Ni wakati muafaka sasa Jeshi la Polisi kuanza uchunguzi wa Lissu

BALAGASHIA

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
387
500
Awali ilishindika kwa kuwa muhusika na dereva hawakuwepo. Naomba Jeshi letu sasa liutoe ukweli wote. Tena mkiona inafaa mshirikishe wada mbalimbali.

Huu wakati wa kututoa mashaka Watanzania.
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
8,336
2,000
Lissu yupo.
Dereva yupo.

Polisi wetu wako vizuri na wana weledi mkubwa sana kwenye medani za kiuchunguzi na kiintelejensia, soon watatupa majibu yasiyo na shaka juu ya sintofahamu ya zile njugu pale dom.
 

iam Lucha

JF-Expert Member
Aug 24, 2018
2,392
2,000
Muathirika mwenyewe ndo alimficha witness ambae angesaidia mapema kama ramli inaruhusiwa bas ingetumika maana waliohitajika kusaidia upelelez walikingiwa kifua
Ni maoni yangu tu sina chuki wala Sina chama ninacho kihusudu
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
53,562
2,000
Turishachana hiro fairi ra uchunguzi.
tapatalk_1583005154747.jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom