Ni siku njema kwa mh. Mbowe na mke wa Riz1


President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
690
Likes
6
Points
35
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
690 6 35
Leo ni siku njema sana kwa Riz1, mke wake kipenzi anasherehekea my Happy Birthday yake!

Mh. Aikaeli Mbowe, mwenyekiti wa CHADEMA, naye pia anasherehekea siku yake ya kuzaliwa.

Happy birthday to you, Mh. Mbowe & Mrs. Ridhiwani Jakaya Kikwete! Makofi na vigelegele tafadhali.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
mmmh napta ntarudi mda kidogo tuparty
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,339
Likes
522
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,339 522 280
Leo ni siku njema sana kwa Riz1, mke wake kipenzi anasherehekea my Happy Birthday yake!

Mh. Aikaeli Mbowe, mwenyekiti wa CHADEMA, naye pia anasherehekea siku yake ya kuzaliwa.

Happy birthday to you, Mh. Mbowe & Mrs. Ridhiwani Jakaya Kikwete! Makofi na vigelegele tafadhali.
Najutia muda wangu niliopoteza kusoma thread hii....
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Wanafanya kwa pamoja hizo birthday's zao?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
habari nzima haitu huuuuuuuuuuuuuuu.....................hbu peleka global publishers huu upupu wako
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
mmmh napta ntarudi mda kidogo tuparty
AITHEE.. HIYO AVATAR YAKO MKUU MSOFFE.. DO IMETULIA.. UNGEIPOST TUKAIMENGENYUA HUMU LINGEKUWA LA MBOLEA... labda Mkubwa nikuulize swali.. unadhani TZ ikipigwa bei dau litakuwa sh ngapi, na kila mkazi atamegewa kiasi gani.. eeh jamani.. tujadilini, kwani kujadili ndoto kuna ubaya gani! NDOTO YAWEZA KUWA TRUE watu wakajaa mifukoni wakatimkia wanakojua.. kuliko kujadili threads za mawengemawenge.. besidei za watu... shit!!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
My happy birthday yake ??????
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
Leo ni siku njema sana kwa Riz1, mke wake kipenzi anasherehekea my Happy Birthday yake!<br />
<br />
Mh. Aikaeli Mbowe, mwenyekiti wa CHADEMA, naye pia anasherehekea siku yake ya kuzaliwa.<br />
<br />
Happy birthday to you, Mh. Mbowe &amp; Mrs. Ridhiwani Jakaya Kikwete! Makofi na vigelegele tafadhali.
<br />
<br />

President elect, don't contrast my Party's Chairman with your Ritz1 wife, she's officially married anyway but Ritz1 has got his zip down most of the time.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
29
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 29 145
President elect, don't contrast my Party's Chairman with your Ritz1 wife, she's officially married anyway but Ritz1 has got his zip down most of the time.
by the way so does your chairman if you know what goes on in town.
 
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,403
Likes
64
Points
145
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,403 64 145
Seriously.. After all ur thinking this is what u came up with...!
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
AITHEE.. HIYO AVATAR YAKO MKUU MSOFFE.. DO IMETULIA.. UNGEIPOST TUKAIMENGENYUA HUMU LINGEKUWA LA MBOLEA... labda Mkubwa nikuulize swali.. unadhani TZ ikipigwa bei dau litakuwa sh ngapi, na kila mkazi atamegewa kiasi gani.. eeh jamani.. tujadilini, kwani kujadili ndoto kuna ubaya gani! NDOTO YAWEZA KUWA TRUE watu wakajaa mifukoni wakatimkia wanakojua.. kuliko kujadili threads za mawengemawenge.. besidei za watu... shit!!
Mbona Tanzania tayari inamegwa na kupigwa bei kila uchao, tena kwa bei ya chee!
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,624
Likes
912
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,624 912 280
<br />
<br />

President elect, don't contrast my Party's Chairman with your Ritz1 wife, she's officially married anyway but Ritz1 has got his zip down most of the time.


Kama baba yake?????
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
225
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 225 160
Kimsingi, umefanya kosa kubwa kuchanganya hawa watu pa1. Ingawa wana share birth day, hawafanani socially, economicaly, politically, idologicaly, dignity and the list goes on! Totaly different persons!
 

Forum statistics

Threads 1,236,288
Members 475,050
Posts 29,252,979