Ni vigumu kama ccm ya mwaka 1977 chini ya nyerere. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vigumu kama ccm ya mwaka 1977 chini ya nyerere.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurzweil, Jun 23, 2012.

  1. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 2,892
    Trophy Points: 280
    [h=6]HIVI SASA NI VIGUMU SANA KUICHAFUA CHADEMA....KAMA ILIVYOKUWA VIGUMU SANA KUICHAFUA CCM YA NYERERE YA MWAKA 1977...tafakari chukua hatua![/h]
     
Loading...