Ni Tundu Lissu pekee(Sababu moja sifa kumi)

Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
189
Points
195
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined Dec 9, 2011
189 195
Kutokana na tafiti zangu nilizo nifanya nimegundua kwamba mgombea pekee anayeweza kushindana na Magufuli kupitia tiketi ya UKAWA ni Tundu Lissu.

Nasema hivyo kwa sababu Tundu Lissu ndiye pekee atakayeleta ushindani wa kweli kutokana na juhudi zake katika kutetea maslah ya watanzania.

Nina uhakika kabisa akisimamishwa Tundu Lisu basi hata wale wakanda ya ziwa wanaodaiwa kurudisha kadi basi watakuwa wanajilaumu.

Nawakilisha.
 
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
2,943
Points
2,000
Mwandwanga

Mwandwanga

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
2,943 2,000
Hapana watu rudisha kadi na isitoshe jana jumapili ofisi za chama azikufunguliwa
 
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
189
Points
195
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined Dec 9, 2011
189 195
at least atajaribu...[/QUOTE

Unajua lisu ataleta hamasa nyingine tena kwa watanzania hasa katika harakati zake za kufichua maovu ya wana ccm wengi na pia katika kutetea katiba ya jamhuri ya muungano..vilevile wanafanana na magufuli hasa kiutendaji
 
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
189
Points
195
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined Dec 9, 2011
189 195
Tundulisu wanao mwelewa ni wasomi Wala wasijaribu
Hapana wewe ndio unasema hayo ila kutokana na huu utandawaz karibia kila mtanzania anamjua lissu hasa katika kupigania maslah ya mtanzania
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,797
Points
1,500
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,797 1,500
Ukawa kaombeni mgombea ccm sioni wa kupambana na magufuli
 
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2015
Messages
2,824
Points
2,000
izzo

izzo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2015
2,824 2,000
mkuu umeona mbali coz hata ukiangalia Dr slaa watu walimkubali sana wakati wa Richmond na akaweza kumpeleka puta mzee wa msoga watanzania wanapenda kwenda na matukio ndo maana hata system imeshajua udhaifu wetu ndo maana ikitokea scandals kulizima wanaanzisha kitu kingine kinakuwa hot hata kwenye media kile kingine wanakisahau sasa Dr slaa is out of pictures kwa miaka 5 haya lissu for now huko on fire trust me wakimchagua lissu am sure ccm wata pagawa like tulivyo mchagua Dr slaa 5 years ago bt Dr slaa is so yesterday compare to magufuli aliekuwa main stream haya ni mawazo yangu
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
6,359
Points
2,000
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
6,359 2,000
Kutokana na tafiti zangu nilizo nifanya nimegundua kwamba mgombea pekee anayeweza kushindana na magufuli kupitia tiketi ya ukawa ni tundu lissu
Nasema hivyo kwa sababu tundu lissu ndie pekee atakayeleta ushindani wa kweli kutokana na juhudi zake katika kutetea maslah ya watanzania.ninauhakika kabisa akisimamishwa tundu lisu bas hata wale wakanda ya ziwa wanao daiwa kurudisha kadi bas watakua wanajilaumu

Nawakilisha
Upo sahihi kiongozi, kwa hali ilivyo sasa Lissu angewafaa sana ukawa
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,561
Points
1,500
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,561 1,500
Je wenye vyama wataridhia huyo jamaa apeperushe bendera?
 
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
189
Points
195
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined Dec 9, 2011
189 195
mkuu umeona mbali coz hata ukiangalia Dr slaa watu walimkubali sana wakati wa Richmond na akaweza kumpeleka puta mzee wa msoga watanzania wanapenda kwenda na matukio ndo maana hata system imeshajua udhaifu wetu ndo maana ikitokea scandals kulizima wanaanzisha kitu kingine kinakuwa hot hata kwenye media kile kingine wanakisahau sasa Dr slaa is out of pictures kwa miaka 5 haya lissu for now huko on fire trust me wakimchagua lissu am sure ccm wata pagawa like tulivyo mchagua Dr slaa 5 years ago bt Dr slaa is so yesterday compare to magufuli aliekuwa main stream haya ni mawazo yangu
Upo sahihi kabisa mkuu CCM wametumia akili nyingi sana tena kwa suprise kubwa katika kumtafuta mwakilishi wao na wanavyoonekana yale makundi yao yamepungua sanaaa..sasa kuyarudisha tena ni lazima ukawa wamsmamishe sura mpya katika urais huwezi kung'ang'ania walewale tu kila mtu alikua na wakati wake ..na sasa ni wakati wa kina lissu kupambana
 
gwijimimi

gwijimimi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
7,157
Points
2,000
gwijimimi

gwijimimi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
7,157 2,000
Kutokana na tafiti zangu nilizo nifanya nimegundua kwamba mgombea pekee anayeweza kushindana na magufuli kupitia tiketi ya ukawa ni tundu lissu
Nasema hivyo kwa sababu tundu lissu ndie pekee atakayeleta ushindani wa kweli kutokana na juhudi zake katika kutetea maslah ya watanzania.ninauhakika kabisa akisimamishwa tundu lisu bas hata wale wakanda ya ziwa wanao daiwa kurudisha kadi bas watakua wanajilaumu

Nawakilisha
No one can match dr slaa for now mark my words
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
12,035
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
12,035 2,000
Which means UKAWA hawana taratibu zao hadi wasubiri comment yako kuwachagulia mwakilishi wao?
 
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
189
Points
195
Kitotonya

Kitotonya

Senior Member
Joined Dec 9, 2011
189 195
Which means UKAWA hawana taratibu zao hadi wasubiri comment yako kuwachagulia mwakilishi wao?
Hapana sio nzengwe mkuu hii ni kutokana na hali halisi inavyoonekana sasa
watu hata waupibzani wanaonekana kumuunga mkono magufuli sasa ubadhani ni nan anaweza kuondoa hiyo hali kama sio tundu lissu
 
N

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Points
250
N

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 250
Nimemuuliza huyo maana amesema juma haji duni atakuwa mgombea mwenza wa Dr slaa sa sijui anafuatilia vipi siasa kama hasomi hata katiba
Mkuu huo ni mpango surprise, subiri utasikia.....
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top