid for a second term in office - hamtafanikiwa.
Mtu yeyote Mwoga na asiyejiamini ndio anaweza kumtumia Musiba kama propagation man wake.
Musiba ni kichaa hivyo lazima amtumiaye hana ujasiri wa kuruhusu ukweli uwe wazi
 
C

CRYPT

Senior Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
118
Points
250
C

CRYPT

Senior Member
Joined Jan 26, 2014
118 250
Hili limekuja kututoa kwenye maada ya mwandishi Azory Gwanda. Najaribu kuwaza tu
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,827
Points
2,000
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,827 2,000
Nakumbuka Siku za nyuma vikao vya ccm vilikuwa vinaweza kumhoji yeyote mwenye kadi ya chama. Nasema YEYOTE yule kama alikuwa anakwenda kinyume na Sera na desturi za chama hicho.
Jee jeuri hiyo imepotelea wapi?
Mmiliki Wa kigoda unamuonaje kwani?
 
Clemence Mwandambo

Clemence Mwandambo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2018
Messages
396
Points
500
Clemence Mwandambo

Clemence Mwandambo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2018
396 500
The mind of a man is the man himself
 
prettya

prettya

Senior Member
Joined
Feb 20, 2019
Messages
114
Points
250
prettya

prettya

Senior Member
Joined Feb 20, 2019
114 250
ni mwanaharakati huru kama walivyo wanaharakati wengine
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,778
Points
2,000
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,778 2,000
Mtu yeyote Mwoga na asiyejiamini ndio anaweza kumtumia Musiba kama propagation man wake.
Musiba ni kichaa hivyo lazima amtumiaye hana ujasiri wa kuruhusu ukweli uwe wazi
Msifikiri tumezaliwa jana, haya mambo ya kutaka kuwania Urais come rain or shine utatufikisha wapi kama Taifa? Au mnafikiri yaliyo tokea Liberia na sasa Sudani Kasikazini ni vigumu kutokea hapa kwetu? Hatutaki vurungu za kijinga - mtu mmoja anakuwa nogwa kwa nini, ana kitu gani cha kujivunia mbona wakati wote alipo kuwa Waziri wa Wizara nyeti ambayo ndio ingekuwa msitari wa mbele kuleta wawekezaji wa kujenga viwanda na miundo mbinu , ingawa alikuwa na fursa ya kutekeleza hayo hakufanya hivyo badala yake aliishia ku-rove Dunia kama Ferdinand Magellan au James Cooke licha ya kudumu Wizarani zaidi ya miaka kumi.

Sasa jaribu kulinganisha uwajibikaji ulio tukuka wa JPM na huyo jamaa utashangaa anapata wapi ujasiri wa kutaka kuwania higher office let what comes may!!

Back to main point, JPM ameongoza Taifa letu kwa miaka karibu minne lakini ndani ya kipindi hicho kifupi ameanzisha mega projects nyingi tu ambazo zimeiletea Taifa letu heshima Kimataifa, ubunifu wa JPM na udhubutu wake umekuwa mfano wa kuigwa Africa Nzima, hao ndio Viongozi wanao takiwa ndani ya Bara la Afrika.
 
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
13,640
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
13,640 2,000
Anayemtumia Musiba anasumbuliwa na tatizo la Bipolar disorder.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
29,892
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
29,892 2,000
Msifikiri tumezaliwa jana, haya mambo ya kutaka kuwania Urais come rain or shine utatufikisha wapi kama Taifa? Au mnafikiri yaliyo tokea Liberia na sasa Sudani Kasikazini ni vigumu kutokea hapa kwetu? Hatutaki vurungu za kijinga - mtu mmoja anakuwa nogwa kwa nini, ana kitu gani cha kujivunia wajkati wote alipo kuwa Waziri wa wizara nyeti ambayo ndio ingekuwa msitali wa mbele kuleta wawekezaji wa kujenga viwanda na miundo mbinu, amekaa pale zaidi ya miaka kumi - JPM ameongoza Taifa lakini ndani ya miaka minne amefanya maajabu na umekuwa mfano wa kuigwa Africa Nzima.
Mfano wa kuigwa Africa nzima? Taja hizo nchi zilizoiga mfano wa haya yanayotokea nchini kwetu ndani ya hii miaka 4!
Msipende kudanganyika kwa propaganda za kishamba shamba!
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top