Ni Tundu Lissu pekee(Sababu moja sifa kumi)

Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
6,355
Points
1,500
Inkoskaz

Inkoskaz

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
6,355 1,500
Bado nadhani kiti cha raisi kikiwa na Dr lakini PM strong kama TL ndio itafaa ama Finance au Nishati kwenye mikataba mibovu huku tukitarajia gesi
Pia raisi sio lazima awe Mwenyekiti wa Chama
 
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
189
Points
195
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined Dec 9, 2011
189 195
Unamaanisha E.Mtei au? Mbona sijasikia mtu akimtaja Mh. Mbowe?
Huu sio wakati wa kutengeneza makundi wanatakiwa wafanye kama CCM nasisitiza wakimsimamisha mgombea tofauti na tundu lisu basi uje CCM Hawatakua na haja ya kufanya kampeni
 
N

Nisamehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
391
Points
500
N

Nisamehe

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
391 500
Kutokana na tafiti zangu nilizo nifanya nimegundua kwamba mgombea pekee anayeweza kushindana na magufuli kupitia tiketi ya ukawa ni tundu lisswu
Nasema hivyo kwa sababu tundu lissu ndie pekee atakayeleta ushindani wa kweli kutokana na juhudi zake katika kutetea maslah ya watanzania.ninauhakika kabisa akisimamishwa tundu lisu bas hata wale wakanda ya ziwa wanao daiwa kurudisha kadi bas watakua wanajilaumu

Nawakilisha
Lissu hapaswi kabisa kukosekana bungeni. Ni jasiri na hodari mno katika mambo ya sheria. Dr Slaa anaenea kabisa nafasi hiyo ya juu.
 
N

Nisamehe

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
391
Points
500
N

Nisamehe

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
391 500
Huu sio wakati wa kutengeneza makundi wanatakiwa wafanye kama CCM nasisitiza wakimsimamisha mgombea tofauti na tundu lisu basi uje CCM Hawatakua na haja ya kufanya kampeni
Ni mtazamo wako tu.
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,430
Points
2,000
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,430 2,000
Habari wakuu,

Ikitokea UKAWA wakamsimamisha Tundu Lissu kuwa mgombea wa Urais akambane na Magufuli una dhani kipi wana fanana?
 
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
13,964
Points
2,000
Jerrymsigwa

Jerrymsigwa

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
13,964 2,000
Lissu abaki bungeni tu gap lake hakuna wa kuziba
 
N

ngurasu aba

Senior Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
105
Points
0
N

ngurasu aba

Senior Member
Joined Jul 12, 2015
105 0
Kutokana na tafiti zangu nilizo nifanya nimegundua kwamba mgombea pekee anayeweza kushindana na Magufuli kupitia tiketi ya UKAWA ni Tundu Lissu.

Nasema hivyo kwa sababu Tundu Lissu ndiye pekee atakayeleta ushindani wa kweli kutokana na juhudi zake katika kutetea maslah ya watanzania.

Nina uhakika kabisa akisimamishwa Tundu Lisu basi hata wale wakanda ya ziwa wanaodaiwa kurudisha kadi basi watakuwa wanajilaumu.

Nawakilisha.
tupo huku hakuna aliyerudisha kadi, n maneno tu'
 
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
189
Points
195
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined Dec 9, 2011
189 195
tupo huku hakuna aliyerudisha kadi, n maneno tu'
Najua mengi yanaongelewa ila kimsingi ni kwamba wengi wao wameonekana kusupport magufuli hasa wale wa upinzani..mfano hapa ofsin kunajamaa yeye ni mwanachama wa chadema kabisa ila anamsifu sana magufuli..nilipo mtajia kuhusu tundu lisu akanywea ghafla
 
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
1,288
Points
1,250
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
1,288 1,250
Kwa muonekano wangu.silaa tosha kabisaaaaa.tundu lisu abaki nafasi yake ya ubunge ndio analichemsha bunge.
 
mweusi asili

mweusi asili

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2014
Messages
507
Points
250
mweusi asili

mweusi asili

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2014
507 250
chadema ndio mnavuruga ukawa kwa ubinafsi na uroho wenu ivi kwanini usiseme mbatia mtu mwenye busara na haiba ya uongozi, mtu ambaye hata ccm wanamuhofia
 
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
2,824
Points
2,000
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
2,824 2,000
hata mungu alimleta kila nabii kwa wakati wake ndo maana akumleta yesu kipindi cha mussa au musa kipindi cha daudi kila nabii na wakati wake

hata vitabu vya mungu vilikuja kila kimoja kwa wakati wake zaburi, agano la kale, mpaka agano jipya.
ccm wametufanyia suprise tena kubwa coz hakuna mtu yeyote aliekuwa anafikilia abt magufuli wote tulijua lowassa, membe, jaji ramadhan, mwandosya, kwa wanawake kidogo Dr migilo bt ccm wametufanyia suprise tena kubwa kwa magufuli ameokota pochi la fedha kariakoo mtaa wa kongo

sasa ni zamu yetu ya kuwafanyia big suprise kwa mtu ambae awajamtalajia kwani naamini ccm wamejiandaa kupambana na Dr slaa .

tusiwe kama lowasa intelligence waodanganywa na tafiti za magazeti na taasisi mbalimbali kuwa lowassa anakubalika ndani na nje ya ccm

Dr slaa alikuwa kipindi cha mussa dhama za kina kikwete, Makamba mkubwa hizi ni za yesu dhama za kina magufuli, nape, kinana

tunatakiwa kutumia makombola ya s -300 dhidi ya kibomu cha mkono cha ccm Dr slaa is out of pictures for 5 years na ni so yesterday kwa magufuli aliekuwa main stream hapa tumwekee lissu tu
 
Alfred Shija

Alfred Shija

Senior Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
130
Points
225
Alfred Shija

Alfred Shija

Senior Member
Joined Jul 12, 2015
130 225
Pamoja na kwamba mi naipenda ccm lkn bado naona haijasimamisha mgombea stahiki. Kama hali ndo hiyo, mi naungana na wana UKAWA kumchagua SLAA. Mi nipo hapa chato jirani kabisa na kwa MAGUFULI ila hatunufaiki na raslimali za taifa letu kama yeye. Anajilimbikizia mali nyingi sana kwake. Huku geita hatumtaki na tumeazimia futompigia kura kamwe
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
4,071
Points
2,000
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
4,071 2,000
ukawa wamsimamishe. je atapambana na mgufuli?
 
Alfred Shija

Alfred Shija

Senior Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
130
Points
225
Alfred Shija

Alfred Shija

Senior Member
Joined Jul 12, 2015
130 225
Maarifa, una shaka na kupambana na magufuli?
Mbona una roho nyepesi kiasi hiko?
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,476
Points
1,500
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,476 1,500
Apewe tu.
Huyu mzee wao wanaempigia debe hayuko vema sana kama tunavyodhani
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top