Ni upuuzi mkubwa kufikiria Nape na watu fulani kuhama CCM. Msidhani kuhama CCM ni sawa na Kubadilisha wasichana


GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
5,476
Likes
8,943
Points
280
GuDume

GuDume

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
5,476 8,943 280
Nimekuwa nikishangaa sana watu wanasema eti nape anafuatia kuhama CCM. hili nlishakataa toka zamani sana. nyie watanzania msidhani kuhama CCM ni kitu rahis rahis tu kama kuachana na msichana huyu na mkumdandia mwingine(Ashakum si matusi) ni process ndefu sana ambayo inabdi ujitathmin kuwa ukishahama utaishi vipi kuanzia hapo? je zile shughuli zako sasa zitaendaje?

Nape akihama CCM unadhan atakuwa anafanya nini Nje ya siasa za CCM? ataishi vipi? si rahisi kihivyo. Nape hawez hama CCM na haitatokea. na siku ikitokea ujue ndo mwisho wake kisiasa na kiuchumi. wewe ukimwangalia nape unadhani anaweza kufanya nini kingine zaidi ya kuwa mnafiki?msidhani kila mtu anaweza kuwa mnafiki au kutokuwa mnafiki. ukiamua kuishi kwa unafiki ndo yanakuwa maisha yako.

CCM wapo wengi wenye manung'uniko lakini kuna watu wachache sana wenye maamuzi ya kiume na wakabaki na maamuzi yao kwa maisha yao yote. mnayo mifano ya watu ambao waliamua kurudi CCM baada ya maisha kubana . akina Dr masumbuko, akina kabourou, akina mwigamba, akina kitila n.k

Kuna ambao walikuwa wanaonekana wazi kuwa ni ccm wakarudi na kuna ambao walikuwa ccm pasipo kujulikana na baadaye wakaamua kurudi ccm kwa kujulikana kwa kuwa sasa wanafahamika. Mwacheni Nape aendelee kuwa ccm kuwa upinzani HALISI ni sentenced to death. kama si leo kesho.
 
alexelias

alexelias

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2017
Messages
1,450
Likes
1,922
Points
280
alexelias

alexelias

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2017
1,450 1,922 280
Kuwa nje ya CCM ni sawa na maiti iliyokosa pahali pa kuhifadhiwa!
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,523
Likes
16,666
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,523 16,666 280
Kuwa nje ya CCM ni sawa na maiti iliyokosa pahali pa kuhifadhiwa!
Nape kuhama sisiemu ni sawa na tairi la nyuma la gari kuliovateki tairi la mbele!
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,675
Likes
3,658
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,675 3,658 280
Kabisa mkuu.Njaa Njaa njaa njaa
Nape akiondoka atakula nini? atakula polisi?
Mwacheni tu kijana wa watu alishe familia watoto waende chooni
Wenyewe wakimkata huko atapambana na hali yake
 
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
2,799
Likes
3,421
Points
280
Mzalendo2015

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
2,799 3,421 280
Kuwa nje ya CCM ni sawa na maiti iliyokosa pahali pa kuhifadhiwa!

Kwa taarifa yako kuwa ndani ya CCM ni sawa na mtu aliyekufa akaenda jehanamu ya moto...!!! Kama unafikri uko salama basi ujue kuwa uko kuzimu..unaungua kwa moto polepole kama jina la Katibu wako mwenezi...!!
 
fute alexander

fute alexander

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2017
Messages
383
Likes
145
Points
60
fute alexander

fute alexander

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2017
383 145 60
Mbona povu sana, punguza munkari
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,101
Likes
3,445
Points
280
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,101 3,445 280
Anaweza ila huu sio muda mwafaka kwake. Anaweza kuondoa baada ya kusoma ramani ya 2020 vizuri.
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,675
Likes
3,658
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,675 3,658 280
Kuwa nje ya CCM ni sawa na maiti iliyokosa pahali pa kuhifadhiwa!
yeah kwa wale watu ambao hawana skill yoyote zaidi ya umbea wa siasa.
na ndio maana mi CCM mingi inahangaikia vyeo..kwa sababu ya matumbo yao
wengine tunafuatilia siasa kwa sababu tu ya interest ....
 
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,297
Likes
697
Points
280
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,297 697 280
Kwa hiyo nyumbu mnatamani kumchokonoa Nape ajibu kuonyesha mwelekeo wa kuhamia mbuga zenu, baada ya kuona yupo kimya hajaungana na nyumbu wanaorudi mbuga za north...
 
R

RECEIPT

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
221
Likes
140
Points
60
Age
33
R

RECEIPT

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2013
221 140 60
Tuwapuzee kwa nguvu zote Akina Jerry Muro waliojivika ma roho ya hovyo ili kujipstia umasrufu
 
Kishimbe wa Kishimbe

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,532
Likes
776
Points
280
Kishimbe wa Kishimbe

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,532 776 280
OFFSIDE TRICK?

 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,797
Likes
9,197
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,797 9,197 280
Hii habari ya huyu jamaa hainatofauti na zile hadithi zake za mapenzi
 
sblandes

sblandes

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
3,028
Likes
1,215
Points
280
sblandes

sblandes

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
3,028 1,215 280
Kabisa mkuu.Njaa Njaa njaa njaa
Nape akiondoka atakula nini? atakula polisi?
Mwacheni tu kijana wa watu alishe familia watoto waende chooni
Wenyewe wakimkata huko atapambana na hali yake
Mkuu wapo watu ni wepesi kulalama wakiwa watazamaji lakini ukiwambia cheza basi hata dakika kumi wala hawathubutu.

Wako wengine wengi wakisema tudai haki fulani kwa maadamano hawajitokezi ila ni mabigwa wa kuchungulia kuna nini dalili ya woga.

Unafiki,na umbea ndio desturi za Tanzania,hivi Nape akimbilie Upinzani tarehe kama ya leo aache ubunge wake,na marupurupu yake eti kutengeneza bifu na Magufuli?
Kwanini watu wanafurahia watu wakimbie ajira zao au kazi zao wakati mimi na yule hatuwezi kumsaidia lolote?
 
S

singojr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
3,785
Likes
3,899
Points
280
S

singojr

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
3,785 3,899 280
Siku akihama tusisikie mnasema alikuwa fisadi...
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,675
Likes
3,658
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,675 3,658 280
Unafiki,na umbea ndio desturi za Tanzania,hivi Nape akimbilie Upinzani tarehe kama ya leo aache ubunge wake,na marupurupu yake eti kutengeneza bifu na Magufuli?
umeona eeeh..hata mimi sioni nape kama anaweza fanya maamuzi hayo..Nyalandu ameweza kwa sababu nje ya Siasa ameshajenga future yake
 
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
3,864
Likes
1,748
Points
280
Age
48
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
3,864 1,748 280
Nimekuwa nikishangaa sana watu wanasema eti nape anafuatia kuhama CCM. hili nlishakataa toka zamani sana. nyie watanzania msidhani kuhama CCM ni kitu rahis rahis tu kama kuachana na msichana huyu na mkumdandia mwingine(Ashakum si matusi) ni process ndefu sana ambayo inabdi ujitathmin kuwa ukishahama utaishi vipi kuanzia hapo? je zile shughuli zako sasa zitaendaje?

Nape akihama CCM unadhan atakuwa anafanya nini Nje ya siasa za CCM? ataishi vipi? si rahisi kihivyo. Nape hawez hama CCM na haitatokea. na siku ikitokea ujue ndo mwisho wake kisiasa na kiuchumi. wewe ukimwangalia nape unadhani anaweza kufanya nini kingine zaidi ya kuwa mnafiki?msidhani kila mtu anaweza kuwa mnafiki au kutokuwa mnafiki. ukiamua kuishi kwa unafiki ndo yanakuwa maisha yako.

CCM wapo wengi wenye manung'uniko lakini kuna watu wachache sana wenye maamuzi ya kiume na wakabaki na maamuzi yao kwa maisha yao yote. mnayo mifano ya watu ambao waliamua kurudi CCM baada ya maisha kubana . akina Dr masumbuko, akina kabourou, akina mwigamba, akina kitila n.k

Kuna ambao walikuwa wanaonekana wazi kuwa ni ccm wakarudi na kuna ambao walikuwa ccm pasipo kujulikana na baadaye wakaamua kurudi ccm kwa kujulikana kwa kuwa sasa wanafahamika. Mwacheni Nape aendelee kuwa ccm kuwa upinzani HALISI ni sentenced to death. kama si leo kesho.
Tena ni ulofa na upumbavu kudhani kuwa makapi ya CCM yataiondoa CCM
 
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2017
Messages
793
Likes
612
Points
180
K

kimarabucha

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2017
793 612 180
Kaondoka Mwenye UCHUNGU na ccm mzee Kingunge itakuwa Nape
 
J

Julius matete

Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
86
Likes
52
Points
25
J

Julius matete

Member
Joined Oct 1, 2017
86 52 25
Nape ni mwanasiasa anayetamaniwa na kila chama, siasa anaziweza hata 2015 mchango wake ccm haunakifan tatizo alianza kuvimba kichwa
Cdm hawalali usingizi mda wote wanamwombea Nape mabaya, kazi aliyoifanya si yakitoto

Kama fitna, propaganda na mbinu nyingine zote chafu zilizowamaliza wapinzan saluti apewe nape na kikosi chake.
 

Forum statistics

Threads 1,214,710
Members 462,830
Posts 28,520,617