Ni ujasiri gani mtu huupata mpaka kuamua binadamu mwenzie na anakuwa anajua kabisa hatomwona tena duniani?


Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
1,865
Likes
4,508
Points
280
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
1,865 4,508 280
Binadamu bhana.

Unakuwaje jasiri kufanya maamuzi ya kumuua binadamu mwenzio either kwa :-

1. Kumroga

2. Kumpa sumu

3. Kumpiga mangumi

4. Kumchoma kisu

5. Kumpiga risasi/bomu

6. Kumuambukiza ugonjwa makusudi


Na wakati huo ukijua kabisa atapotea mazima duniani na hautofanikiwa kumwona tena.

Huu ujasiri huwa unatoka wapi jamani? Maana kuna adhabu zingine nyingi tu za kawaida zaidi ya kumpoteza mtu.
 
K

kwenda21

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
1,888
Likes
889
Points
280
K

kwenda21

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
1,888 889 280
We acha,nahisi kwa kipindi hiko mawazo hayo yanamjia muuaji anakuwa amejisahau hasa na Mambo ya kiduniani.anahisi dunia ya kwake,anakuwa hamuogopi mungu,anahisi yeye ataishi milele,Ana hisi anamkomoa,anahisi bila yeye Mambo hayaendi,ila anasahau kuwa yeye nae Ni mavumbi na mavumbini atarudi,Ni matendo ya mda tu
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,354
Likes
17,356
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,354 17,356 280
Muhulize yule jamaa rafiki yake M23 kutoka Rwanda ndio huwana huu mchezo na kamuambukiza jamaa wa pale wizara zote ziamie Dodoma na ni jirani na njia ya ocean road st na yule mtoto wake asiyekuwa na vyeti
SOON LISSU IS BACK.

Swissme
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,148
Likes
1,308
Points
280
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,148 1,308 280
Ujasiri wa kuwa ndani ya CCM awamu hii ya 5
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
8,369
Likes
15,433
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
8,369 15,433 280
Kusema kweli kuna sababu nyingi sana..

Unaweza kuua mtu pale ambapo usipofanya hivyo basi wewe ndio utakufa

Unaweza kuua mtu bila kukusudia, mfano unaendesha gari ghafla mtu anavuka road bila kuwa makini

Unaweza kuua mtu, kwamfano mtu anaingia kwako anambaka mtoto wako labda na mke. Hivi huyu mtu kumwondoa duniani utaona kazi?

Na sababu nyingine nyingi.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,799
Likes
21,486
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,799 21,486 280
Binadamu bhana.

Unakuwaje jasiri kufanya maamuzi ya kumuua binadamu mwenzio either kwa :-

1. Kumroga

2. Kumpa sumu

3. Kumpiga mangumi

4. Kumchoma kisu

5. Kumpiga risasi/bomu

6. Kumuambukiza ugonjwa makusudi


Na wakati huo ukijua kabisa atapotea mazima duniani na hautofanikiwa kumwona tena.

Huu ujasiri huwa unatoka wapi jamani? Maana kuna adhabu zingine nyingi tu za kawaida zaidi ya kumpoteza mtu.
Chonde chonde Bashite
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
3,065
Likes
5,708
Points
280
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
3,065 5,708 280
Hiv mpk mtu uamue kumuua mwenzako, inahtaj roho mbaya au roho ngumu? Hembu tuachane na roho yake, hv kweli mtu unafkia hatua ya kumuua mtu ubongo/akili yake ni nzima kweli? Najua mtu anaweza akawa na akili na roho mbaya/ngumu pia, mwingne akawa na roho mbaya/ngumu halaf akakosa akili, na kinyume chake pia. Mi nahsi tatzo huanzia kichwan, sina uhakika kama a real smart person can kill, may be clever one.
 
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
8,280
Likes
6,267
Points
280
tweenty4seven

tweenty4seven

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2013
8,280 6,267 280
Binadamu bhana.

Unakuwaje jasiri kufanya maamuzi ya kumuua binadamu mwenzio either kwa :-

1. Kumroga

2. Kumpa sumu

3. Kumpiga mangumi

4. Kumchoma kisu

5. Kumpiga risasi/bomu

6. Kumuambukiza ugonjwa makusudi


Na wakati huo ukijua kabisa atapotea mazima duniani na hautofanikiwa kumwona tena.

Huu ujasiri huwa unatoka wapi jamani? Maana kuna adhabu zingine nyingi tu za kawaida zaidi ya kumpoteza mtu.
Yote hayo madogo kubwa kuliko ni kumsema malaika,wasiojulikana wakamimina 38 kma wako somalia
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
22,215
Likes
20,648
Points
280
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
22,215 20,648 280
Tatizo moyo ukichoka, ukijaa chuki, ghadhabu, karaha iliyopitiliza, liwalo na liwe...

Cc: mahondaw
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,323
Likes
3,141
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,323 3,141 280
Binadamu bhana.

Unakuwaje jasiri kufanya maamuzi ya kumuua binadamu mwenzio either kwa :-

1. Kumroga

2. Kumpa sumu

3. Kumpiga mangumi

4. Kumchoma kisu

5. Kumpiga risasi/bomu

6. Kumuambukiza ugonjwa makusudi


Na wakati huo ukijua kabisa atapotea mazima duniani na hautofanikiwa kumwona tena.

Huu ujasiri huwa unatoka wapi jamani? Maana kuna adhabu zingine nyingi tu za kawaida zaidi ya kumpoteza mtu.
Binadamu hatufanani!
 

Forum statistics

Threads 1,250,536
Members 481,403
Posts 29,736,845