Ni takribani miaka 6 sasa tangu nianze kudadisi na kutafiti juu ya wimbi la kujichua maarufu kama Punyeto kwa Wanawake na Wanaume

Vella

Senior Member
Nov 16, 2016
167
250
Ni takribani miaka 6 sasa tangu nianze kudadisi na kutafiti juu ya wimbi la kujichua maarufu kama Punyeto kwa Wanawake na Wanaume.

Mwishoni mwa mwezi October mwaka jana nimehitimisha utafiti huo kwa ushahidi kwamba 92% ya Wanawake waliowahi kuwa kwenye mahusiano na waliopo kwenye mahusiano huwa wanapiga punyeto kama njia mbadala ya kujiridhisha kimwili.

Aghalabu, Wanawake wenye umri kuanzia miaka 28 na kuendelea wapo kwenye mstari mwekundu wa tatizo hili.

Wengi wamekiri kuwa, hujichua hata wakati wanashiriki ngono na wenza wao pindi wanapishindwa kuwakuna ipasavyo!

Aidha utafiti huu uneonyesha kuwa kwenye kundi la wanawake 10 wenye umri kati ya miaka 28-45, 8 kati yao hufanya punyeto; ambapo ni zaidi ya asilimia 2% ukilinganisha na wanaume ambao kati ya 10, 6 hupiga punyeto.

Ni wazi kwamba, Wanawake waliowahi kushiriki ngono na kwabahati mbaya wakaachana na wenzi wao au wako na wenzi wao wlakini wakashindwa kuwaridhisha ndio wahanga wakubwa wa tatizo hili.
 

DeepPond

JF-Expert Member
Nov 18, 2017
11,805
2,000
Wee!!!
IMG_20210312_225318.jpg
 

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
5,642
2,000
kiukweli mi katika uchakataji wangu huwa lazma nikichezee kile kiantena adi akojoe na kujikaza misuli...
kwa maana iyo huwa nawapigisha nyento ingawa katika 100% niliyokuwa nawachezea vinembe ni km 20% ndio walikuwa wanaenjoy wengine hawakuwa interested ingawa kuwachezea vinembe ni mda baada ya full body romance!
kati ya hao ni mmoja tuu ndio nilikuwa nasex nae huku anajisugua kinembe km wale ma pornstar
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom