Ni vigumu mwanamke kuwakataa wanaume 10 watakao mtongoza!


Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
947
Likes
162
Points
60
Going Concern

Going Concern

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
947 162 60
Juzi nikiwa nimekaa wa wababa walio kwenye ndo nikawauliza nimagumu gani wanayapata kwenye ndoa? Jibu nililopata lilinikata maini, wanasema ukiwa kwenye ndoa kua mvumilivu na fumba macho coz nivigumu mwanamke kuwakataa wanaume 10 watakao mtongoza! Tena kama kwenye ujana wako ulikua chupi mkononi basi utapigiwa sana mkeo kama si mkeo basi mtoto wako wa kike! Mnasemaje wakuu?
 
T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Acha wenyewe waje waseme,je wakitongozwa mara 9 ya kumi wanatick????
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,878
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,878 80 145
Labda, lakini naona kama kila mtu na akiri yake maana wengine wanamisimamo ya ukweli.
 
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
305
Likes
52
Points
45
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
305 52 45
Huo si utafiti! Ni hisia zako tu. Siamini katika facts za kufikirika.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,784
Likes
46,187
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,784 46,187 280
Kama kuna kaukweli vile...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,138
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,138 280
kuna mtu anaelewa maana ya karma humu???????
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,712
Likes
157
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,712 157 160
Juzi nikiwa nimekaa wa wababa walio kwenye ndo nikawauliza nimagumu gani wanayapata kwenye ndoa? Jibu nililopata lilinikata maini, wanasema ukiwa kwenye ndoa kua mvumilivu na fumba macho coz nivigumu mwanamke kuwakataa wanaume 10 watakao mtongoza! Tena kama kwenye ujana wako ulikua chupi mkononi basi utapigiwa sana mkeo kama si mkeo basi mtoto wako wa kike! Mnasemaje wakuu?
Hapo kwenye red, hiyo ni kipimo upimacho, or u lzima ulipie kwa yale uloyatenda, so usiumie sana kama ulkuwa ukiwatesa mabinti wa wenzio.
na swali lako, naweza kukubaliana nawe maana huwa nawaona warembo au msichana mzuri ni nadra sana kumkuta ametulia, may be wanashindwa kuhimili vishindo vya kutongozwa.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Kuna ka ukweli flani lakini..
 
chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
202
Likes
5
Points
35
Age
33
chavka

chavka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
202 5 35
Kiukweli ukimega vyawa2 na vyako utamegewa2 hiyo ni 100%
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,681
Likes
244
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,681 244 160
Juzi nikiwa nimekaa wa wababa walio kwenye ndo nikawauliza nimagumu gani wanayapata kwenye ndoa? Jibu nililopata lilinikata maini, wanasema ukiwa kwenye ndoa kua mvumilivu na fumba macho coz nivigumu mwanamke kuwakataa wanaume 10 watakao mtongoza! Tena kama kwenye ujana wako ulikua chupi mkononi basi utapigiwa sana mkeo kama si mkeo basi mtoto wako wa kike! Mnasemaje wakuu?
Acha kututisha bana!!!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
we ni naaaaani hadi usimegewe...............huh
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Sometimes inabidi tu kupita kama hukupita....
 
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,403
Likes
64
Points
145
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,403 64 145
Things just dont add up..! So its more likely to be untrue!
 
The Mockingjay

The Mockingjay

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
380
Likes
0
Points
35
The Mockingjay

The Mockingjay

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
380 0 35
kuna mtu anaelewa maana ya karma humu???????
<br />
<br />


Ndio. Ukitenda vibaya utalipia hapahapa duniani: bad karma. Na ukitenda mema utapata thawabu: good karma.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Jamani kama mmeshindwa kuoa acheni tu manake naona mnakuja na vidodoso dodoso viiiingiiiiiiiiii ilimradi mpate tu visingizio!
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
bado najifikiria siku nitakapokua tayari nimeoa kisha nikaja kugundua my Wife (mke wangu) anacheat,coz hapa tu sasa GF akizingua najihisi kumeza mtu...ndoa ni wito
 

Forum statistics

Threads 1,235,758
Members 474,742
Posts 29,234,325