Ni tofauti gani kati ya usafiri kwa wanafunzi ktk miaka ya 1984 na miaka ya sasa?

judith bendera

New Member
Feb 21, 2019
1
45
Miaka ya nyuma elimu ilikuwa n nzuri na tatizo kama vile utoro mashuleni haukuwa mkubwa kama ilivyo ivi sasa ilihali ya kuwa serikali yetu imejitahidi sana katka kupiga hatua katika swala zima la miundo mbinu ya barabara na pamoja na kuanzia njia tofauti za usafirishaji wa abiria bado zile sheria ambazo zmewekwa kwaajil ya kumlinda kila abiria hazifuatwi je hatuoni kuwa kama tukiimalisha sheria zetu kwaajili ya kumlinda abiria tutatatua tatizo kubwa la utoro mashulen???

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
28,325
2,000
Mkuu, hawa watoto wa kisasa.

Yaani namaanisha hawa watoto wa kupanga kwa vidonge na sindano, hata wakiboreshewa usafiri na wakwende shuleni na Bombardier, bado hauto punguza utoro wao kwa shule.

Tatizo watoto wa sasa wameharibiwa na utandawazi, yaani asipo kuja shuleni na kisha mwalimu akimpa adhabu, mtoto kwanza ataenda kuGoogle ili ajue kama hiyo adhabu ni sahihi, ndipo atarejea kuitimiza..
 

iMind

JF-Expert Member
Mar 27, 2011
2,273
2,000
Takwimu ziko wapi? Nani kasema utoro umeongezeka? Unaongelea zamani ipi?
 

THE LOST

JF-Expert Member
Jul 3, 2017
1,073
2,000
Judith serikali haijaboresha lolote wala usijidanye. Serikali imeharibu elimu, imeondo matumaini kwa walosoma na kupitia mambo hayo imeharibu maana ya elimu. Mwanafunzi wa chuo kikuu leo hana tofauti na mwanafunzi wa kidato cha nne kimtazamo....watoto hawatoroki na wala si watoro ila elimu ya miaka ya sitini huwezi ukaifundisha leo utegemee mabadiriko.
 

Buffet

JF-Expert Member
Aug 11, 2018
587
1,000
Miaka ya nyuma elimu ilikuwa n nzuri na tatizo kama vile utoro mashuleni haukuwa mkubwa kama ilivyo ivi sasa ilihali ya kuwa serikali yetu imejitahidi sana katka kupiga hatua katika swala zima la miundo mbinu ya barabara na pamoja na kuanzia njia tofauti za usafirishaji wa abiria bado zile sheria ambazo zmewekwa kwaajil ya kumlinda kila abiria hazifuatwi je hatuoni kuwa kama tukiimalisha sheria zetu kwaajili ya kumlinda abiria tutatatua tatizo kubwa la utoro mashulen???

Sent using Jamii Forums mobile app
mimi ninadhani serikali imejitahd kurekebisha baadhi ya mambo ila mengi yamebaki kuwa vilevile licha ya mabadiliko ya kiteknolojia, kimazngira, uchumi na utandawazi, ukizingatia na hiki kizaz cha watoto wa majira/vijiti vya ummy mwalim ndo mambo yanakuwa shagharabagara kila mahali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom