Ni upuuzi uliokithiri kuharibu sura ya Tanzania kimataifa kwa lengo la kumkomoa Rais Magufuli

mwananyaso

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
1,498
Points
2,000
mwananyaso

mwananyaso

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
1,498 2,000
Nimekua nikifuatilia threads na comments mbalimbali za wadau,hasa wale mahasimu wa Rais Magufuli.

Sipendi kutumia neno beberu,ila acha nilitumie kwa leo.

Baadhi ya watanzania wakisikia matamko ya mabeberu hasa yale negative kuhusu utawala wa nchi ,hukenua meno na kushangilia kwa nguvu zote,wakiombea majanga yatokee.

Nchi ikikwama tumekwama wananchi,sio Magufuli,nchi ikikosa misaada wanaoathirika ni raia wa chini kimaisha.

Mnaoshangilia na kuombea nchi itengwe mlikwisha jiandaa?.,ndio maana mnavuruga kila uchao?

Nasikia wengine mmeandaliwa katika huu mkutano wa sadc muinue mabango yenu ili yamulikwe na wafadhili wa huu mchezo wenu ,kama ni kweli nyie ni wakuogopwa kama ukoma.

Tanzania ndio nchi yetu,hakuna pa kukimbilia mambo yakiharibika ,jifunzeni kwa baadhi ya nchi,waliharibu nchi zao kwa mikono yao na leo wanajuta,neno ningelijua huja baadae.
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,348
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,348 2,000
Yanayosemwa ni kweli au uongo??
Siyo kila ukweli lazima uuanike kwa majirani. Siku zote mwenye hekima huficha aibu yake.
Hata kwenye ndoa zetu, tunapishana, lkn kwa mwenye hekima hutamuona akikimbizana na mkewe ili ampe kichapo eti kwa kuwa yeye huwa hafichi makosa na hataki unafiki. Utakuwa wa ajabu sana, maana hata nyumbani mkigombana na mkeo wakija wageni mnasema poo, ugonvi unasitishwa na hata kama mlinuna mnaahirisha, ili wageni wasigundue kitu, na hiyo si unafiki, bali ni hekima.
Aksante.
 
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
1,696
Points
2,000
City owl

City owl

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
1,696 2,000
Tanzanians state of mind = Grass is always greener on the other side.
 
never Se me

never Se me

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2018
Messages
531
Points
1,000
never Se me

never Se me

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2018
531 1,000
Siyo kila ukweli lazima uuanike kwa majirani. Siku zote mwenye hekima huficha aibu yake.
Hata kwenye ndoa zetu, tunapishana, lkn kwa mwenye hekima hutamuona akikimbizana na mkewe ili ampe kichapo eti kwa kuwa yeye huwa hafichi makosa na hataki unafiki. Utakuwa wa ajabu sana, maana hata nyumbani mkigombana na mkeo wakija wageni mnasema poo, ugonvi unasitishwa na hata kama mlinuna mnaahirisha, ili wageni wasigundue kitu, na hiyo si unafiki, bali ni hekima.
Aksante.
Ng'ombe ww yani upotezwaji wa watu nakutupwa mtoni unafananisha na matatizo ya ndoa
 
E

Essien jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2018
Messages
486
Points
1,000
E

Essien jr

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2018
486 1,000
Siyo kila ukweli lazima uuanike kwa majirani. Siku zote mwenye hekima huficha aibu yake.
Hata kwenye ndoa zetu, tunapishana, lkn kwa mwenye hekima hutamuona akikimbizana na mkewe ili ampe kichapo eti kwa kuwa yeye huwa hafichi makosa na hataki unafiki. Utakuwa wa ajabu sana, maana hata nyumbani mkigombana na mkeo wakija wageni mnasema poo, ugonvi unasitishwa na hata kama mlinuna mnaahirisha, ili wageni wasigundue kitu, na hiyo si unafiki, bali ni hekima.
Aksante.
hekima ya kukaa kimya watu wanaumia??. Hiyo hekima unayoisema unaitaka itolewe na upande mmoja?? Mfumo wakuwakosoa viongozi wenzake ile ni hekima??.kuwatukana mawazriri na Kuwait wapumbavu hiyo ndio hekima??. ikipenda kupata hekima lazima uwe na hekima pia
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,348
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,348 2,000
Tunatofautiana sana kimtazamo!

Anyway, una uhuru wa kusema unachoona kwako ni sahihi hata kama wengine tunaona unachopalilila ni ujinga usio na msingi!
Naona sasa umeshaelewa jinsi ilivyo ngumu kumuacha au kukubaliana na maoni ya mtu mwingine ambayo wewe binafsi unaona si sahihi kwako.
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,851
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,851 2,000
Umeshajiuliza ni kwanini watu wanalalamikia awamu hii ?!.
Malalamiko kwa nchi hii hayajawahi kuisha na hatakuja kwisha ,toka enzi za mkoloni na katika utawala wa mwalimu JKN yalikuwepo sana tu.
Hakuna sehemu watalizika wote hata utende wema vipi,cha msingi malengo bora yafikiwe
 
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,743
Points
2,000
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,743 2,000
Nimekua nikifuatilia threads na comments mbalimbali za wadau,hasa wale mahasimu wa Rais Magufuli.
Sipendi kutumia neno beberu,ila acha nilitumie kwa leo.
Baadhi ya watanzania wakisikia matamko ya mabeberu kuhusu utawala wa nchi hukenua meno na kushangilia kwa nguvu zote,wakiombea majanga yatokee.

Nchi ikikwama tumekwama wananchi,sio Magufuli,nchi ikikosa misaada wanaoathirika ni raia wa chini kimaisha.
Mnaoshangilia na kuombea nchi itengwe mlikwisha jiandaa?.,ndio maana mnavuruga kila uchao?

Nasikia wengine mmeandaliwa katika huu mkutano wa sadc muinue mabango yenu ili yamulikwe na wafadhili wa huu mchezo wenu ,kama ni kweli nyie ni wakuogopwa kama ukoma.
Tanzania ipo ndio nchi yetu,hakuna pa kukimbilia mambo yakihalibika ,jifunzeni kwa baadhi ya nchi,walihalibu nchi zao kwa mikono yao na leo wanajuta,neno ningelijua huja baadae
Kwani mabeberu si dili saivi maana ukiyachukua ukayafuga, yani xmass hupati shida
 
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
5,851
Points
2,000
thetallest

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
5,851 2,000
Siyo kila ukweli lazima uuanike kwa majirani. Siku zote mwenye hekima huficha aibu yake.
Hata kwenye ndoa zetu, tunapishana, lkn kwa mwenye hekima hutamuona akikimbizana na mkewe ili ampe kichapo eti kwa kuwa yeye huwa hafichi makosa na hataki unafiki. Utakuwa wa ajabu sana, maana hata nyumbani mkigombana na mkeo wakija wageni mnasema poo, ugonvi unasitishwa na hata kama mlinuna mnaahirisha, ili wageni wasigundue kitu, na hiyo si unafiki, bali ni hekima.
Aksante.
Luod and clear
 
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
8,348
Points
2,000
eliakeem

eliakeem

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
8,348 2,000
Ng'ombe ww yani upotezwaji wa watu nakutupwa mtoni unafananisha na matatizo ya ndoa
Haya madogo tu umeshndwa kuvumilia, mpaka umeniita mimi mnyama. bro kile kiti ni kazi kukikalia na kufanya kwa hekima. Nahisi ungekuwa wewe ndo namba 1 walahi ungekuw unatufyatulia risasi hadharani.
 
B

Bigcat

Member
Joined
Aug 10, 2019
Messages
11
Points
45
B

Bigcat

Member
Joined Aug 10, 2019
11 45
Bro

umenena na kumaliza

Ila kuna wapuuzi hawatakuelewa kbs

Mahasidi wa nchi na nafsi zao
Nimekua nikifuatilia threads na comments mbalimbali za wadau,hasa wale mahasimu wa Rais Magufuli.
Sipendi kutumia neno beberu,ila acha nilitumie kwa leo.
Baadhi ya watanzania wakisikia matamko ya mabeberu kuhusu utawala wa nchi hukenua meno na kushangilia kwa nguvu zote,wakiombea majanga yatokee.

Nchi ikikwama tumekwama wananchi,sio Magufuli,nchi ikikosa misaada wanaoathirika ni raia wa chini kimaisha.
Mnaoshangilia na kuombea nchi itengwe mlikwisha jiandaa?.,ndio maana mnavuruga kila uchao?

Nasikia wengine mmeandaliwa katika huu mkutano wa sadc muinue mabango yenu ili yamulikwe na wafadhili wa huu mchezo wenu ,kama ni kweli nyie ni wakuogopwa kama ukoma.
Tanzania ipo ndio nchi yetu,hakuna pa kukimbilia mambo yakihalibika ,jifunzeni kwa baadhi ya nchi,walihalibu nchi zao kwa mikono yao na leo wanajuta,neno ningelijua huja baadae
 
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2008
Messages
1,871
Points
2,000
Laface77

Laface77

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2008
1,871 2,000
Nimekua nikifuatilia threads na comments mbalimbali za wadau,hasa wale mahasimu wa Rais Magufuli.
Sipendi kutumia neno beberu,ila acha nilitumie kwa leo.
Baadhi ya watanzania wakisikia matamko ya mabeberu kuhusu utawala wa nchi hukenua meno na kushangilia kwa nguvu zote,wakiombea majanga yatokee.

Nchi ikikwama tumekwama wananchi,sio Magufuli,nchi ikikosa misaada wanaoathirika ni raia wa chini kimaisha.
Mnaoshangilia na kuombea nchi itengwe mlikwisha jiandaa?.,ndio maana mnavuruga kila uchao?

Nasikia wengine mmeandaliwa katika huu mkutano wa sadc muinue mabango yenu ili yamulikwe na wafadhili wa huu mchezo wenu ,kama ni kweli nyie ni wakuogopwa kama ukoma.
Tanzania ipo ndio nchi yetu,hakuna pa kukimbilia mambo yakihalibika ,jifunzeni kwa baadhi ya nchi,walihalibu nchi zao kwa mikono yao na leo wanajuta,neno ningelijua huja baadae
Pia ni upuuzi wa kiwango kikubwa mno kumpiga Tundu Lissu risasi kwa sababu tu amekuita dikteta uchwara! Na upuuzi mwingine mkubwa ni kua msomi wa kiwango cha PhD usiyejua kua Saddam Hussein alikua raisi wa nchi gani na kuishia kusema alikua raisi wa Libya!
 

Forum statistics

Threads 1,326,266
Members 509,458
Posts 32,216,327
Top