• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ni sheria ipi ilifuta fao la kujitoa?

Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
10,228
Points
2,000
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
10,228 2,000
KUTOKANA NA KAULI YA RAISI NI KWELI AUTOMATICALLY FAO LA KUJITOA LIMERUDI LABDA NSSF WAMBISHIE RAISI!
YES MKUU HATA MIE NADHANI HIVYO MAANA HAPA TUPO KWENYE KIPINDI CHA MPITO KWA MAMBO YOTE
 

Forum statistics

Threads 1,405,349
Members 531,960
Posts 34,484,158
Top