Ni upuuzi uliokithiri kuharibu sura ya Tanzania kimataifa kwa lengo la kumkomoa Rais Magufuli

mwananyaso

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
1,498
Points
2,000
mwananyaso

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
1,498 2,000
Nimekua nikifuatilia threads na comments mbalimbali za wadau,hasa wale mahasimu wa Rais Magufuli.

Sipendi kutumia neno beberu,ila acha nilitumie kwa leo.

Baadhi ya watanzania wakisikia matamko ya mabeberu hasa yale negative kuhusu utawala wa nchi ,hukenua meno na kushangilia kwa nguvu zote,wakiombea majanga yatokee.

Nchi ikikwama tumekwama wananchi,sio Magufuli,nchi ikikosa misaada wanaoathirika ni raia wa chini kimaisha.

Mnaoshangilia na kuombea nchi itengwe mlikwisha jiandaa?.,ndio maana mnavuruga kila uchao?

Nasikia wengine mmeandaliwa katika huu mkutano wa sadc muinue mabango yenu ili yamulikwe na wafadhili wa huu mchezo wenu ,kama ni kweli nyie ni wakuogopwa kama ukoma.

Tanzania ndio nchi yetu,hakuna pa kukimbilia mambo yakiharibika ,jifunzeni kwa baadhi ya nchi,waliharibu nchi zao kwa mikono yao na leo wanajuta,neno ningelijua huja baadae.
 
kandimbwikadogo

kandimbwikadogo

Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
30
Points
95
kandimbwikadogo

kandimbwikadogo

Member
Joined Jun 25, 2019
30 95
Watu Kama wewe tunawahitaji katika taifa letu wanao andika kwakulipwa 7000 na akina membe
Watu Kama wewe tunawa hitaji katika taifaletu kweli wewe nimzalendo wataifa hili ubalikiwe sana.kuna watu wanatumika vibaya bilakujali yakwamba ikosikumoja wata kuja kuhatalisha usalama wataifa letu eti kwasababu wanali pwa nakina membe
 
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2012
Messages
5,409
Points
2,000
M

mliberali

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2012
5,409 2,000
Nimekua nikifuatilia threads na comments mbalimbali za wadau,hasa wale mahasimu wa Rais Magufuli.
Sipendi kutumia neno beberu,ila acha nilitumie kwa leo.
Baadhi ya watanzania wakisikia matamko ya mabeberu kuhusu utawala wa nchi hukenua meno na kushangilia kwa nguvu zote,wakiombea majanga yatokee.

Nchi ikikwama tumekwama wananchi,sio Magufuli,nchi ikikosa misaada wanaoathirika ni raia wa chini kimaisha.
Mnaoshangilia na kuombea nchi itengwe mlikwisha jiandaa?.,ndio maana mnavuruga kila uchao?

Nasikia wengine mmeandaliwa katika huu mkutano wa sadc muinue mabango yenu ili yamulikwe na wafadhili wa huu mchezo wenu ,kama ni kweli nyie ni wakuogopwa kama ukoma.
Tanzania ipo ndio nchi yetu,hakuna pa kukimbilia mambo yakihalibika ,jifunzeni kwa baadhi ya nchi,walihalibu nchi zao kwa mikono yao na leo wanajuta,neno ningelijua huja baadae
Pia ni upuuzi raisi kuharibu sura ya nchi, ili kulinda madaraka ya kakikundi ka watu wachache, walaji
 
smarte_r

smarte_r

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2013
Messages
1,013
Points
2,000
smarte_r

smarte_r

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2013
1,013 2,000
Nimekua nikifuatilia threads na comments mbalimbali za wadau,hasa wale mahasimu wa Rais Magufuli.
Sipendi kutumia neno beberu,ila acha nilitumie kwa leo.
Baadhi ya watanzania wakisikia matamko ya mabeberu kuhusu utawala wa nchi hukenua meno na kushangilia kwa nguvu zote,wakiombea majanga yatokee.

Nchi ikikwama tumekwama wananchi,sio Magufuli,nchi ikikosa misaada wanaoathirika ni raia wa chini kimaisha.
Mnaoshangilia na kuombea nchi itengwe mlikwisha jiandaa?.,ndio maana mnavuruga kila uchao?

Nasikia wengine mmeandaliwa katika huu mkutano wa sadc muinue mabango yenu ili yamulikwe na wafadhili wa huu mchezo wenu ,kama ni kweli nyie ni wakuogopwa kama ukoma.
Tanzania ipo ndio nchi yetu,hakuna pa kukimbilia mambo yakihalibika ,jifunzeni kwa baadhi ya nchi,walihalibu nchi zao kwa mikono yao na leo wanajuta,neno ningelijua huja baadae
takataka....rubbish....garbage
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
2,208
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
2,208 2,000
Inaboa sana. Wengine tunakesha usiku na mchana kuijenga Tanzania wakati wengine hawalali wakihakikisha wanaibomoa Tanzania.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
18,860
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
18,860 2,000
Nimekua nikifuatilia threads na comments mbalimbali za wadau,hasa wale mahasimu wa Rais Magufuli.
Sipendi kutumia neno beberu,ila acha nilitumie kwa leo.
Baadhi ya watanzania wakisikia matamko ya mabeberu kuhusu utawala wa nchi hukenua meno na kushangilia kwa nguvu zote,wakiombea majanga yatokee.

Nchi ikikwama tumekwama wananchi,sio Magufuli,nchi ikikosa misaada wanaoathirika ni raia wa chini kimaisha.
Mnaoshangilia na kuombea nchi itengwe mlikwisha jiandaa?.,ndio maana mnavuruga kila uchao?

Nasikia wengine mmeandaliwa katika huu mkutano wa sadc muinue mabango yenu ili yamulikwe na wafadhili wa huu mchezo wenu ,kama ni kweli nyie ni wakuogopwa kama ukoma.
Tanzania ipo ndio nchi yetu,hakuna pa kukimbilia mambo yakihalibika ,jifunzeni kwa baadhi ya nchi,walihalibu nchi zao kwa mikono yao na leo wanajuta,neno ningelijua huja baadae
Wacha uongo eti watu wameandaliwa,wameandaliwa na nani mnataka kuleta hali ya taharuki isiyokuwa na maana yoyote ili mradi tu muonekane nyie ni wazalendo kumbe hamna lolote mnavizia kuteuliwa tu. Tanzania ni yetu sote wala hakuna mtu anaitakia mabaya nchi ila njaa zenu ndiyo mnawapambisha watawala taharuki tu,wacheni upumbavu.
 
GUI1

GUI1

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
2,496
Points
2,000
GUI1

GUI1

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2017
2,496 2,000
Hivi mchezaji na shabiki team ikifungwa nani wakulalamikiwa?
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,173
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,173 2,000
Nchi ikikwama tumekwama wananchi,sio Magufuli,nchi ikikosa misaada wanaoathirika ni raia wa chini kimaisha.
Mnaoshangilia na kuombea nchi itengwe mlikwisha jiandaa?.,ndio maana mnavuruga kila uchao?
Ila nchi ikinunua ndege tumsifie nani?
 
T

The Elephant

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2014
Messages
3,353
Points
2,000
T

The Elephant

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2014
3,353 2,000
Kunguru mwoga hukimbiza mbawa zake!

Kwanza kushindwa kuelewa kwamba baadhi ya tabia ya viongozi na watendaji ni zaidi ya hayo mabango unayoyaogopa ni upumbavu wa hali ya juu!

Je, Swala la akina Lisu Mpaka uende UN au UK au USA?

Je, Swala la waandishi wa Habari kutokufanya kazi zao kwa uhuru unahitaji kuwa na Bango?

Je, Swala la vyama upinzani kutokuwa huru kufanya shughuli zao unahitaji Bango?

Kama mimi ningekuwa kiongozi ningeruhusu hayo yamabango huenda kuna kitu sikijui nijifunze
 
MarkHilary

MarkHilary

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
1,404
Points
2,000
MarkHilary

MarkHilary

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
1,404 2,000
hekima ya kukaa kimya watu wanaumia??. Hiyo hekima unayoisema unaitaka itolewe na upande mmoja?? Mfumo wakuwakosoa viongozi wenzake ile ni hekima??.kuwatukana mawazriri na Kuwait wapumbavu hiyo ndio hekima??. ikipenda kupata hekima lazima uwe na hekima pia



Kama kupiga kelele kutasababisha watu waumie mara elfu moja zaidi ni kipi cha busara kufanya?
 
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,509
Points
2,000
KeyserSoze

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,509 2,000
anayeharibu ni yule anayefanya ya kuharibu au anayesema kuna mambo yanaharibika... ?

Ni nani bora anayesema (kwa kutumia uhuru wake wa kuongea anachokiona) au anayeona na kukaa kimya (au kuongea tofauti na dhamira yake)?

Ukikubali kuwapa uwanja watu wa kusifu basi hata wanaopinga nao uwape uwanja..., kama ulivyosema hii nchi ni ya wote.., wanaopinga na wanaosifu pia...
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
8,396
Points
2,000
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
8,396 2,000
Nimekua nikifuatilia threads na comments mbalimbali za wadau,hasa wale mahasimu wa Rais Magufuli.
Sipendi kutumia neno beberu,ila acha nilitumie kwa leo.
Baadhi ya watanzania wakisikia matamko ya mabeberu kuhusu utawala wa nchi hukenua meno na kushangilia kwa nguvu zote,wakiombea majanga yatokee.

Nchi ikikwama tumekwama wananchi,sio Magufuli,nchi ikikosa misaada wanaoathirika ni raia wa chini kimaisha.
Mnaoshangilia na kuombea nchi itengwe mlikwisha jiandaa?.,ndio maana mnavuruga kila uchao?

Nasikia wengine mmeandaliwa katika huu mkutano wa sadc muinue mabango yenu ili yamulikwe na wafadhili wa huu mchezo wenu ,kama ni kweli nyie ni wakuogopwa kama ukoma.
Tanzania ipo ndio nchi yetu,hakuna pa kukimbilia mambo yakihalibika ,jifunzeni kwa baadhi ya nchi,walihalibu nchi zao kwa mikono yao na leo wanajuta,neno ningelijua huja baadae
Chuki iliopitiliza huwa inaondoa mpaka hekima ya mtu,labda wana mpango wa kuhama hii nchi itakapoingia kwenye majanga...
 
kandimbwikadogo

kandimbwikadogo

Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
30
Points
95
kandimbwikadogo

kandimbwikadogo

Member
Joined Jun 25, 2019
30 95
Pia ni upuuzi wa kiwango kikubwa mno kumpiga Tundu Lissu risasi kwa sababu tu amekuita dikteta uchwara! Na upuuzi mwingine mkubwa ni kua msomi wa kiwango cha PhD usiyejua kua Saddam Hussein alikua raisi wa nchi gani na kuishia kusema alikua raisi wa Libya!
Nawewe niwareware waufipani walio kaa kikao Jana kupanga kummalizia jamaa halafu weseme selikali mpuuzi kabisa
 
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
3,020
Points
2,000
M

myplusbee

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
3,020 2,000
Baadhi ya watanzania wakisikia matamko ya mabeberu kuhusu utawala wa nchi hukenua meno na kushangilia kwa nguvu zote,wakiombea majanga yatokee.
Kama ambavyo watu aina yako wanavyokenua meno wanaposikia watu wanaoikosoa serikali wameponea chupuchupu kuua au kupotezwa!!! Hatuwezi kuwa na taifa lililojaa misukule inayosifia kila kitu na kila wanapotokea watu wa kukosoa waonekane eti ni wahalifu!! Kama hao mnaowaita mabeberu wataunga mkono harakati za kupinga ukandamizaji unaofanywa na serikali na vibaraka wake, kwa hakika tuwaunga mkono hao kuliko wazalendo fake wanaochekelea kuona Watanzania wenzao wanakumbwa na madhira!!

Bora kuishi nyumba moja na beberu kuliko kuishi na kijitu kinachojifanya eti mzalendo ambae baada ya kuona Ben Saanane kapotezwa; yeye anafurahia! Baada ya kuona Tundu Lissu amemiminiwa risasi kadhaa; yeye na washenzi wenzake wanafurahia! Baada ya kuona Azory amepotezwa; wao wanafurahia! Wanapoona mtu kama Kabendera anabadilishiwa mashitaka kila leo; wao wanafurahia!

Utakuwa mtu wa ajabu na wa hovyo kupita maelezo ikiwa unatarajia tuwaunge mkono washenzi kama hao! IKiwa hao mnaowaita mabeberu wanapinga uharamia kama huo; kwa hakika tutakuwa nyuma yao kuliko kuwa nyuma ya watu aina yako!
 
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2010
Messages
7,116
Points
2,000
Synthesizer

Synthesizer

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2010
7,116 2,000
Nimekua nikifuatilia threads na comments mbalimbali za wadau,hasa wale mahasimu wa Rais Magufuli.
Sipendi kutumia neno beberu,ila acha nilitumie kwa leo.
Baadhi ya watanzania wakisikia matamko ya mabeberu kuhusu utawala wa nchi hukenua meno na kushangilia kwa nguvu zote,wakiombea majanga yatokee.

Nchi ikikwama tumekwama wananchi,sio Magufuli,nchi ikikosa misaada wanaoathirika ni raia wa chini kimaisha.
Mnaoshangilia na kuombea nchi itengwe mlikwisha jiandaa?.,ndio maana mnavuruga kila uchao?

Nasikia wengine mmeandaliwa katika huu mkutano wa sadc muinue mabango yenu ili yamulikwe na wafadhili wa huu mchezo wenu ,kama ni kweli nyie ni wakuogopwa kama ukoma.
Tanzania ipo ndio nchi yetu,hakuna pa kukimbilia mambo yakihalibika ,jifunzeni kwa baadhi ya nchi,walihalibu nchi zao kwa mikono yao na leo wanajuta,neno ningelijua huja baadae
Kwani lipi rahisi kati ya Watanzania karibu milioni 30 mmoja mmoja kuacha kushangilia Mataifa ya Magharibi kumkosoa Magufuli kwa vitendo vinavyoumiza wananchi, au kwa mtu mmoja Magufuli kuacha vitendo hivyo ili mataifa ya magharibi yasiwe na mabaya ya kusema kuhusu Tanzania?

Kwanini hayo mataifa yasiwe na la kusema kuhusu Malawi, Zambia, Kenya, Botswana nk, yawe na la kusema kuhusu Tanzania?

Sasa wewe na Magufuli ndio mnalo la kujifunza hapa.
 
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2008
Messages
1,871
Points
2,000
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2008
1,871 2,000
Nawewe niwareware waufipani walio kaa kikao Jana kupanga kummalizia jamaa halafu weseme selikali mpuuzi kabisa
Wareware ndio nini??? Jinsi ulivyoandika kama Mzee Meko mwenyewe. Maana yeye ndio kila siku anasema "Nitarara nao mbere"! Lumumba wote ni mafisi vichaa tu!
 

Forum statistics

Threads 1,326,235
Members 509,448
Posts 32,215,479
Top