Ni vigezo gani vilitumika kugawa form na kupata viwanja vya gezaulole? (selection criteria) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vigezo gani vilitumika kugawa form na kupata viwanja vya gezaulole? (selection criteria)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by I have a dream, Jul 27, 2012.

  1. I have a dream

    I have a dream Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana jf natumaini hamjambo,

    Nimejiuliza sana lakini sikupata jibu ya kuwa ni vigezo gani vilitumika kugawa form na kupata majina ya watakaopata viwanja.

    Manispaa ilitambua kuwa ina viwanja 1800 na kwa mujibu wa vyombo vya habari form zilitolewa 20,000. Kwa nini zitolewe form 20,000 wakati viwanja ni 1800 tu? Wako kwa ajili yakutoa huduma ( service provider) au kufanya biashara?( business oriented)

    Then swali jingine sawa ushapata application 20,000, utachaguaje watu wa kuwapa?

    To be honest mimi niliamka saa kumi usiku kwenda kutafuta form siku ya pili maana siku ya kwanza sikufanikiwa kupata kiwanja.

    Matokeo sikupata kiwanja, nilipoteza muda wangu siku mbili na hela 30,000.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Kamuulize yule Dr wenu Kandungulile
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    siku nyingine kwenye jina lako mwisho weka la kiongozi yeyote, mfano kama wewe ni Juma Ramadhani mwisho weka Kikwete, au Michael Yohana mwisho weka Pinda...... wakisha kupa tu unabadilisha jina kuwa mliosea
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    You MUST be genious! I wish I knew.

    But hang on little bit, that can't be impersonation? which is a CRIMINAL offense!
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    first come , first allocated
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Walitumia criteria ya majina mashuhuri.
     
  7. I have a dream

    I have a dream Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    It wasn't the case na kama ilikuwa hivyo wangeishia kutoa form 1800 tu
     
Loading...