Ni wakati gani uliwahi kuwa na furaha zaidi na hutoisahau?

ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
2,974
Points
2,000
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
2,974 2,000
First time nashika million 7 kwa mkupuo na yote yangu ilikuwa 2013 hivi nilipiga mishe na madeal nikastuka nina mzigo huo hapo halafu Sina jukumu hata moja na umri wangu na hiyo pesa vilikuwa haviendani kabisa.Kuna kitu nilijifunza kuhusu pesa,Kuna namna ukiwa na hela kwa sisi wanaume ka confidence flan hivi nilikuwa nako.Narudi job naenda mtaani na kaa kijiweni na watu ambao najua hata laki tano hawana Basi najiona kidumeeee.

MDA wote nilikuwa naenda kuicheki bank kuna kipindi nilihisi hata bank ni wezi tu na ipo siku wataniibia.
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,218
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,218 2,000
First time nashika million 7 kwa mkupuo na yote yangu ilikuwa 2013 hivi nilipiga mishe na madeal nikastuka nina mzigo huo hapo halafu Sina jukumu hata moja na umri wangu na hiyo pesa vilikuwa haviendani kabisa.Kuna kitu nilijifunza kuhusu pesa,Kuna namna ukiwa na hela kwa sisi wanaume ka confidence flan hivi nilikuwa nako.Narudi job naenda mtaani na kaa kijiweni na watu ambao najua hata laki tano hawana Basi najiona kidumeeee.

MDA wote nilikuwa naenda kuicheki bank kuna kipindi nilihisi hata bank ni wezi tu na ipo siku wataniibia.
Vip uliipiga yote nini???
 
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2016
Messages
2,974
Points
2,000
ni ngumu

ni ngumu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2016
2,974 2,000
Vip uliipiga yote nini???
Nilinunuaga shamba kibamba million 5 40M*50M tena baada ya kumwambia mama nina hela nyingi bank.

Million 2 nilikula kula tu kipindi kile nilikuwa na sifa za kuwa na mademu wengi enzi hizo tunashindana Nani Ana mwanamke mzuri kupita mwenzake,mi nilikuwa nawaumiza mashikaji sababu nilikuwa na uwezo wa kupeleka mwanamke lodge wkt wenzangu wanategemea kuazima geto la mshikaji.
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,218
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,218 2,000
Nilinunuaga shamba kibamba million 5 40M*50M tena baada ya kumwambia mama nina hela nyingi bank.

Million 2 nilikula kula tu kipindi kile nilikuwa na sifa za kuwa na mademu wengi enzi hizo tunashindana Nani Ana mwanamke mzuri kupita mwenzake,mi nilikuwa nawaumiza mashikaji sababu nilikuwa na uwezo wa kupeleka mwanamke lodge wkt wenzangu wanategemea kuazima geto la mshikaji.
Aisee bhasi ulichezaa hiyo ya shamba leo unaweza uza Mamilion..
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
723
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
723 1,000
Siku niliposimama kwenye stage juu na mbele ya umat wa watu wengi nikiwa kama mpigaji wa guitar ya Bass na kushughukika barabar.ilikua concert ya uimbaji Praise&worship kwenye wilaya moja wapo mkoa wa pwani, my first concert ever to engage.
Seeing hw people were being blessed by the music we played the whole night.Their joy, happy noises and cry !!dooh!! Made me feel so special...
Ikinifanya nifurahi sanaaaaaaaaaaaaaa
 
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
723
Points
1,000
AsajizzleDaGreat

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
723 1,000
First time nashika million 7 kwa mkupuo na yote yangu ilikuwa 2013 hivi nilipiga mishe na madeal nikastuka nina mzigo huo hapo halafu Sina jukumu hata moja na umri wangu na hiyo pesa vilikuwa haviendani kabisa.Kuna kitu nilijifunza kuhusu pesa,Kuna namna ukiwa na hela kwa sisi wanaume ka confidence flan hivi nilikuwa nako.Narudi job naenda mtaani na kaa kijiweni na watu ambao najua hata laki tano hawana Basi najiona kidumeeee.

MDA wote nilikuwa naenda kuicheki bank kuna kipindi nilihisi hata bank ni wezi tu na ipo siku wataniibia.
Ahahahahahahahaha...Kwel maana hata ww hawakuamin ndio maana ile peni yao ya kujazia slip wameifunga na kamba
 
MuganyiziMushiMwaipopo

MuganyiziMushiMwaipopo

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
236
Points
500
MuganyiziMushiMwaipopo

MuganyiziMushiMwaipopo

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
236 500
Kipindi niko O-Level nimehama kutoka Gov't school kwenda Private school form three siku nimeripot shule kesho yake kulikuwa na mechi dhidi ya shule nyingine nakubuka shule yetu ilikuwa nyuma kwa magoli mawili nilipewa nafasi ya kucheza dakika kumi za mwisho na nikagonga hatrick siku hiyo nilijulikana shule nzima.... Hadi namaliza pale O-Level ada nilikuwa nalipa nusu... Niliheshimiwa kama Messi pale katalunya
 
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
16,211
Points
2,000
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
16,211 2,000
First time nashika million 7 kwa mkupuo na yote yangu ilikuwa 2013 hivi nilipiga mishe na madeal nikastuka nina mzigo huo hapo halafu Sina jukumu hata moja na umri wangu na hiyo pesa vilikuwa haviendani kabisa.Kuna kitu nilijifunza kuhusu pesa,Kuna namna ukiwa na hela kwa sisi wanaume ka confidence flan hivi nilikuwa nako.Narudi job naenda mtaani na kaa kijiweni na watu ambao najua hata laki tano hawana Basi najiona kidumeeee.

MDA wote nilikuwa naenda kuicheki bank kuna kipindi nilihisi hata bank ni wezi tu na ipo siku wataniibia.
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
206
Points
250
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
206 250
View attachment 1125108

Mimi sitasahau siku ambayo matokeo ya form 4 yametoka na kuona nimefaulu kwa ile division kubwa,nikawa nikipita mtaani namsalimia kila mtu.

Karibuni
maisha yangu yote ya advance yalikua ni furaha sijawahi kuwa na furaha kama hivo......wana ifunda tech mpooo
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,510
Top