Ni ushauri gani umewahi kumpa mtu ukaleta matokeo ya faida au matatizo makubwa?

run CMD

JF-Expert Member
May 31, 2015
1,985
2,000
Wakuu mambo vipi
Katika harakati za hapa na pale maisha unaweza kuchangia matokeo fulani kwa watu tunaoshirikiana nao.
Rafiki yangu mmoja aliniomba ushauri kuhusu kuoa (ingawa mwenyewe sijaoa ila nikatoa kama kocha hachezi ila ni mwalimu) nikampa ushauri huyo mwanamke yupo poa kabisa wewe komaa ila daah aliyokumbana nayo sasa baada ya kuoa nilijutia sana nabaki tu namuhurumia ...

karibuni wewe ulitoa ushauri gani ukaleta matokeo makubwa ambayo wewe hukutadhamia? Matokeo mazuri au mabaya!
 

reyzzap

JF-Expert Member
Oct 3, 2014
5,444
2,000
Mambo Mazito sana Hasa nisiyo na ufahamu nayo,
Siombi wala kutoa ushauri.
 

Ncha Kali

JF-Expert Member
Sep 19, 2019
7,100
2,000
Mimi ni bingwa wa kushauri watu hata yale siyawezi! Ila kuna wengi wananiamini sana huenda wamenufaika!
 

Jasmoni Tegga

JF-Expert Member
Oct 28, 2020
3,296
2,000
Najuta kuwa sehemu ya watu tuliomshauri jiwe kuchukua form 2015
Kama ndiye ww, basi unastahili Award of the Century na tuzo maalum ya Udokta wa heshima katika fani ya unasihi. Ngoja nisevu jina lako, tutakuhitaji tena effectively 2025 ili tumrudishe Ikulu kwa awamu zingine nyingi tu ^ATAKE ASITAKE!^
 

la magica

JF-Expert Member
Sep 30, 2015
1,336
2,000
Kama ndiye ww, basi unastahili Award of the Century na tuzo maalum ya Udokta wa heshima katika fani ya unasihi. Ngoja nisevu jina lako, tutakuhitaji tena effectively 2025 ili tumrudishe Ikulu kwa awamu zingine nyingi tu ^ATAKE ASITAKE!^
😳 mtafute Nkamia atakusaidia sio mimi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom