Ni simu ipi kali kati ya hizi tatu na kwa sababu zipi?

skate-board

skate-board

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
230
Points
250
skate-board

skate-board

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
230 250
hizo zenye pro mkuu ndio bei zinakuwa zimechangamka ila note 7/ note 8 bei zake ni kawaida zinaanzia around laki 3. mfano hapa naiona moja aliexpress kwa dola 144 ambayo ni kama 330k
Mkuu Chief-Mkwawa naomba ushauri wako juu ya hii redmi note 7 kuanzia performance, camera, na chaji imekaaje ?
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
21,021
Points
2,000
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
21,021 2,000
Mkuu Chief-Mkwawa naomba ushauri wako juu ya hii redmi note 7 kuanzia performance, camera, na chaji imekaaje ?
Perfomance Ni best in class mkuu, Ngumu kupata simu ya around laki 3 inayoizidi, na hata camera kiasi chake inajitahidi, pia inakaa Sana na chaji sababu inatumia manufacturing process za kisasa zisizotumia umeme mwingi.

Mpinzani wake Ni realme 5 ambayo Ina kioo chenye resolution ndogo, perfomance sawa na battery kubwa zaidi.
 
skate-board

skate-board

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
230
Points
250
skate-board

skate-board

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
230 250
Perfomance Ni best in class mkuu, Ngumu kupata simu ya around laki 3 inayoizidi, na hata camera kiasi chake inajitahidi, pia inakaa Sana na chaji sababu inatumia manufacturing process za kisasa zisizotumia umeme mwingi.

Mpinzani wake Ni realme 5 ambayo Ina kioo chenye resolution ndogo, perfomance sawa na battery kubwa zaidi.
Naifikiria hii redmi note 7 yenye 4 ram na 64gb nadhan ni best maana priority yangu perfomance na ukaaji wa chaji huko camera kama itakubali kumeza GCAM nadhan itakua poa zaidi
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
21,021
Points
2,000
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
21,021 2,000
Naifikiria hii redmi note 7 yenye 4 ram na 64gb nadhan ni best maana priority yangu perfomance na ukaaji wa chaji huko camera kama itakubali kumeza GCAM nadhan itakua poa zaidi
Kwa SOC yake inakubali mkuu, Ila subiria na reviews za Realme 5 ndo zinatoka toka Sasa Hivi.
 
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,755
Points
1,500
Ilisolokobwe

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,755 1,500
simu ovyo sana sana niliitumia siku 2 tu nikamzawadia bi mkubwa. uzuri wake ni kukaa na chaji muda mrefu vingine vyote ni 0,sitawaza kutumia mchina hata siku na moja
Mimi naona S4 imetulia kwangu 3GB Ram, 4000mAh.Infinix haijawahi niangusha ila nazidi kufanya uchunguzi
#Hot6
 
Vamosdm05

Vamosdm05

Senior Member
Joined
Dec 4, 2018
Messages
177
Points
250
Vamosdm05

Vamosdm05

Senior Member
Joined Dec 4, 2018
177 250
Pole mkuu...shida yake ni nini?
simu ovyo sana sana niliitumia siku 2 tu nikamzawadia bi mkubwa. uzuri wake ni kukaa na chaji muda mrefu vingine vyote ni 0,sitawaza kutumia mchina hata siku na moja
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
2,729
Points
2,000
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
2,729 2,000
Na mm nauliza;
Kati ya Mi a3 na Lenovo Z6 lite ipi ni nzuri zaidi?
 
gonamwitu

gonamwitu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
239
Points
250
gonamwitu

gonamwitu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
239 250
Hazichelewi kuelemewa unapoweka vitu,Kila unavyotumia ndivyo inavyozidi kupoteza ubora,camera ya ovyo iko saturated haina uhalisia unapopiga kitu na inapungua ubora kadri unavyozidi kuitumia,kuna mengi madhaifu na hata inafika mda tecno inaanza matatizo ya kustack kujizima na kuwaka unaweza kuta unapigiwa simu akafu ikachukua dk nzima kupokea.

Nishatumia Tecno nimeyaona hayo na hata watu wengi mtaani wanaonizunguka wanatumia hizo simu na mala nyingine wanakuja niwarekebishie kuhusu hayo matatizo.
Hiyo tecno uliyokuwa unaitumia bei yake sh ngapi? Km ni laki mbili utakuwa hauko serious
 
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2017
Messages
1,807
Points
2,000
M

Mpombote

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2017
1,807 2,000
Hiyo tecno uliyokuwa unaitumia bei yake sh ngapi? Km ni laki mbili utakuwa hauko serious
Tecno hata ikiuzwa Million 1 bado ni famba Tu Mkuu sababu CHIPSET Iliyowekwa kwenye hizo simu ni very weak Mkuu.
 
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
5,733
Points
2,000
mtzmweusi

mtzmweusi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
5,733 2,000
CHIEF MKWAWA lenovo z6 na redmi note 7 ipi nzuri zaidi?
 

Forum statistics

Threads 1,336,675
Members 512,696
Posts 32,547,468
Top