Ni wakati gani uliwahi kuwa na furaha zaidi na hutoisahau?

SteveJr99

SteveJr99

Member
Joined
May 13, 2019
Messages
8
Points
45
SteveJr99

SteveJr99

Member
Joined May 13, 2019
8 45
View attachment 1125108

Mimi sitasahau siku ambayo matokeo ya form 4 yametoka na kuona nimefaulu kwa ile division kubwa,nikawa nikipita mtaani namsalimia kila mtu.

Karibuni
Aisee binafsi kwangu ilikuwa kipindi ambacho i was in love na msichana ambaye tulipendana saana yan i was sooo happy saut yake tu hata kama nilikuwa nimekasirika vp ntafurah tu daah sitosahau actualy it was a gud love,peace and full of happyness!!
 
mwakajingatky

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2018
Messages
350
Points
1,000
mwakajingatky

mwakajingatky

JF-Expert Member
Joined May 30, 2018
350 1,000
Aisee binafsi kwangu ilikuwa kipindi ambacho i was in love na msichana ambaye tulipendana saana yan i was sooo happy saut yake tu hata kama nilikuwa nimekasirika vp ntafurah tu daah sitosahau actualy it was a gud love,peace and full of happyness!!
bado mko wote mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,303,521
Members 500,948
Posts 31,484,498
Top