Ni ushauri gani nimpe mdogo wangu aliyepo chuo mwaka wa kwanza sasa?

Ulisikia Wapi

JF-Expert Member
Sep 6, 2019
1,791
2,000
Wakuu Habari za wakati huu?

Heri ya Mwaka jaman kwenu wote.

Hayaa moja kwa moja kwenye mada?

Kuna mdogo wangu anaenifuatia, Bahati nzuri alifaulu tu vizuri kidato cha 6 na pia alifanikiwa kupata mkopo.

Sasa kitu kinachoniumiza kichwa ni kila ninapowasiliana nae kumjulia hali huwa kuna kauli anaisema ambayo kiukweli mimi kama kaka yake huwa simuelewi anachokitaka au anachomaanisha

Kauli yenyewe ni ile ya "chuo kuna bata".

Ukiangalia hata mimi nimepita huko lakini sikuwahi kung'ang'ania huo msemo kama yeye anavyong'ang'ania

Sasa naomba mnipe ushauri jamani huyu mdogo wangu nimchane tu ukweli ili hata ikitokea akiharibu masomo labda kwa kudsco au vipi ajue ni kuwa kayataka yeye Mwenyewe.

Ahsanteni
 

Grim Langdon

Member
Dec 21, 2020
87
150
Kwanza kbs akae mbali na mzigo au mizigo ya lecture, pili ajitahd asi dsco tatu na la mwisho kbs acheze na hzo bata kwa akili.
 

Eng Kahigwa

JF-Expert Member
Feb 18, 2014
779
1,000
Wakuu Habari za wakati huu?

Heri ya Mwaka jaman kwenu wote.

Hayaa moja kwa moja kwenye mada?

Kuna mdogo wangu anaenifuatia, Bahati nzuri alifaulu tu vizuri kidato cha 6 na pia alifanikiwa kupata mkopo.

Sasa kitu kinachoniumiza kichwa ni kila ninapowasiliana nae kumjulia hali huwa kuna kauli anaisema ambayo kiukweli mimi kama kaka yake huwa simuelewi anachokitaka au anachomaanisha

Kauli yenyewe ni ile ya "chuo kuna bata".

Ukiangalia hata mimi nimepita huko lakini sikuwahi kung'ang'ania huo msemo kama yeye anavyong'ang'ania

Sasa naomba mnipe ushauri jamani huyu mdogo wangu nimchane tu ukweli ili hata ikitokea akiharibu masomo labda kwa kudsco au vipi ajue ni kuwa kayataka yeye Mwenyewe.

Ahsanteni
Anasomea chuo gani au course ipi? Maana kuna baadhi huwa unakuwa busy hadi kula bata unakusahau.
 

The Hyper

JF-Expert Member
Feb 20, 2012
1,377
2,000
Wakuu Habari za wakati huu?

Heri ya Mwaka jaman kwenu wote.

Hayaa moja kwa moja kwenye mada?

Kuna mdogo wangu anaenifuatia, Bahati nzuri alifaulu tu vizuri kidato cha 6 na pia alifanikiwa kupata mkopo.

Sasa kitu kinachoniumiza kichwa ni kila ninapowasiliana nae kumjulia hali huwa kuna kauli anaisema ambayo kiukweli mimi kama kaka yake huwa simuelewi anachokitaka au anachomaanisha

Kauli yenyewe ni ile ya "chuo kuna bata".

Ukiangalia hata mimi nimepita huko lakini sikuwahi kung'ang'ania huo msemo kama yeye anavyong'ang'ania

Sasa naomba mnipe ushauri jamani huyu mdogo wangu nimchane tu ukweli ili hata ikitokea akiharibu masomo labda kwa kudsco au vipi ajue ni kuwa kayataka yeye Mwenyewe.

Ahsanteni
Tell him the truth!
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
9,818
2,000
Wakuu Habari za wakati huu?

Heri ya Mwaka jaman kwenu wote.

Hayaa moja kwa moja kwenye mada?

Kuna mdogo wangu anaenifuatia, Bahati nzuri alifaulu tu vizuri kidato cha 6 na pia alifanikiwa kupata mkopo.

Sasa kitu kinachoniumiza kichwa ni kila ninapowasiliana nae kumjulia hali huwa kuna kauli anaisema ambayo kiukweli mimi kama kaka yake huwa simuelewi anachokitaka au anachomaanisha

Kauli yenyewe ni ile ya "chuo kuna bata".

Ukiangalia hata mimi nimepita huko lakini sikuwahi kung'ang'ania huo msemo kama yeye anavyong'ang'ania

Sasa naomba mnipe ushauri jamani huyu mdogo wangu nimchane tu ukweli ili hata ikitokea akiharibu masomo labda kwa kudsco au vipi ajue ni kuwa kayataka yeye Mwenyewe.

Ahsanteni
Wewe ni msomi
 

Cheef Baroka

JF-Expert Member
Mar 24, 2020
491
1,000
Kaka sio kosa lake nahisi na umri wake unaendana na maneno yake na nahisi kalelewa kuchungwa sana sasa kafika sehem ambayo anaona yupo huru na ana maamuzi juu ya kila kitu.

peleas ongea nae mapema kabda ajaharibikiwa aidha kwa kufeli mitihani (mana najua mpaka sasa hajafanya test wala mtihani wowote ko anajionea bata2) au kutumia vibaya pesa zake za kujikim na kujutia badae. ongea nae kirafiki afanye kilichompeleka mengine ajinyime

Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
 

Mayor Slum

JF-Expert Member
Jan 4, 2017
694
1,000
Mwambie chuo kuna ngoma sana sana asimalize chuo mlevi ameenda kusoma tu hapo mengine yote ni ujinga tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom